1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật kí của TRANGER_18 ! ( Chỉ để đọc.Cấm câu bài )

Chủ đề trong 'MUFC Hải Phòng' bởi MAD_KILLER, 04/05/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MAD_KILLER

MAD_KILLER Thành viên mới

Nhật kí của TRANGER_18 ! ( Chỉ để đọc.Cấm câu bài )

Hôm nay vui quá,xin anh em 1 ít đất làm ăn nhé.Thanks !
    Hôm nay,ngày 4-5,sáng được nghỉ học.Sướng,lên mạng không có ai cả.9h,đi họp đội bóng,kekekke ! Mất 5k tiền nước mà chẳng được cái đíu gì cả.họp về lên mạng,đưọc gặp vợ ! Sau bao ngày không gặo nhớ quá.hihi :D ! Ui giời ! Vợ lại còn bảo gọi điện cho mình nữa chứ,vui qué ! Không ngờ không ngờ.Thật là 1 ngày may mắn........ Nghe giọng vợ ôi chao.... ngọt ngào không thể tả.Có ai có cái cảm giác này không nhỉ ????? hhahhahha !!! Bà xã ơi ! Ông xã yêu bà xã lắm !!!!
    Chiều,ngủ dậy đi đá bóng.mie kíp ! Thằng TyK đá cục thế ! Cả nhà nó chứ.May mà mình không bị phát nào ! Lại còn ghi được 2 bàn thắng nữa ! Sướng ! Có thể nói là 1 ngày cực kì trọn vẹn nếu Leeds giành điểm trước Arsenal ! Cố lên Leeds !

2. TRANGER_18

TRANGER_18 Thành viên mới Đang bị khóa

Thứ 2 ngày 5-5-2003. Mie kíp ! sáng ngủ dậy mệt thía ! Nhưng mà sướng vì Mu vô địch ! Eo ui ! Ai mà ngờ trọng tài nó rùa đến thế.kekeke ! Mu vô địch ! Tự thưởng cho mình 1 bữa sáng thịnh sọan........... Có ai ăn không nhỉ ?????hehhehe ! Đến trường,mấy thằng bạn là fan của Arsenal méo mặt chửi trọng tài ! hehhêh ! Càng sướng.Mà đen thía ! Tự dưng bị kiểm tra bù ! đề khó vãi ! hình như bà hóa này muốn chơi mình mà.Nhưng mà chẳng sao,Tranger_18 mà ! Muỗi ! kekêk ! Vẫn làm ngon như thường. vẫn 10 chán ! Ngủ thôi,giờ văn mà ! bye bye !
    My Angel​
  3. TRANGER_18

hớ hớ ! may quá ! Thằng chủ nhiệm vẫn ốm chưa dậy được ! ! kekekek ! Tối qua được con béo cho đi ăn chùa ! Không phải trả tiền ! Sướng !
    Nhưng mà bùn qúa ! Không gặp được bà xã ! Chán !
    My Angel​
  4. TRANGER_18

Ngày 8-5,1 ngày đen nhất trong tuần ! Khic khic ! Tưởng thi xong rồi phởn không phải học bài nữa.Thía mà vẫn kiểm tra bù ! May mà mình nhanh tay nhanh mắt nên cũng không sao cả.Hichic ! Đến tiết 3 không hiểu tại sao trời xui đất khiến thía nào mà trốn tiết ra vặt phượng ! Thằng bảy vợ khốn nạn bắt được mình cùng 3 thằng nữa ~~~~>lên ban giám hiệu ( không được uống trà mới đen chứ ! hehhe).Hichichi ! Viết bản kiểm điểm,mời phụ huynh nộp phạt 100k ! Đen vậtt ! May mà lên mạng còn gặp đưọc bà xã ! Chứ không bít mình đen đến thía nào nữa ! Khục !
    My Angel​
  5. LONG189

