1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật kí (Part 3) - GÓC KHUẤT cho tâm hồn của bạn !

Chủ đề trong 'Hà Tây' bởi habee20, 08/12/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. baby_lity

baby_lity Thành viên mới

Hum qua đi trên đường nhìn thấy 1 người tóc dài,lãng tử,đẹp trai...đang tò mò đi thật nhanh lên để nghía cái mẹt ai ngờ bạn Tít nhà mình..hí hí,Bạn Tít lâu không gặp nhìn phong độ ghê,..béo ơi là béo... Chạy thôi
  2. baby_lity

baby_lity Thành viên mới

Một ngày đầu tuần của nó thử kiểm lại xem như thế nào nhỉ....Cả ngày đi làm thì khá là ổn,nghỉ làm một thời gian nay lên công ty thấy nhiệt tình hẳn,lúc về Sếp động viên một câu nghe vui thế : " Cố lên cháu nhé" hix hix...Cả ngày vui vẻ về đến nhà thì chán ơi là chán,đã cố gắng về sớm rùi về phải tạt ngay vào chợ mua đồ về thắp hương,tưởng ở nhà có cô em nấu cơm rùi ai ngờ về nhà thấy mấy em đang ngồi xem phim,nản thật,mặt con bé trùng hẳn xuống,bao nhiêu vui vẻ háo hức của một ngày làm việc tốt lành biến đi đâu hết....Lại cơm bụi,cái thứ mà nó chẳng thể nuốt nổi,cả nhà đi ăn mình nó lóc cóc mò ra quán net,chẳng còn hứng thú gì mà ăn với uống nữa,....Chẳng lẽ cứ như thế này sao,nhà cửa thì bừa bộn,nhìn thấy cái gì cũng phải dọn,cứ 3 người bày 1 người dọn thì chịu sao nổi chứ,chẳng lẽ cứ để phải nói mãi,nói rồi đâu lại vào đấy...chán....Nó là đứa dễ tính thật đấy,chịu nhịn cũng đâu phải đến nỗi nào mà còn chẳng thể bình thường được....Tí nữa về lại giặt một đống đồ nữa chứ...huhu..chết mất thôi.

3. pagealca

pagealca Thành viên mới

@baby_lity:
    Đọc bài của baby_lity làm ta nhớ lại thời học sinh viết văn tường thuật. Bài văn cố mãi cô giáo mới chặc lưỡi cho 5 trừ
    Viết chả có tý cảm xúc nào, biết sao không nàng. Vì nàng viết thứ không phải nàng muốn viết và thứ 2 thì có gì mà viết!!!
    Ôi, giá như nàng viết như thế này có phải sẽ very hay không:
    (chỉ mớm lời thôi, nàng triển khai ý nhé :) ).
    Hôm nay thứ 3.
    Sao trước đây mình lại chưa từng thấy những ngày thứ 3 hay thứ 5 lại đẹp đẽ và tràn đầy háo hức như thế này.
    Tối nay mình đi học. Mình biết, có một người.....
    To be continued...
  4. baby_lity

baby_lity Thành viên mới

He he..chị iu quý,tưởng là ai hoá ra là chị,em ấn tượng quá khi lên lớp chị tặng ngay cho em cái bản in bài chị quote lại cho em...Nhưng chị iu ah để em triển khai lại í của chị nhá:
    Hôm nay thứ 3.
    Sao trước đây mình lại chưa từng thấy những ngày thứ 3 hay thứ 5 lại đẹp đẽ và tràn đầy háo hức như thế này.
    Tối nay mình đi học....mình cảm thấy thật vui và hạnh phúc khi...cuối buổi học mấy chị em lại được tụ tập ăn uống..khà khà...Quán bún bò huế đấy ngon đó chị ạh,lần sau lại thế chị nhé......
    Hum nay là một ngày khá mệt với mình....hừm hừm
  5. Face_to_destiny

Face_to_destiny Thành viên mới

Cô đơn, mày lại thắng tao rồi đấy ! Làm bạn tiếp vậy, rồi một lúc nào đấy mày cũng sẽ phải tránh xa tao, nhưng có lẽ không phải lúc này...
  6. miuconbietnoi

miuconbietnoi Thành viên rất tích cực

sao lại cô đơn nhỉ, bên cạnh mình thật nhiều bạn, nhiều anh chị em, nhiều tri âm tri kỷ, nhiều niềm vui, nhiều sự quan tâm. Cô đơn nhiều khi do mình tạo ra, do mình mặc định sẵn rằng mình đang cơ đơn, hãy thắng suy nghĩ ấy của mình, để cs thật náo nhiệt, sôi động, ấm cúng, vui vẻ...
    khà khà.
    Mà hình như em nhớ là có người hứa thi xong làm một vụ la liếm quán xá nhỉ??? cơ mà chả thấy động tĩnh giề, ... :((
  7. ruaxinh086

ruaxinh086 Thành viên mới

bực mình quá là bực mình, ngày hum nay phải dùng mọi biện pháp điều tra, tìm hiểu cho ra cái sự thật đó.
    Ức chế lắm
  8. leo_queen_8x

leo_queen_8x Thành viên rất tích cực

Em bé bảo, chị già rồi, đừng cảm xúc nữa, nó hư người ra.
    Thế mà vẫn nhiều hôm mất ngủ, thế mà vẫn cứ lằng nhằng. Nhiều khi thấy cũng nên dừng lại mất thôi. Già thì chưa hẳn là già, nhưng phận mình ấm thì còn để bố con người khác yên chứ, cứ khoắng lên, chúng nó khổ
    Chỉ tổ tốn tiền điện thoại. Nói chuyện với những ông say thì thà rằng cứ ôm con mèo của cái Chip mà tâm sự cho nó ấm. Mấy ông đấy, vừa ậm ừ vừa ngủ gật, đến bực
  9. sweetmelody_912

sweetmelody_912 Thành viên mới

Hôm nay là một ngày mệt mỏi nhưng cũng khá may mắn với mình!Mệt wá!Mỏi wá!Toàn thân đau nhức.Nhưng mà cũng mừng vì đạt được 1 số thứ .Nên buồn hay vui nhỉ?Lúc nãy con bạn già đời(theo cả 2 nghĩa ) of mình bảo : " Này,bọn mình bắt đầu già rùi đấy " . Chả bít nó đúng hay sai.Thôi thì cứ vui lên cái đã cho đỡ mang tiếng già nhỉ . Ôi,tự nhiên nhớ nó wá,lại muốn uống với nó wá! (Lâu lắm rùi tau chưa được uống trận nào cho ra hồn mày ạh )
  10. girl_vuitinh

girl_vuitinh Thành viên quen thuộc

Hôm nay KT cả ngày! KT xong nhẹ cả người! nhưng mà hơi bức xúc! mình học bài, mà cũng chỉ làm đc bằng mấy đứa nó quay cóp bài!