1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật kí cho mọi người......Ngày .....tháng....năm......!!!!

Chủ đề trong 'ĐH Xây Dựng' bởi bee2a, 07/09/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BuiCamVan

BuiCamVan Thành viên mới

Hôm nay là một ngày mệt mỏi, học quân sự chán mớ đời mà cứ phải cắm mặt chép...dài tổ bố ông cụ..huhu...Lại còn phải làm đơn học lại môn bóng chuyền...Năm ngoái mình phát bóng, chuyền baóng cao tay...đều qua lưới hết...thế mà vẫn trượt...các cụ kêu là không đúng kỹ thuật..huhu..đi tong 15.500VND...nghèo còn mắc cái eo..huhu...
    To Obelik: tao nhớ mày quá cún con ơi...nhưng ta vẫn chưa viết thư cho mày..hihi..mấy hôm nay bận quá...thôi, tối nay...quyết tâm, quyết tâm, quyết tâm....
    I call you up whenever things go wrong.You're always there. You are my shoulder to cry on.
  2. RockRomanceLove

RockRomanceLove Thành viên mới

Hôm nay chán thật.Cãi nhau cả bố suốt 1 tiếng đồng hồ chỉ vì mấy chuyện đâu đâu.Chán thật.Bao thứ đổ vào đầu mình.Dạo này sui sẻo quá.Nhớ Em lắm đấy nhưng toàn phải dối lòng cố quên.Hôm nay em nhận kết quả thi tốt nghiệp rồi mà mình ko hỏi thăm em,chỉ dám hỏi 1 người bạn cùng lớp của em thôi.Hỏi làm gì.Chẳng được cái gì cả.Đôi khi làm em thêm khó chịu ra.Thôi cho qua đi.Quên hết đi là vừa rồi đấy.Lúc nào mình cũng nghĩ vậy nhưng rồi có làm được đâu.Sao dạo này mình kém quá.Ko cứng rắn được như xưa nữa rồi.Lý do là khi yêu thật long,yêu cuồng nhiệt thì nó thế có được ko nhỉ? Trời ơi,sao những ý nghĩ đâu đâu cứ quẩn quanh trong đầu óc tôi thế này.Chán ko chịu được lại còn mệt mỏi nữa.Mệt mỏi lắm rồi !!! Nhớ Em lắm đó em có biết ko ???

Còn chút gì để nhớ không Em ???
  3. bee2a

bee2a Thành viên mới

Định nhảy vào viết nỗi nhớ anh, nhưng lai sợ bà CamVan doạ nên không viết nữa. Mà bà này cũng buồn cười cơ, chuyện mình buồn, nhìn đời như thế nào mà chẳng được. Mà mình yếu đuối đến thế sao. Buồn cười thật, mình không ngờ những bài viết của mình lại cho người khác hiểu hnhư thế. Mà mọi người đâu có hiểu, những lúc mình post bài là những lúc mình buồn, tại rỗi thời gian, còn những lúc vui đã đi chơi rồi còn đâu. Bực mình quá. Hôm qua không hiểu có chuyện gì xảy ra không lẽ mình chat với ma. Kinh quá. Chết mất. Bực mình quá. Thôi đi ăn không thì lại bị bỏ đói thì lại gầy.
    Cười la nước mắt khô không lệ
  4. becks1611

becks1611 Thành viên quen thuộc

mấy cái ảnh này là mình phải tự đưa lên mà em, em cứ đưa pass nick em cho anh rùi em thích ảnh đại diện là ai anh sẽ làm cho, anh ko lấy nick em nghịch linh tinh đâu mà sợ, thế nhé em.
    anh xin sang KD6 để học cùng bạn cho vui mà em, em nói em học lớp nào trước điiiiiiiiiiiiiiiiii
    nhìn vào đôi mă't muô'n nói anh yêu em nhiê`u se~ yêu em tro.n cuô.c đo*`i
  5. becks1611

becks1611 Thành viên quen thuộc

À, em nhờ người có nick bluetears84 set lại title cho em hả em, bảo xoá cái phần "kí tên và đóng dấu bluetears84" đi nhé, người ta nhờ set title chứ có bảo ghi cả người set title à ai dâu
    nhìn vào đôi mă't muô'n nói anh yêu em nhiê`u se~ yêu em tro.n cuô.c đo*`i
  6. BuiCamVan

BuiCamVan Thành viên mới

ề dà, hic hic, mình nói có một chút mà đã dỗi rồi, chỉ muốn cưng vui vẻ lên thôi muh`...cứ viết đi cưng...
    Hôm nay rõ vất vả, mệt, mà mình cứ vui phơi phới, thế mới buồn cười chứ...Chắc tại cãi nhau được vài câu với thèng lớp trưởng nên thoải mái..he he he...
    Lạy trời cho con qua môn Bóng chuyền, học thêm năm nữa chắc con tèo...
    I call you up whenever things go wrong.You're always there. You are my shoulder to cry on.
  7. nguyen_minh_son_new

nguyen_minh_son_new Thành viên quen thuộc

Tối xem bóng đá, chơi điện tử đến sáng. Sáng mết quá===>nằm ngủ. Chiều đi học lên lớp cô giáo dạy thay(không điểm danh), bỏ học rủ bạn đi chơi điện tử. Tối về gọi điện cho em mãi mà không gặp(ấm ức muốn chết). Chán quá lên mạng post bài, chờ đến 9h xem phim Tiếu ngạo Giang hồ.Chán thật,một ngày vô cùng chán. Bao giờ cho đến ngày xưa
    Nguyen Minh Son
  8. bee2a

bee2a Thành viên mới

Hôm trước lang thang sang box ngoai thương chơi, nhiều thời gian rỗi mà. Thấy bên đó có 1 cái topic gần giống như bên mình, Tức quá không làm gì được. Hoá ra lão JE hay sang bên đó chơi, về đổi ngay tên topic gửi xa xôi của mình. Mà hôm nay làm sao ý. Bực mình quá. Chắc tại phát hiện ra lão JE hay lên mạng nhưng không post bài vao box trường mình mà post vào box trường khác. Tức không biết để đâu cho hết. Mà ba Camvan nay cung buồn cười nhỉ? Lúc người ta muốn viết thì không cho viết, bây giờ thì cứ ủng hộ viết đi là thế nào, điên thật.
    Cười là nước mắt khô không lệ
  9. Obelik09

Obelik09 Thành viên quen thuộc

Hôm nọ mình đang vui ơi là vui, về đén nơi lại phải nhảy vào cãi nhau với bọn dở hơi. bực thật! Chúc nó nghĩ mình là người nước ngoài, hiền nên bắt nạt đây mà...hèm...nhưng mà hehe..chi. kamedan lại quý mnình quá, chửi cho bọn kia 1 tran hết dám ho he!
    Hôm nay tự dưng thấy buồn, chả hiểu vì sao! Sáng nay thì bùng học vẽ..hic...buồn ngủ díp mắt lại..khổ, làm 2 ông bạn vàng bị đư ngoài 1 tiết vì đi muộn.
    To bee2a: Em đừng trách CV chứ, nó tốt nên mới quan tâm tơi em thui...Obelik cũng hiểu những điều em nói, tát nhiên ko thể là tất cả, bởi lẽ Obelik cũng đã từng trả qua khoảng thời gian giông như em. Cố gắng sông vui là quan trọng nhất em ạ. Kỉ niệm là 1 phần của cuọc sống nhưng tương lai cũng là cuộc sống mà em....Viết để cho vơi nhẹ cũng là 1 điều hay, có thể em sẽ tìm thấy ai đó đồng điệu với mình...
    To CV: thế mày làm gì mà phia cãi nhau thế? Học bóng chuyền đến đâu rùi? Có cần tao làm mối gửi 1 anh đến dạy ko?
    obekik09_ tôi chỉ là 1 hạt cát ...
  10. JonnyEnglish

JonnyEnglish Thành viên mới

Vì bên này anh không có nhật kí mấy bee ạ!Chẳng lẽ suốt ngày post đi học rồi về nhà à?
    [marquee]Nhân ngoại hữu nhân,Thiên ngoại hữu thiên!!![/marquee]

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa