1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật kí cho mọi người......Ngày .....tháng....năm......!!!!

Chủ đề trong 'ĐH Xây Dựng' bởi bee2a, 07/09/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. NhoEm0702

NhoEm0702 Thành viên mới

Anh cũng đã đọc báo và biết tin xấu này.Thật là bất công đối với 1 con người toàn diện như vậy.Đang trên đỉnh cao danh vọng thì lại gặp chuyền chẳng lành.Thôi người đã đi rồi đừng buồn nhiều làm chi em nhé.Xin chia buồn cùng Ga`_Con
    Anh vẫn trông ngóng Em hoài ...Anh vẫn chờ mong Em mãi...!!! (TrungRock)
  2. bee2a

bee2a Thành viên mới

Hôm nay, ngày 15 tháng 9 năm 2003, còn 3 ngày nữa là đúng 1 tháng, mình ra đi. Có rất nhiều điều đã thay đổi. Mình không còn là cô bé ngày nào trong vòng tay bố mẹ nữa, cuộc sống đã dậy mình biết tự lập và đứng vững. Hôm nay, mình chat với anh, tự nhiên thấy muốn về VN, nhưng mình còn chuyện học tập. Bùn vậy thôi, anh đã là quá khứ, hiện tại em và anh là những người bạn. Và đó cũng là quà tặng của cuộc sống. Em vẫn yêu, nhưng không quá điên cuồng, nhớ, mong về, nhưng chỉ là trong con tim thôi, em là đứa khó hiểu mà. Có ai đó đã nói với em, người đó sẽ chờ khi ở hoàn cảnh của em, tự nhiên nhớ đến anh mà buồn. Cũng có ai đó nói rằng em nên cho qua. Em cũng thử cố gắng nhưng khó quá. Làm sao em làm được. Gần 2 tháng rồi không được nhìn thấy anh, tự nhiên nhớ 1 hôm trời mưa. Cái gì cũng tự nhiên hết. Thôi đành vùi đầu vào việc khác để bớt nhớ anh vậy. Em không tiếc, nhưng em chỉ buồn, vậy thôi.
    Cười là nước mắt khô không lệ
  3. NhoEm0702

NhoEm0702 Thành viên mới

còn 2 tuần nũa là đến 1 ngày ko biết mình có chờ đợi ko nữa.Chắc là ko mà có lẽ....cũng là có.
  4. B_T

B_T Thành viên mới

hum nay được nghỉ mấy tiết, sướng quá!
  5. BuiCamVan

BuiCamVan Thành viên mới

Hic hic...sao hôm nay chán thế không biết..học giáo giục quốc phòng vừa mệt vừa buồn ngủ, lại còn phải ở lại nghe bọn cán bộ lớp đọc thông báo về mấy cái chuyện điểm rèn luyện vớ vẩn....2 năm rồi không sao, năm nay ại giở chứng... Nếu cứ nghiêm túc mà xét thì chắc điểm rèn luyện của mình xếp hạng dưới trung bình mất....mà cũng không sao, chả ảnh hưởng gì, cao cũng chả được cộng điểm mà thấp cũng chả bị ký luật...vô tư dê...hêhê.......là lá la...
    Vào box XD xem có gì không thì cũng chả thấy có gì, ngoài chuyện em bee2a đang đòi bản quyền nhãn hiệu
    To bee2a: thế bao nhiêu người nhầm rồi mà em bức xúc thế, buồn không phải là chuyện xấu, nhưng không phải là điều hay, cuộc sống không phải lúc nào cũng màu hồng, nhưng cũng đâu có quá u ám như những bài em đã post....Em à...cứ mải mê chìm đắm trong sầu não không phải là cách giải quyết vấn đè đâu....nhất là khi em lại sống xa nhà như vậy..tích cực lên đi em...
    I call you up whenever things go wrong.You're always there. You are my shoulder to cry on.
  6. becks1611

becks1611 Thành viên quen thuộc

hum nay cũng được nghỉ mấy tiết, sướng quá, về nhà bảo bố xin chuyển sang KD6 xem có được không
    yeu em chi dam yeu tham, thuong em chi dam goi tham ten em
  7. NhoEm0702

NhoEm0702 Thành viên mới

1 ngày cũng như mọi ngày.Anh vẫn...!!!
  8. Obelik09

Obelik09 Thành viên quen thuộc

Hôm nay la` 1 ngay` đẹp trời,....hihi..2 hôm nay mình thấy nagỳ nào cũng đẹp...
    Sáng nay đi học, bông thảng thốt nhận ra là lá cây đã chuyển sang màu vàng..Tông màu vàng hoà lẫn với 1 chút rực rỡ của trời, 1 chút ửng hồng của nắng.... Đẹp dã man...Hoá ra là thu đén thật rùi...Tầm này năm ngoái mình đang chông chênh, chuẩn bị lên đường..VỪa muốn đi thật nhanh, vừa muốn thời gian trôi thạt chậm...Sáng nay ngỡ ngàng buồn, ngõ ngàng vui, xao xác nhớ....Thấy trong lòng bỗng dưng dâng lên 1 cảm giác gì ko rõ.....
    Hôm nay học môn OPK, mình biểu diễn sự sống và cái chết---->được cô giáo khen cho ý tưởng thể hiện--->hic.."xung xướng"....
    Môn hướng nghiệp thì mình ngủ quên mát tại mệt quá....chẳng hiểu gì cả. Mà mình cũng chẳng hiểu học môn đấy để làm gì?hic..Đằng nào mình chả chọn kiến trúc rùi, hướng làm gì cho mệt????
    Mà thầy thì già quá rùi...huhu..giọng thầy nhỏ tí, mình có cố cũng chăng nghe thấy thầy nói gì cả...Thế có tội nghiệp mình ko???
    Chiều đi học thể dục, chân mình đau nên ko phải chạy..hic,, trông mình đi bộ như 1 con vịt què...thế mà cuối cùng hoá ra là mình vào nhầm lớp--> mất công mình đi bộ tận 4 vòng xung quanh sân tập...trông đứa nào cũng to như con tịnh..hoá ra là lớp bóng rổ.....
    Mai mình chi co 2 para..thế là lại có thêm thòi gian để mà làm bài tập...
    Giò thì đói quá..hèm...
    obekik09_ tôi chỉ là 1 hạt cát ...
  9. B_T

B_T Thành viên mới

KD6 là lớp thế nào? có rì hay ho không mà phải xin pa ma chuyển?hiehie
    Beck học lớp nào thế? mà có chuyển sang bên kia không để em bít đường mà về xin pa ma chuyển chứ?
  10. B_T

B_T Thành viên mới

AH! hỏi luôn ai bit (đặc biệt là anh beck)
    lám thế nào để có cái hình ở dưới nick của mình??cái này người ta nói là hình đại diện à?
    sao của em trống trơn thế?
    chẳng có cái rì cả? hiz? lạ thật!
    mà vào sửa thong tin cá nhân thì làm rì có hình đẹp như của mấy anh mấy chị đâu
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa