1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật kí ngày.................................

Chủ đề trong 'Nam Định' bởi cuunon007, 09/03/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cuunon007

cuunon007 Thành viên quen thuộc

ơ sao lại có triện oánh hội đồng ở đây nhỉ, hic hình như mình chẳng phải là con dân của GTVT, vậy thì hà cớ ra răng ta chui vào đó để bị đuổi đi nhỉ hờ hờ ngu gì
    Lâu nay thỉnh thoảng ghé vào Box NĐ cũng thấy 1 số thành viên mới, thấy đông vui náo nhiệt hơn hẳn ngày xửa ngày xưa (cũng chẳng xưa mấy) hè hè công của mình chẳng nhỏ Poh nhỉ
  2. Khukhu

Khukhu Thành viên mới

Tại sao người ta không sống cởi mở hơn nhỉ!? Đồng hương với nhau cả mà! Tại sao người ta không cùng nhau góp công góp sức làm 1 cái gì đó cho quê hương nếu họ thực sự muốn những điều tốt đẹp cho quê hương mình nhỉ!?
    Tại vì mỗi người là riêng, rất riêng. Trong mỗi người đều có một phần của sự ích kỷ. Có lẽ chính vì lẽ đó mà họ không tập hợp được lại với nhau, sức mạnh bị phân chia thì làm sao có thể làm được gì! hic hic hic .... Hãy sống cởi mở hơn hỡi ai ơi!

Khukhu

3. Twins_of_VIP

Twins_of_VIP Thành viên rất tích cực

11-5-2003:
    Hôm nay mình online từ sáng đến chiều, vừa mới cầm 300.000 của một ông thuê mình làm đồ án. Đã được giao phó làm mod box thì phải cố gắng, dù rất bận cho việc tốt nghiệp nhưng vẫn cố gắng làm thêm để kiếm tiền online
    Phải tiến hành những điều cần thiết sau một thời gian dài box gần như chìm lắng. Danh sách thành viên đăng ký đã hơn 140 người , vậy mà thực sự mọi người gửi bài vẫn chưa nhiều, biết rằng ai cũng có công việc của mình cả, nhưng nhìn box ngày càng lặng lẽ mà thấy buồn.
    Mọi người ơi, Làm gì đi chứ!!!
    "Ai Công Hầu ai Khanh Tướng, vòng trần ai, ai dễ biết ai. Thế Chiến Quốc, thế Xuân Thu, gặp thời thế, thế thời phải thế"
  4. kha_kha_kha

kha_kha_kha Thành viên mới

Lâu lắm quên mất cả thói quen viết nhật kí.
    Vào box Nam Định thấy đỡ hiu quạnh hơn. Ngày mai thi môn CTMT mà mình chẳng thấy lo lắng chút nào. Nói như bọn ở lớp thì do nhìn thấy tương lai quay được nên chẳng đứa nào học được chữ nào cả. Hic. Thầy ơi, mai thầy dễ dễ 1 chút cho hội em nhờ thầy nhé.
  5. Twins_of_VIP

Thế là làm xong DATN rùi, vừa mới gửi PM đến cho mợi nguời trong box để kêu gọi tham gia nhiệt tình hơn, gần 150 người, ngồi mấy tiếng mà chỉ chỉ gửi được cho vài chục người, buồn ngủ và mệt quá, thôi mai gửi tiếp vậy...
    "Ai Công Hầu ai Khanh Tướng, vòng trần ai, ai dễ biết ai. Thế Chiến Quốc, thế Xuân Thu, gặp thời thế, thế thời phải thế"
  6. Twins_of_VIP

Vẫn chưa có nhiểu hồi âm của mọi người. Bác Lâm thì bận rộn cái gì không biết, toàn mỗi mình online, được cái gặp bác Chippi nên đỡ buồn, giá bác chippi làm mod nhỉ? Đợi box vui hơn rùi sẽ xin ý kiên admin về điều này...Mọi người ơi...
  7. hermi

hermi Thành viên mới

mấy ngày hôm nay thi cử liên tục khiến mình không có thời gian để ngơi , chỉ ước sao thời gian thi cử này nhanh qua để mình khỏi phải sống trong trạng thái lo lắng mãi như thế này . Lên mạng để cho bớt căng thẳng thì nhận được lời nhắn của mod . Cảm thấy rất ngạc nhiên và tò mò về người có cái nick này . Nhận thấy mod của box quả là người có trách nhiệm . Mod này , thay mặt các thành viên của box cảm ơn mod nhé .
  8. Twins_of_VIP

Lại có thêm hai thành viên mới, số lương tăng lên mà số người thực sự thì chẳng có ai, toàn là mình độc thoại, Cám ơn Hermi!
    Lại mới được set mod bên ĐHXD thành ra công việc lại nhiều hơn, bác Lâm thì chẳng thấy đâu cả, giúp anh em tý, mình sắp phải bảo vệ tốt nghiệp chẳng chịu ôn bài gi cả , toàn online, kiểu này phải xin treo nick mới được, Mệt quá rùi!
  9. Chippi

Chippi Thành viên quen thuộc

Ngày nào cũng online, từ 8h sáng ----->Lúc đi làm về. Mà có hôm cũng chẳng về nhà, thế là online 24/24. Chẹp Chẹp, Lang thang từ Box Nam Định rồi qua ACM gặp gỡ những người cùng mê Milan như Romeo mê Juliet, tiếp đến là CLB Tháng Năm xem mọi người chuẩn bị kế hoạch Tết Trung thu cho các em nhỏ nhiễm chất độc màu da cam đến đâu rồi. Lòng vòng sang Hà Nội để gặp mấy người bạn, rồi lại quay lại Nam Định... Đi mãi mà chẳng thấy sự đổi mới gì cả, Box như cái nhà bị bỏ hoang, chẳng có ai chịu ngó ngàng. Buồn...Dẫu biết mỗi người một công việc, nhưng sao đồng loạt "Biến" hết thế???
    Người ta nghiêng mình trước tài năng, Song chỉ bái phục lòng nhân ái.
  10. Twins_of_VIP

Lại vào net cái giờ này, trời đang mưa to quá, chạy ra đây khoe với GF rằng sé đi làm ngay sau khi bao vệ tốt nghiệp , dù xa nhà hà nội nhưng lại được gần cô ấy, thế là cũng được, làm ở đó mấy tháng cho vui rùi chuyển đi đâu thì chuyển!