1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật kí của một người điên

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi tia_mo2002, 11/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tia_mo2002

tia_mo2002 Thành viên quen thuộc

To nhóc : tớ biết là nhóc sẽ đọc ở đây mà , đọc xong thì nhớ im lặng nghe chưa , có cười thì cười sau lưng nhé . Cấm bình luận dưới mọi hình thức . Dạo này ko gặp nhóc nhỉ , bao giờ vui vẻ thì tớ và nhóc tụ tập nhỉ , chứ chờ đến khi thi xong có khi tớ ngỏm rồi
  2. tia_mo2002

Gửi cho Dung !
    Hôm qua nhìn mày trong webcam thấy mày thảm quá , tao đã chẳng khá hơn rồi vậy mà mày có vẻ lại tệ hơn nữa . Tao , Dũng và An đã đi chơi rồi , nhưng mà vẫn ko nói chuyện gì nhiều , cứ im lặng đi thế thôi . Sao bây giờ cảm thấy giữa 3 đứa có khoảng cách quá . Những lúc thế này tao lại nhớ hồi xưa , cả nhóm 7 đứa bao giờ cũng vui vẻ , vô tư và thoải mái . Dũng vẫn thế , ít nói , lạnh lùng và tao thấy lầm lì hơn , giờ mới thấy là sao mà mình lại thân với nó được chứ . Còn An thì tao ko biết nên nói như thế nào nữa , khác hẳn hồi xưa . Cả tao nữa , có lẽ tao cũng khác , giờ là " người lớn " rồi phải ko nhỉ ? Cảm thấy buồn quá mày ạ , giá như giờ này có mày bên cạnh , có lẽ sẽ đỡ hơn . Quen sống với gia đình và bạn bè bên cạnh rồi , giờ thấy khó quá . Mỗi đứa 1 ngả , 1 tương lai riêng , thôi thì phải cố gắng đúng ko ? Bây giờ mày biết trang này rồi , cũng biết cái chủ đề dở hơi này rồi , cứ đọc nhé , nhưng đừng cười đấy . Tao đâu có mạnh mẽ như vẻ bên ngoài , đúng ko ? Yêu mày nhiều , cố lên nhé ( vẫn nói câu này mặc dù cả 2 dứa mình đều ghét nó )
  3. tia_mo2002

Chán quá , mãi mà ko load được ảnh
  4. Gio_mua_dong_bac

Gio_mua_dong_bac Làm quen Moderator

Chán quá...muốn điên mà không được!!!!
  5. shoneti

shoneti Thành viên mới

Cò cĂ?n giùp khĂng hà? GMĐB??
    online nhiĂ?u cùfng chàn.. nhtj như nước Ắc... tỳ nưfa là?m gì? bĂy giơ?.. 'i hòc chf́c... chàn ghĂ... mai thứ bĂ?y lài phà?i 'i hòc... phàt ngàn cài sự hòc hà?nh.
  6. tia_mo2002

Bằng lòng với quá khứ , hoà bình với hiện tại , mơ ước cho tương lai . Giờ nghĩ lại thấy ko hiểu sao hồi xưa mình lại kết câu này nhỉ . Giờ nếu nói lại thì sẽ nói là " Quá khứ _ nếu được làm lại sẽ làm khác . Hiện tại_ cố gắng hơn . Tương lai _phụ thuộc vào hiện tại " . Có phải là mình đang tiếc ko nhỉ , đôi khi có cảm giác như là mình cần refresh lại cuộc sống của mình rồi bắt đầu lại từ đầu . Mình đã nói rồi mà , chỉ tiếc những thứ chưa làm được chứ ko tiếc những thứ đã qua , vậy tại sao lại cứ như thế . Mình chỉ lí thuyết suông thôi , chán ! Sẽ cố gắng hơn nhé !
  7. trieu_thanhhai

trieu_thanhhai Thành viên mới

Trong đời ai chẳng có lúc điên , quan trọng là không biết cơn diên nó nổi lên khi nào thôi
  8. shoneti

shoneti Thành viên mới

SÁng ngủ dậy trồng cây chuối
    Trưa tập đi xe đạp mặc dù đã từng tập từ hồi lớp 3
    Tối ăn chuối rồi vứt vỏ ra cầu ********* mọi người ngã..
    Đêm trèo ra ngoài của sổ hú gió...
    ==========
    lạy chúa, hi vọng ko có ai điên đến mức mà mình tưởng tượng ra.. hê he
  9. tamhoncuada_spt

tamhoncuada_spt Thành viên mới

ôi chết, 7 giờ sáng roài, muộn học mất 30'' roài, hu hu hu
    xem nào, chà chà,còn 20 phut'' nữa mới vào tiết 2 cơ mừ , ngủ tiếp
    học mệt mỏi đến gần 12 giờ, lê lết về nhà, vừa vào nhà con chó nó đã sủa mình roài, nắng + mệt-----------> điên ruột , chửi con chó một câu " chủ mày mà mày không nhận ra à, mày ngu như ..................chó " chửi xong thấy mình ngu chẳng kém nó
    chiều......
    tối......
    thôi, để mai viết tiếp
  10. tia_mo2002

Cứ mỗi lần nhà có khách là mình và Cún lại được cho đi ăn kem , thừa tiền thì online , cho Cún chơi line còn mình thì lại vô net . Online mãi mà chẳng có ai , gặp nhóc thì nhóc lại ko vô nick , nhưng thấy nick sáng ở đây mà nhỉ , nhắn PM thì thấy ngỏm rồi , khó hiểu