LONG189 Thành viên mới

mẹ cực chuối
  6. usa11_9_2001

usa11_9_2001 Thành viên rất tích cực

đọc nghe có vẻ hay đấy Nam ơi cho anh viết với nhé
    nhật kí của tôi ngày 10/5 :
    1 buổi sáng với một nải chuối,đang ngủ , con ơi dậy đi học dậy đi , à mà con cứ ngủ đi mưa thế này nghỉ một buổi chuyện lúc 7h sang giờ địa phương , Ơ lại hết nước trên bể rồi dậy bơm đi con , "ngáp con mới bơm đêm qua rồi " để bố xem lại à lại được rồi chắc bị tắc thôi ngu tiếp đi con chuyện lúc 7h30 giờ địa phương , nhưng mình vẫn ngủ tiếp được , mình giỏi thật . Em ơi mày lại trốn học à dậy đi , cho máy giặt chạy đi , điên tiết " *** gì sáng mẹ giặt rồi ko nhìn à " ừa nhỉ ko để ý thôi ngủ đi chuyện 8h15 giờ địa phương . Bố ai mà ngủ được nữa nhưng mình thì khác vẫn ngủ được ......reng....reng...điện thoại A ngáp lô ai đấy ạ , Hùng hả ? mày chở cho anh 5 cái xe cát đi đang xây hết cát rồi , "dạ chú ơi nhầm máy rồi ạ " , nhầm sao được mày bảo ****** trở cho chú mấy xe cát nhanh lên , "ối dới ơi nhầm rồi chú ơi ở đây không bán cát " , nhầm thật hả để chú xem đã ờ nhầm thật xin lỗi nhé mà mày là Trí hả , "dạ vâng", ờ chú khang đây bấm nhầm số nhà mày chắc đang ngủ hả ngủ tiếp đi thôi nhé Cúp , ặc ặc bó tay chuyện 9h giờ địa phương . Lại ngủ kính kong .....kíng kong ...., "ai đấy ạ" mở của cho tao nhanh lên "đợi tí" mày cầm cho chị thức ăn vào tí nữa chị về nấu cơm , vvãn chưa ngủ xong à vào ngủ tiếp đi ai gọi bảo 11h gọi lại nhé "u`a ngáp" chuyện 10h30 giờ địa phương . Đến lúc này thì ngủ nghê gì nữa , miẹ cả đêm thức học bài , thôi đi tong buổi sáng thứ 7 , xuống đánh răng rửa mặt xong lên , mở ti vi VTV3 cảm ơn các bạn đã theo dõi gặp nhau cuối tuần ..........ỐI DỚI ƠI CỨU TÔI VỚI , không biết nên cười hay khóc . CHUỐI
  7. MAD_KILLER

MAD_KILLER Thành viên mới

hic hic ! chán quá ! Treo nick 1 tháng ! Thằng nào mà khốn nạn thía hả trời ????
  8. ngo_tau_hoa

ngo_tau_hoa Thành viên quen thuộc

Hic Hic ! Buổi sáng đi học lại téng thằng bạn,may mà không bị lên ban giám hiệu.Phù,may quá !! kekek ! Nhưng mà ai bảo thèng bạn này ngu,dám chọc vào bà xã của mình,ăn téng là phải đạo.heheh ! Đi học vìaonline gặp bà xã.Mặc dù đã hẹn trước nhưng mà vẫn thấy sướng.Chat nice ! Bà xã ơi ! Ông xã yêu bà xã ! Hihii ! 12h15,có điện thoại,đã quá,lại là điện thoại của bà xã.Nhưng mà điện thoại thì rè rè,không rõ như lần trước.Nhưng mà vẫn nói được câu quan trọng nhất.Hehheh ! Sướng quá ! Ông Hưng Vịt mà biết thì có mà cáu hộc máu chết ! hehhe !
    ngo_tau_hoa
  9. thuphuong20

thuphuong20 Thành viên rất tích cực

ngày.......
    Lên mạng mà thấy chán quá.Nản khủng khiếp luôn.Thành viên MU đi đâu hết hở trời?
    Sắp SN box rồi,mà cứ im ru bà rù thế này.Liệu có còn đứa nào nhiệt tình ko hả
    lên tiếng đi chứ
    to tranger: xin lỗi đã ...cắt 1 ít đất của em,nhưng chị đây bực quá
    Có gì đâu mà khóc
    Hạnh phúc chỉ là điều bịa đặt
    Nên tình yêu là chuyện viển vông thôi.....
  10. Qui_Nho_Thich_Rock

Qui_Nho_Thich_Rock Thành viên mới

Sắp được nghỉ rồi ! Sướng quá ! Anh em hoạt động mạnh lên nào !
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa