1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật kí Box Beat! - Nơi trút bầu tâm sự

Chủ đề trong 'The Beatles' bởi takbeatles, 18/02/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. em_hat_hay_lam

em_hat_hay_lam Thành viên mới

bạn nào PM than fiền với mod đấy hả? môi mỏng nhỉ !
    hờ hờ... đi về đọc full house, hôm nay mới mua tập mới.
    ngày hôm nay như **** ! bị chửi té tát !
  2. namte

namte Thành viên quen thuộc

ai chửi?ai chửi?ai chửi?ai chửi?ai chửi?
    Để em táng cho nó 1 trận?
  3. em_hat_hay_lam

em_hat_hay_lam Thành viên mới

thay vì táng nó Namte tặng quà Noel cho chị Amy nhé !
  4. mamballaya

mamballaya Thành viên mới

Thực ra gọi cái ở dưới đây là nhật kí thì bố láo hết. Đây không phải là nhật kí của tớ do vậy các bạn cứ việc đọc và bình luận cũng như ném đá mệt nghỉ.
    Thời gian dạo này trôi nhanh vèo vèo, vừa chiều hôm qua còn ngồi nói chuyện với chú Paul và chương bít thế mà loáng cái tầm giờ này mình đã ngồi trơ khấc ở chỗ này với tâm trạng rất chi là chả biết nói thế nào. Nói chung là chả muốn nhấc cái bàn toạ khỏi ghế. Ngồi gõ linh tinh vớ vẩn, tán láo vài câu... Đấy ngày của tớ đấy. Nhạt chửa?
  5. H9N2

H9N2 Thành viên mới

Hờ, ngồi đếm thời gian thì là già rồi đấy. Mà già thường lại khó tính.
  6. mamballaya

mamballaya Thành viên mới

Dạo này toàn ngồi đếm thời gian và lục lọi kí ức. Rỗi rãi ngồi suy nghĩ về những thứ được gọi là triết lý cuộc sống và những thứ người ta gọi là tính từ được sử dụng bắt buộc cho những kẻ nào sinh ra được gọi là thằng bé.
    Ngày trước mình cũng như thằng bé này bắt chước các bậc bô lão muốn làm người lớn
    Loáng cái đã một thập kỉ trôi qua... Lũ bạn cấp 3 thi nhau lập gia đình... còn lương của mình thì thi nhau chạy ra khỏi túi
    Tiện thể đố luôn: đố ai đoán được mật khẩu đấy. Gợi ý: một bài hát cực kì hay của The Beatles được thu âm rất muộn và sử dụng các công nghệ hiện đại.
    Được mamballaya sửa chữa / chuyển vào 13:57 ngày 21/02/2006
  7. H9N2

H9N2 Thành viên mới

Free as a bird à?
  8. Tuanbeat

Tuanbeat Thành viên rất tích cực

Không phải là khó tính mà là ....rất khó tính! Ông này nêu so về cái sự khó tính thì mình phải gọi bằng sư phụ! Tuy nhiên tôi cứ thắc mắc một điều, cái ghế nó có tội tình gì mà ông không nhấc cái bàn toạ ra vậy!
    Nói chuyện người, lại quay ra chuyện mình! Thú thực dạo này tâm trạng của mình cũng chả ra cái gì cả! Như một bầu trời xám xịt chẳng biết mưa hay nắng, chả biết vui hay buồn! Ừa, đôi khi cũng phải mặc kệ ....đi một tí! Thế cho nên tối nay quyết định đi chơi, chả học hành gì nữa cả! Biết đâu đi chơi về lại thấy quý cái thời gian vừa bỏ ra để làm hài lòng cái nhu cầu khó hiểu mà lại lao đầu vào cày kéo!
  9. nofreeman

nofreeman Thành viên quen thuộc

Trái với các anh bô lão hơn em 1 tuổi, dạo này em vui tệ. Chẳng thấy khó tính, xám xịt gì cả. Thậm chí đi đám cưới cô bạn cũng chẳng thấy thèm, cứ cười phớ lớ, hehe. Chắc các bác không hợp với thời tiết mùa xuân còn em thì hợp nhỉ? Bác nào khó chịu thì đi chơi giải toả đi!
  10. White_n_Cold_new

White_n_Cold_new Thành viên quen thuộc

ô, em nhớ box mình trút bầu cũng khơ khớ rồi mờ nhỉ, sao giờ lại thấy có 8 trang là thế nào nhỉ