1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật kí cho mọi người......Ngày .....tháng....năm......!!!!

Chủ đề trong 'ĐH Xây Dựng' bởi bee2a, 07/09/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Obelik09

Obelik09 Thành viên quen thuộc

Thế là chị đã bay rồi....Mình cũng đã trải qua những giờ phút hạnh phúc khi được nói chuyện cùng mọi người....
    Hôm nay là ngày kỉ niệm tro`n 1 năm..1 năm với đủ biết bao nhưng vui buồn...sẽ mãi nhớ trong tim mình những ngày tháng tươi đẹp ấy!!!
    obekik09_ tôi chỉ là 1 hạt cát ...
  2. limpxdhn

limpxdhn Thành viên mới

-------------------------------------------
    1 nụ cười bằng mười thang thuốc bổ và mình lúc nào cũng muốn được mang niềm vui đến cho mọi người. Chính vì vậy, ngay cả khi mình buồn cũng cố giấu nỗi buồn đó ở trong lòng. Nhưng nhiều lúc người được đón nhận lại không cảm nhận được điều đó..........Hãy vui lên bạn nhé để cảm nhận hết những điều mà tuổi trẻ đang mang lại....
  3. bee2a

bee2a Thành viên mới

Nói 1 điều. Hãy vui lên. Từ trước đến giờ bao giờ cũng phải tự động viên mình như vậy.
    Lâu lắm mới thấy be by post 1 bài chất lượng như vậy. Cũng lâu lắm rồi mình không có cảm hứng viết cho cái box này đọc nữa. Có lẽ mọi người sẽ nói mình cả thèm chóng chán. Nhưng có lẽ là tại những người không muốn box này phát triển làm mình nản hơn bao giờ hết. Có người đã nói: "chỉ lạ mạng thôi mà, việc gì phải quan trong thế". Uh, công nhận là mạng thật nhưng không có nghĩa lợi dụng chỉ là mạng, chỉ la cuộc sống ảo, chỉ là ngày lại ngày lên post bài rồi ra khỏi hàng net lại không nhớ gì hết. Mọi người tham gia vao box nếu ai cũng chỉ post 1 2 câu cho xong chuyện, thì thà mọi người lập ra chục cái nick giả, rủ nhau vào conference tha hồ mà buôn mà bán. Bực mình thật. Thui không nói nữa, lạc chủ đề.
    Cười là nước mắt khô không lệ
    Được bee2a sửa chữa / chuyển vào 06:03 ngày 27/09/2003
  4. BuiCamVan

BuiCamVan Thành viên mới

Híc, dạo này mình ít online, có online cũng mải chat với bạn bè. Chả có mấy thời gian để post bài. Hôm nay đi offline box bùn cười thật, chán đời mấy bố XD, hô hào mãi mà chả được mấy mống.
    Thứ bảy, người ta đi chơi tấp nập, nhìn vui mắt ghê cơ. Chả hiểu sao mình thích nhìn các anh chị í thế không biết, họ đèo nhau ( so close ) , thì thầm chuyện trò, cười nói, mắt long lanh, cảm giác như ai ai cũng đang say đắm trong tình yêu hạnh phúc. Nhìn họ, mình cảm giác như cuộc sống thật yên bình,không có đau khổ, không có chia ly, chỉ có tình yêu hiện hữu. Thế nên mình thích ngày thứ bảy vô cùng ( dù đôi khi cũng hơi tủi thân...huhuhu...)
    Dù gì đi chăng nữa cuộc sống vẫn là món quà tuyệt vời nhất mà chúng ta được nhận trong đời. Nói một cách thẳng thắn, những người như bee2a làm mình chán. Chỉ có một chữ, đó là chữ : chán !!!!!!!!!!!!! Tớ thích kiểu của be_by, B_T, wawa, becks..... Đây là í kiến chủ quan, miễn bàn luận
    I call you up whenever things go wrong.You're always there. You are my shoulder to cry on.
  5. JonnyEnglish

JonnyEnglish Thành viên mới

Đó là cảm giác đc yêu đấy em ạ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Show off!!!....It isn't my style...!!!
  6. Punk_Rock84

Punk_Rock84 Thành viên mới

Sang'' thứ 2 đầu tuàn bói mot que len toàn chuyen buon, qua la dung that tuan nay toan la chuyen buon va dau kho. Sang thu 2 thi mat tien, chieu thu 3 thi hong xe sang thu 4 thi bi duoi khoi lop sang thu 5 mat dia~ va hom nay thi bi treo mat nick trando matcan solo, chan ghe co, hichic, con toi thu 7 ngay hom nay thi ngoi mot minh nghe nhac. Chi co 1 dieu an ui duy nhat la ko hieu sao hom nay nghe Nir hay the ko biet, hichichic
  7. wawawa

wawawa Thành viên mới Đang bị khóa

Hơ hơ, không hỉu kiểu của mình là kiểu gì nhỉ?? Chắc là kiểu xì trum, nhưng mừ mình chưa xì trum bao giờ sao lại có kiểu đấy nhỉ?? Lạ ghê ta..
    À! nhật ký, tý quên.
    Nhật ký ạ, hôm nay chẳng có cái gì cho nhật ký xì trum cả ngoài mấy mẩu vụn này thui. Xì trum tạm nhá! khổ thân thía không bít
    Đau đớn thay phận đàn bà
    Dẫu hơn hai tuổi vẫn là phận em​
  8. JonnyEnglish

JonnyEnglish Thành viên mới

hic!Punk type có dấu hay không cũng chẳng ai đọc đc!
    To BCV: ấy không biết be by thì đừng nhận xét nhé!Cả bee2a nữa!Toàn nhận xét lung tung!
    <P><FONT color=darkgray size=5></FONT> </P>
    <P><FONT color=darkgray size=5>Show off!!!....It isn''t my style...!!!</FONT></P>
    Được jonnyenglish sửa chữa / chuyển vào 21:17 ngày 27/09/2003
  9. NhoEm0702

NhoEm0702 Thành viên mới

hôm nay rất buồn, rất rất buồn.!!!Mà thôi ! cũng đến thế mà thôi.
    Anh vẫn trông ngóng Em hoài ...Anh vẫn chờ mong Em mãi...!!! (TrungRock)
  10. coc_thuy_tinh01

coc_thuy_tinh01 Thành viên mới

Nhật kí tối thứ 7 là gì nhỉ!Biết viết gì khi mình chẳng có tâm trạng "có những nỗi buồn chẳng nói thành lời"
    sáng thì đi đám ma bố đứa bạn,rút ra một kết luận là" mất mát nào cũng để lại khoảng trống không thể bù đắp ngay",đến tối thì một mình ngồi ở nhà,online,chat chit,toàn làm điều vô bổ!Nhớ về "anh" mà không đc gặp "anh".Gọi điện thì cũng không nên.Có lẽ không nên làm phiền anh nhiều quá "anh" nhỉ!"em" biết tối nay anh bận,nên không đi chơi đc!"Em" vừa hỏi đứa bạn "em" về những gì "anh" nói với "em" lúc sáng!Nó cũng nói nhiều,nhưng "em" cũng chẳng rút ra đc gì cho bản thân mình cả!Có lẽ nên tự tin vào chính mình!!!Ôi "em" nói lung tung quá!!!!Nhưng không phải em câu bài đâu,mod đừng treo nick em nhé!!
    Được coc_thuy_tinh01 sửa chữa / chuyển vào 23:57 ngày 27/09/2003
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa