1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

[Nhật kí]Chồng ạ, vợ thích lăng nhăng herher

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi toyotomi, 17/12/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ruavang1102

ruavang1102 Thành viên mới

Haha Girl Bắc xinh đẹp dễ thương và rất đa tình haaaaaaaaaa:x:x:x:x:x:x:x;));));));));));))
  2. Chi116

Chi116 Thành viên mới

thế này có gọi là đĩ thoã ko nhỉ
  3. toyotomi

toyotomi Thành viên quen thuộc

Woa, mình có chung chạ, có ngủ nghê lung tung đâu nhỉ. bạn dùng từ mạnh bạo quá :D
  4. Chi116

Chi116 Thành viên mới

ô,bạn chỉ cặp kè vớ vẩn chơi bời cho vui thôi hả,thế thì ko phải đĩ thõa thật sự mà chỉ là đĩ thõa trong tâm tưởng thôi nhỉ,hehe
  5. toyotomi

Ơ`m, cảm ơn nhân xét của ngươ`i đa`ng hoàng :x
  6. rockneverdie83

rockneverdie83 Thành viên tích cực

24 tuổi, vẫn còn trẻ lắm bạn à, cưới sớm xong lại cảm thấy mình bị giam cầm đấy
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    24 tuổi, vẫn còn trẻ lắm bạn à, cưới sớm xong lại cảm thấy mình bị giam cầm đấy
  7. hongkong_girl

hongkong_girl Thành viên rất tích cực

Bác này dùng từ khiếp quá, mỗi người 1 tư tưởng, 1 suy nghĩ, bác ko quen với phong cách của chủ thớt thì cũng đân cần phải nói bằng cái thứ giọng chát chúa thế nhỉ ? Nghe cứ như là chủ thớt nhỡ động chạm j vào bác ấy .
  8. Chi116

Chi116 Thành viên mới

hơ hơ,nói thế thì có gì đâu nhỉ,còn nếu động chạm thì chắc đang khóc lóc vì đau đớn chứ ko ngồi quote bài đâu.
    Nhân tiện nói về việc khóc,chủ thớt thuê ấy khóc thuê à?
  9. toyotomi

Bạn Chi ghê gớm rồi, bọn mình có nói gì đâu. Nghe khẩu khí có gang thép lắm, mình thích mình thích :x

Chồng ạ,

Vợ đã bảo rồi mà, vợ đối với chồng mà nói, tình cảm nhiều lắm. Chỉ vì 1 câu nói của chồng mà vợ có thể đau đớn trong lòng, có thể khóc ngay được, mà khóc nức nở là đằng khác. Vợ cũng hơi hoang mang, vợ không hiểu phải đối xử như thế nào mới là đúng. Thể hiện tình cảm của mình, có như thế nào thì thể hiện như thế. Hay là cần nên kiềm chế ko thể hiện ra ngoài bớt? Cái nào đúng hơn chồng nhỉ? Vợ hâm thật, có mỗi việc yêu thôi mà cũng ko biết cách, thế mà cứ đòi lăng nhăng vớ vẩn cơ. Haizzz...

Cơ mà, vợ vẫn thấy thích cái ý tưởng làm dâu Hà Nội đấy. Nghe cũng phiêu lưu phết. Chứ gì nữa, giữa Nam và Bắc có nhiều sự khác biệt trong suy nghĩ mà. Gia đình vợ cũng ko thích vợ lấy trai Hà Nội, bởi vì mọi người biết rằng, với cái tính hậu đậu đoảng vị của vợ, không khéo dăm bữa nửa ngày, bị mẹ chồng đuổi cổ về mất :P.

Chồng ạ, vợ yêu chồng thì yêu thật đấy, nhưng lí trí nó lại lấn át mất rồi. Có lẽ vợ yêu chồng chưa đủ. Biết làm sao được hả chồng? :(
  10. cucfunkho

cucfunkho Thành viên mới

Em gái năm nay 24 tuổi. 4 năm trước đã được người yêu cũ cầu hôn. Yêu nhau được 6 năm. Vị chi yêu từ năm 14 và định cưới nhau vào năm 20. Tính toán có j sai ko em? Nếu đúng thì anh thấy sợ quá :-<

Lần đầu vào box tâm sự này, dạo qua thì thấy phía dưới có em thích cưới chồng thông minh + lãng mạn xong hò hét là tiêu chuẩn sao cao quá. Chả cao gì cả. Bởi hầu hết những người biết cách lãng mạn thì đều thông minh, những người thông minh thì chưa chắc đã lãng mạn vì ko loại trừ 1 vài bộ phận khô như ngói. Mà con trai lãng mạn thì đầy.

Vào đây đọc lại gặp em gái "thích lăng nhăng". Cái này lại là chuyện bình thường nữa. Khi trái tim chưa hoàn toàn trao cho ai cả, người ta hoàn toàn tự do. Khi ấy người ta có quyền chọn lựa. Có điều cách chọn lựa của em gái này có vẻ ko ổn lắm :-<