1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật kí box Nga

Chủ đề trong 'Nga (Russian Club)' bởi MoiChanViTheoGai, 28/12/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MoiChanViTheoGai

MoiChanViTheoGai Thành viên quen thuộc

Nhật kí box Nga

Box Nga chưa thấy có nhật kí nhỉ.Tiện thể ghé thăm làm môt topic nhật kí cho mọi người trút bầu tâm sự nhá.
    28 tháng 12 rồi.Một năm nữa lại trôi đi thật nhanh.Ngoái cổ lại năm vừa rồi thấy mình chẳng làm được gì cả ngoài sự ăn hại bẩm sinh vốn có.Chẳng hiểu nổi mình giờ này thế nào nữa.Có lẽ vài tháng nữa thôi mọi việc sẽ thay đổi rất nhiều.Khó khăn lắm mới đưa ra được quyết định như vậy.Đừng để tuột mất cơ hội mà không phải lúc nào cũng có sẵn.
    Ôi, chẳng biết viết nhật kí thế nào cho đúng nữa.Chán đời!

u?c Ludwig s?a vo 11:16 ngy 29/12/2003
  2. nph07

nph07 Thành viên mới

hai mùa đông và một mùa hè trên nước Nga rồi! mùa hè đã qua lâu và một mùa hè nữa sắp tới!!!
    TẠM BIỆT MÙA HÈ 2003
    Mùa hè đã qua
    Tình yêu cũng đã đi qua
    Giấc mộng chưa thành
    Ước mong còn mãi
    Tạm biệt nhé
    Mùa hè ơi......

я ,ебя обня,O и по?елова,O!

3. nph07

nph07 Thành viên mới

hai mùa đông và một mùa hè trên nước Nga rồi! mùa hè đã qua lâu và một mùa hè nữa sắp tới!!!
    TẠM BIỆT MÙA HÈ 2003
    Mùa hè đã qua
    Tình yêu cũng đã đi qua
    Giấc mộng chưa thành
    Ước mong còn mãi
    Tạm biệt nhé
    Mùa hè ơi......

я ,ебя обня,O и по?елова,O!

4. Phong_

Phong_ Thành viên mới

Hà Nội mưa to quá.Lâu lắm rồi mới có trận mưa to thế này.Vui quá.Năm nay mùa hè đến muộn thật.Hôm nóng như lửa hôm lạnh như có tuyết mùa đông.Cái cảm giác được bơi trong gió Hà Nội thật dễ chịu.Tối nay lại đi qua đường Nguyễn Du,Hoàng Diệu để được đầm mình trong gió.Rồi thì tất cả những đau buồn gió cũng sẽ cuốn đi.Nhỉ.
  5. Phong_

Phong_ Thành viên mới

Hà Nội mưa to quá.Lâu lắm rồi mới có trận mưa to thế này.Vui quá.Năm nay mùa hè đến muộn thật.Hôm nóng như lửa hôm lạnh như có tuyết mùa đông.Cái cảm giác được bơi trong gió Hà Nội thật dễ chịu.Tối nay lại đi qua đường Nguyễn Du,Hoàng Diệu để được đầm mình trong gió.Rồi thì tất cả những đau buồn gió cũng sẽ cuốn đi.Nhỉ.
  6. nph07

nph07 Thành viên mới

hic! hôm nay bơi cả nghìn mét vẫn chưa trả được zachốt! chủ nhật lại phải lên Mat rồi ! thứ 3 kiểm tra toán ! ko về kịp chắc sau phải пе?еписа,O thôi ! chẳng biết vui hay buồn nữa!!
    Ủa ! bác Phong_ lên mốt rùi àh ? chúc mừng nhé ! hãy là 1 mod tốt nhe bác!
  7. nph07

nph07 Thành viên mới

hic! hôm nay bơi cả nghìn mét vẫn chưa trả được zachốt! chủ nhật lại phải lên Mat rồi ! thứ 3 kiểm tra toán ! ko về kịp chắc sau phải пе?еписа,O thôi ! chẳng biết vui hay buồn nữa!!
    Ủa ! bác Phong_ lên mốt rùi àh ? chúc mừng nhé ! hãy là 1 mod tốt nhe bác!
  8. MoiChanViTheoGai

Lại nắng to.Nắng rất to.Mọi cái đều như phỏng đoán mà lại không như dự đoán.Không thấy thất vọng.Quen rồi.Còn những kế hoạch khác ở phía trước nữa mà.May mà mình là người không bao giờ lâu la được cái gì.
    Chắc chẳng có nỗi buồn nào kéo dài được 3 năm đâu nhỉ.Muốn chửi đời một tiếng cho bớt căng thẳng mà cũng ko cất được lên nhời.Già mất rồi.Trơ mất rồi.Ôi cuộc đời đầy gian dối
    Tối nay lại đi mua NQ về nghe em nhé.
    Tôi ơi đừng tuyệt vọng
  9. MoiChanViTheoGai

Lại nắng to.Nắng rất to.Mọi cái đều như phỏng đoán mà lại không như dự đoán.Không thấy thất vọng.Quen rồi.Còn những kế hoạch khác ở phía trước nữa mà.May mà mình là người không bao giờ lâu la được cái gì.
    Chắc chẳng có nỗi buồn nào kéo dài được 3 năm đâu nhỉ.Muốn chửi đời một tiếng cho bớt căng thẳng mà cũng ko cất được lên nhời.Già mất rồi.Trơ mất rồi.Ôi cuộc đời đầy gian dối
    Tối nay lại đi mua NQ về nghe em nhé.
    Tôi ơi đừng tuyệt vọng
  10. MoiChanViTheoGai

Another day, another night goes by...
    Nắng đẹp quá.Thỉnh thoảng còn pha chút mưa nữa.Mới có vài ngày nắng chói chang mà đã sắp trở thành khẩu súng.Cơ mà chả sợ đen.
    Hôm nay là ngày vui cho dù đằng sau niềm vui đó còn quá nhiều điều trăn trở phải suy nghĩ.Ai mà biết được vài năm nữa cuộc đời sẽ thế nào.Mỗi niềm vui đến phải tận hưởng cho trọn vẹn thôi.
    Giật mình vì thấy mình béo lên nhanh chóng.Đó cũng là một niềm vui.Cái quần chật trông thấy,bụng phệ ra.Chết mất.Chưa ra mà bụng đã chảy ra thì buồn cười thật.Lại tốn tiền mua quần áo mới.
    Mấy ngày hôm nay hư quá.Hôm nao củng rượu chè cờ bạc be bét.Chiều mai lại đàn đúm tụ tập đú đởn.Cờ mà lâu lâu không gặp chúng nó cũng nhớ phết.Hẹn ngày mai chúng ta đập phá
    Được bohemian sửa chữa / chuyển vào 20:21 ngày 08/08/2005