1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật kí ngày .../.../...

Chủ đề trong 'Nghệ Tĩnh' bởi Guest, 22/05/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. jangnguyen

jangnguyen Thành viên mới

Tại sao lại nắng thế nhỉ, sao k0 chờ đến cuối tháng rồi hãy nắng. Hic, đầu tháng là thời gian mình ở ngoài đường nhiều hơn là ở trong vp. Vậy mà trời chẳng chiều lòng người chút nào, cứ nắng chang chang thế này. Đã thế trưa nay về muộn nên căng tin hết cơm, thế là phải nhịn đói ===> mệt, bùn.
    Chui vô box thì chẳng thấy có bài viết mới nào ngoài của mình và Kit, toàn những người vô đọc, hic, k0 viết thì lấy cái gì mà đọc. Đã đói lại càng đói hơn.
    Jang hồ mê chơi quên quê hương
  2. starry_river

starry_river Thành viên rất tích cực

Chà, có người sao mà tò mò quá, cứ thắc mắc chuyện mắt to mắt nhỏ mãi.
    Hôm nay hàng cơm chay hào phóng quá. Ăn mãi k0 hết, đành phải bỏ thừa lại 1 ít.
    Đời đúng là trái ngang ngang trái (hic.. giống cải lương quá ) người ăn k0 hết kẻ lần chẳng ra
    Ai nhất thì ta thứ nhì
    Ai mà hơn nữa ta thì... thứ ba.
    Kha` kha`...

3. starry_river

starry_river Thành viên rất tích cực

Chà, có người sao mà tò mò quá, cứ thắc mắc chuyện mắt to mắt nhỏ mãi.
    Hôm nay hàng cơm chay hào phóng quá. Ăn mãi k0 hết, đành phải bỏ thừa lại 1 ít.
    Đời đúng là trái ngang ngang trái (hic.. giống cải lương quá ) người ăn k0 hết kẻ lần chẳng ra
    Ai nhất thì ta thứ nhì
    Ai mà hơn nữa ta thì... thứ ba.
    Kha` kha`...

4. kitten_vn

kitten_vn Thành viên mới

Mắt em to
    K0, mắt anh to
    K0 tin 2đứa chập mi đo
    Mắt chưa chạm mắt môi đã chạm
    Mắt nhắm lại rồi làm sao đo?

..........không biết là ngoài Kit ra có ai để ý đến chuyện này không nhỉ ...ai thắc mắc thì cả nhà cũng biết rồi phải không

a****a ga aru sa
  5. kitten_vn

kitten_vn Thành viên mới

Mắt em to
    K0, mắt anh to
    K0 tin 2đứa chập mi đo
    Mắt chưa chạm mắt môi đã chạm
    Mắt nhắm lại rồi làm sao đo?

..........không biết là ngoài Kit ra có ai để ý đến chuyện này không nhỉ ...ai thắc mắc thì cả nhà cũng biết rồi phải không

a****a ga aru sa
  6. Thuongnguyen

Thuongnguyen Thành viên quen thuộc

Tự nhiên có người nhắc cơm chay là mình nhớ quá... Mà khổ, chẳng phải nhớ ai mà là nhớ quán, nhớ cơm gạo lứt nấu với hạt sen và đỗ đỏ, nhớ muối vừng thơm lạ thơm lùng cô Thi vẫn làm, nhớ món bún xào chay có lần mình nhăm nhe làm thử để có người ăn và kêu rằng cái câu tình iu đi qua dạ dày đúng phết nhở (quả là dại dột!)
    Ơ hay, người cần dẫn đi ăn cơm chay là người này kia em? Sao lộn xộn thế hở? Đây cơ mà, hừm, choáng thật hay sao mà thế? Trưa nay mình có leo thang gác đi ăn không nhỉ? Sao bi giờ đói vậy trời?
    ....Lại nhớ rồi, ngày xưa, một năm rưỡi về trước ấy mà, mình tuyên bố với mọi người rằng ăn chay cho dịu dàng!!! Trong khi thực ra lý do lại là... Nói ra thì hơi ngượng nhỉ? Nếu lần đầu tiên mình tới đó, không có một người...

Thì can đảm - cội nguồn cái đẹp
    Chính là điều cuốn ta lại gần nhau...
  7. Thuongnguyen

Thuongnguyen Thành viên quen thuộc

Tự nhiên có người nhắc cơm chay là mình nhớ quá... Mà khổ, chẳng phải nhớ ai mà là nhớ quán, nhớ cơm gạo lứt nấu với hạt sen và đỗ đỏ, nhớ muối vừng thơm lạ thơm lùng cô Thi vẫn làm, nhớ món bún xào chay có lần mình nhăm nhe làm thử để có người ăn và kêu rằng cái câu tình iu đi qua dạ dày đúng phết nhở (quả là dại dột!)
    Ơ hay, người cần dẫn đi ăn cơm chay là người này kia em? Sao lộn xộn thế hở? Đây cơ mà, hừm, choáng thật hay sao mà thế? Trưa nay mình có leo thang gác đi ăn không nhỉ? Sao bi giờ đói vậy trời?
    ....Lại nhớ rồi, ngày xưa, một năm rưỡi về trước ấy mà, mình tuyên bố với mọi người rằng ăn chay cho dịu dàng!!! Trong khi thực ra lý do lại là... Nói ra thì hơi ngượng nhỉ? Nếu lần đầu tiên mình tới đó, không có một người...

Thì can đảm - cội nguồn cái đẹp
    Chính là điều cuốn ta lại gần nhau...
  8. zulu

zulu Thành viên rất tích cực

He he, làm răng mà biết mắt to mắt nhỏ được giờ??? Bác nào có chiêu gì bày cho em với. He he, bác Giang mô rồi??? Em chỉ tin cậy mỗi bác thôi, bày cho em đi (nói nhỏ thôi kẻo thằng Kit nó nghe thấy nó "kém miếng khó chịu" ) . Mà mấy bữa ni SG không mưa nên ... mắt không có mờ. Ha ha ha

Tình tôi là giọt thuỷ ngân
    Dù nghiền chẳng nát dù lăn vẫn tròn
    Tình cô là đoá hoa đơn
    Bình minh nở để hoàng hôn mà tàn.
  9. zulu

zulu Thành viên rất tích cực

He he, làm răng mà biết mắt to mắt nhỏ được giờ??? Bác nào có chiêu gì bày cho em với. He he, bác Giang mô rồi??? Em chỉ tin cậy mỗi bác thôi, bày cho em đi (nói nhỏ thôi kẻo thằng Kit nó nghe thấy nó "kém miếng khó chịu" ) . Mà mấy bữa ni SG không mưa nên ... mắt không có mờ. Ha ha ha

Tình tôi là giọt thuỷ ngân
    Dù nghiền chẳng nát dù lăn vẫn tròn
    Tình cô là đoá hoa đơn
    Bình minh nở để hoàng hôn mà tàn.
  10. jangnguyen

jangnguyen Thành viên mới

Đúng lúc hết giờ làm thì trời lại mưa, làm sao mà về đây, bây giờ mà đội mưa đi về thì mắt mờ tịt ah . Hic, mờ mắt thì chỉ có nước ... đâm vào đầu ôtô . Kể cũng hay, có người muốn trời mưa mà k0 được, đúng là kẻ ăn k0 hết, người lần chẳng ra .
    Zulu ah, chú muốn biết mắt ai to, ai nhỏ thì phải tự tìm hiểu chứ , anh làm sao mà giúp được . Chú mà để anh giúp thì ... .
    Jang hồ mê chơi quên quê hương
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa