1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật kí những ngày chạy trốn

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi girl_buong_binh, 15/05/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. girl_buong_binh

girl_buong_binh Thành viên tích cực

Cuộc sống có lắm lúc chả biết như thế nào.
    Sáng nay mình đi uống cafe với mấy người bạn thì người ấy lại lên.Ngồi cùng nhau mà mình cúi gằm mặt xuống chả biết nói câu gì.Cảm giác thừa thãi...Cứ lúng túng thế cho đến khi người ấy liếc nhìn mình và nói một câu vu vơ :" Hôm nọ được bữa đi bộ, chưa bao giờ thấy mệt như thế"..Mình biết là đang ám chỉ mình...Lúc đấy mình cảm thấy rất căng thẳng nên xin phép mọi người ra về...Hèn nhát...mình đã không đối diện vỡi nỗi buồn thì làm sao dám đi xuyên qua nó..cảm giác bế tắc vẫn không thôi tránh khỏi...
    bạn mình mắng mình..mối quan hệ đang tốt đẹp, bỗng nhiên đưa nó vào căng thẳng.. nhưng thôi..mọi chuyên đâu đơn giản chỉ có thế..
    Tối nay là tối thứ 7..sẽ tụ tập với hội bạn thân...lại là một buổi tối một mình trong nỗi cô đơn..
  2. situhocdoi

situhocdoi Thành viên rất tích cực

mình thì éo hiểu kon ny cũ làm sao...nó tán thg` bạn mình ko đc...thg` bạn mình giới thiệu nó cho 1 thg` mà tý nữa bị bọn mìnhđập cho 1 trận...thế mà bây h 2 đứa suốt ngày hẹn hò la liếm ở quán ruột của mình mới sợ chứ...éo có tý sĩ diện nào à??? mẹ chứ cái thg` kia mà biết là đồ thừa mình thải chắc nó hả hê lắm...kòn kon pé kia mà biết cái thg` mồm thì to nhưng chả dám vặt lông 1 kon kiến kia tý bị mình đèo lên viện răng hàm mặt chắc nó oai lắm...Mình chả yêu kon pé đó nên cũng chẳng ghen nhưng mà sao nó ko tế nhị tý là ra quán khác mà ngồi lại ngồi quán ruột của mình chứ...
  3. yesterday_today_tomorrow

yesterday_today_tomorrow Thành viên mới

chị là ứ thích e nới về người yêu cũ nư thí đâu na...e kệ nó đi..nó ngồi đấy e đến ngồi cạnh có khi nó chết khiếp ấy chứ...!
  4. situhocdoi

situhocdoi Thành viên rất tích cực

hit hit nhưng mà ức chế...cái thg` dở hơi kia tự nhiên nó ra quán ruột của e ngồi rồi lấy dăm ba câu chuyện làm quà...bây h dẫn cả ng iu ra đấy nữa...e là e thg nó e mới cố chấm dứt ko thì bi h...kòn thg` kia cách nói chuyện vồ vập tâng hấc e chả thick tẹo nào cả...Thôi kệ mai chỗ anh anh ngồi chỗ em em ngồi...anh chào e 1 cái xem sao nhỉ=))...mà hồi đấy là e lái máy bay nhưng thg` này nó ko bít nó đang lái máy bay mới vui chứ...
  5. yesterday_today_tomorrow

yesterday_today_tomorrow Thành viên mới

e mà chất cái thằng kia thì hoá ra em bắng nó àh...kẹ nó...ai có việc người ấy làm...lái máy bay có vui ko thể...?
  6. vjtzinol

vjtzinol Thành viên rất tích cực

Đã có lúc mình cũng định chạy trốn như chủ toppic, nhưng tại sao mình lại phải thế, tại sao lại phải tụ giày vò mình. Có rất nhiều người nói mình hâm nhưng mình cũng cảm tháy mệt mỏi khi phải chạy trốn, nên đối mặt với thực tế thì hơn. Mong chủ topic mau qua time này.
  7. thuyti

thuyti Thành viên quen thuộc

bạn ơi nếu bạn còn yêu anh ấy thì đừng chạy trốn nữa hãy trải lòng mình ra với anh ấy nhé!!mình cũng đang trong hoàn cảnh giống bạn wa?
    chúc bạn luôn luôn vui vẻ nhé