1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật kí ngày .../.../...

Chủ đề trong 'Nghệ Tĩnh' bởi Guest, 22/05/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. jangnguyen

jangnguyen Thành viên mới

Đúng lúc hết giờ làm thì trời lại mưa, làm sao mà về đây, bây giờ mà đội mưa đi về thì mắt mờ tịt ah . Hic, mờ mắt thì chỉ có nước ... đâm vào đầu ôtô . Kể cũng hay, có người muốn trời mưa mà k0 được, đúng là kẻ ăn k0 hết, người lần chẳng ra .
    Zulu ah, chú muốn biết mắt ai to, ai nhỏ thì phải tự tìm hiểu chứ , anh làm sao mà giúp được . Chú mà để anh giúp thì ... .
    Jang hồ mê chơi quên quê hương
  2. zulu

zulu Thành viên rất tích cực

Chứ không phải có người lập đàn cầu mưa àh??? He he, em biết hết, xấu tính nhé. Không ngờ có người giỏi thiệt, cầu cho SG mưa, ai ngờ HN ngập. He he, số em ở hiền gặp lành mà. Ha ha, vui quá

Tình tôi là giọt thuỷ ngân
    Dù nghiền chẳng nát dù lăn vẫn tròn
    Tình cô là đoá hoa đơn
    Bình minh nở để hoàng hôn mà tàn.
  3. zulu

Chứ không phải có người lập đàn cầu mưa àh??? He he, em biết hết, xấu tính nhé. Không ngờ có người giỏi thiệt, cầu cho SG mưa, ai ngờ HN ngập. He he, số em ở hiền gặp lành mà. Ha ha, vui quá

Tình cô là đoá hoa đơn
  4. kitten_vn

kitten_vn Thành viên mới

....Hỏi Kit đây Kit trả lời cho , chuyện nhỏ như con thỏ ấy mà , có gì mà phải làm ầm ỹ lên thế chứ
    ...."kém miếng khó chịu" ?? Zu có miếng gì à ? tưởng là đang đói thối mồm chứ
    a****a ga aru sa
  5. kitten_vn

kitten_vn Thành viên mới

....Hỏi Kit đây Kit trả lời cho , chuyện nhỏ như con thỏ ấy mà , có gì mà phải làm ầm ỹ lên thế chứ
    ...."kém miếng khó chịu" ?? Zu có miếng gì à ? tưởng là đang đói thối mồm chứ
    a****a ga aru sa
  6. jangnguyen

Cái này thì k0 thể trách anh xấu tính được . Anh lập đàn cầu mưa là giúp chú mà . Hehe, có trách thì chú phải trách trời k0 thương , khổ thân thằng bé .
  7. jangnguyen

Cái này thì k0 thể trách anh xấu tính được . Anh lập đàn cầu mưa là giúp chú mà . Hehe, có trách thì chú phải trách trời k0 thương , khổ thân thằng bé .
  8. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

Hic hic.....hôm nay tranh thủ online câu vàng 1 lúc, nhưng mà mạng chuối quá, đúng là net ở nhà có khác, vào net mà chẳng chat chit được gì cả.
    Mọi việc thế là đã giải quyết ổn thoả, ko còn gì phải lo lắng nữa, tất cả việc mình làm đâu cần đến lời cảm ơn của bạn, nếu nói chỉ 1 lời cảm ơn ấy thfi thành thực là ko đủ đâu. Nhiều người nói mày toàn lo chuyện bao đồng, nhưng biết thế nào được, nó chẳng có bạn bè nhiều mà. Thôi đành vậy, tạm biết con xế nổ nhé, hẹn mày 1 tháng sau tao và mày lại chiến tiếp.
    HY vọng mọi chuyện đều tốt đẹp...............
    Rồi từ đây, bên em nhé anh của em, em xin hứa yêu mình anh, cho nhau muôn đời về sau, tình luôn đậm sâu.
  9. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

Hic hic.....hôm nay tranh thủ online câu vàng 1 lúc, nhưng mà mạng chuối quá, đúng là net ở nhà có khác, vào net mà chẳng chat chit được gì cả.
    Mọi việc thế là đã giải quyết ổn thoả, ko còn gì phải lo lắng nữa, tất cả việc mình làm đâu cần đến lời cảm ơn của bạn, nếu nói chỉ 1 lời cảm ơn ấy thfi thành thực là ko đủ đâu. Nhiều người nói mày toàn lo chuyện bao đồng, nhưng biết thế nào được, nó chẳng có bạn bè nhiều mà. Thôi đành vậy, tạm biết con xế nổ nhé, hẹn mày 1 tháng sau tao và mày lại chiến tiếp.
    HY vọng mọi chuyện đều tốt đẹp...............
    Rồi từ đây, bên em nhé anh của em, em xin hứa yêu mình anh, cho nhau muôn đời về sau, tình luôn đậm sâu.
  10. zulu

Dự kiến hôm nay đi Đà Lạt nhưng giờ lại không thực hiện được nữa rồi. Như vậy cũng vui, lại được ở lại với Sài Gòn một ngày nữa. Mà sao thời gian trôi nhanh quá vậy, vừa mới xuống tàu đó mà giờ lại sắp phải chia tay. Sáu ngày ở Sài Gòn là sáu này đầy ắp kỷ niệm bên những người bạn cũ mới. Được sống trong sự mến khách, vui vẻ của người miền Nam. Nói gì bây giờ đây khi sắp phải xa Sài Gòn, muốn nói lời cảm ơn nhưng lại thấy khách sáo quá.
    Tạm biệt mọi người, tạm biệt Sài Gòn, hẹn gặp một ngày ở Hà Nội nhé.
    To Em: Mong một ngày được đưa em đi chơi Hà Nội cô nàng đáo để ạ!

Tình cô là đoá hoa đơn

Được zulu sửa chữa / chuyển vào 16:06 ngày 12/06/2003
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa