1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật kí (Part 3) - GÓC KHUẤT cho tâm hồn của bạn !

Chủ đề trong 'Hà Tây' bởi habee20, 08/12/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. leo_queen_8x

leo_queen_8x Thành viên rất tích cực

Bây giờ thì tiệc đã tàn, rượu đã nhạt, nhà đã thêm dâu mới và chắc là cũng đã có nhiều trò hay ho bắt đầu :)
    Em chỉ thắc mắc tại sao anh tiếc em bữa cỗ đến thế. Dù sao đây cũng là đám cưới em mong được dự nhất, hơn cả đám cưới của em. Em vẫn muốn được nhìn thấy anh hạnh phúc. Khi anh hạnh phúc, anh cười sáng lắm biết không, và mắt anh cũng cười nữa... Thế thôi là đủ mà.
    Có lẽ em tệ hơn cả một người bạn bình thường nhất của anh, vì đã từng làm anh tổn thương. Cho đến giờ em mới nghĩ được đến đấy. Đầu ngắn mà.
    Dù sao em vẫn là em ngu ngơ, tin lời những người say và dễ bị dụ dỗ. Dù sao thì em vẫn luôn yếu đuối và lúc nào cũng không vừa ý anh dù cố gắng đến mấy. Dù sao thì em lúc nào cũng thua anh. Dù sao thì cuối cùng cũng chẳng để làm gì.
    Trời trở gió to lắm, Em chỉ tiếc em không được nhìn thấy anh hôm nay.
    ơ mà, anh sợ em đến phá à? Điên à? Em với vợ anh thân nhau thế. Mới lại, em cũng hơi ngu, nhưng chưa ngu đến mức đấy, he he.
    Cuối cùng, chúc anh hạnh phúc. Câu này nói nhiều quá rồi. Mừng cho anh. Em vẫn cay cú vì anh không mời cỗ. Đành rằng đỡ tốn mấy trăm (tháng này cả đám nhà anh là xấp xỉ 15 đám, vỡ mẹt), nhưng cỗ nhà anh không được ăn cũng tiếc. Mấy lần đi chùa, qua nhà anh, cứ nghĩ mãi, không quên được, nói chung deck thành chính quả được, haiz.
  2. miuconbietnoi

miuconbietnoi Thành viên rất tích cực

lại cái sự ốm, dạo này sao nhỉ, mình cứ ốm dặt ốm dẹo mãi thế, hic hic, dấu hiệu của cái sự cần có bàn tay chăm sóc rùi đây.
    Phải lưu ý dần thôi.
  3. bonchenlem

bonchenlem Thành viên mới

từ hôm 1/1 đến giờ mới vào gõ đc những dòng nì.
    Trưa hôm ấy có 1 cuộc đt, nc ko nhiều nhưng thấy vui. Vui vì có người vẫn nhớ đến 1 đứa bon chen là mình Mà hình như dịp lễ tết nào cũng nhận đc lời chúc hay cuộc đt từ người ấy. Cám ơn người ấy, nhé!
  4. habee20

habee20 Thành viên mới

Dạo này điên quá !
    Vẫn biết là có nhiều cái không đúng đâu. Nhưng chẳng hiểu sao vẫn làm. Làm xong rồi cũng không lấy gì làm hối hận mới tội lỗi chứ ...
    Hix ... thôi đành.
    Đang trong thời gian buông thả để chuẩn bị vững vàng trở lại ...
    Cố lên ta ơi ...
  5. loa_ken_den_si

loa_ken_den_si Thành viên rất tích cực

Chẳng có gì cả...anh thấy chẳng có gì cả...vậy là cũng đã ngần ấy năm cơ mờ cứ đọc đến đấy lại hơi bị ức chế!
  6. _anh_yeu

_anh_yeu Thành viên mới

Nhận hết tội về mình... che chở cho anh chị em... Liệu mình có thần kinh kg??? Thây kệ... mình cho việc mình làm là đúng...
    Kinh nghiệm xương máu, không nên tin bất kể ai, dù người ta có là đệ ruột của mình thì cũng có lần do sơ ý làm sai... không tin được...
    Nhưng, kg đặt niềm tin với các bạn ấy thì ai là người làm? haiza... sự hài hòa luôn là một cái gì đó rất mơ màng...
    Sau mỗi lần vấp ngã mới thấy được giá trị của lao động !
  7. miuconbietnoi

miuconbietnoi Thành viên rất tích cực

Đầu năm anh em tâm trạng thế ư???
    Cho em góp cái tâm trạng của em đầu năm mới làm phong phú thêm cái sự đa sờ cảm cái...
    Đầu năm diễn biến tâm trạng thay đổi xoành xoạch... Mọi thứ dường như quá chán bỗng một sáng thức giấc, trời đẹp và thoáng mát, cảm giác như em vừa nốc cả một vốc thuốc Lú để quên hết mọi thất bại và khó khăn của năm trước để lại, tâm trạng phấn khởi, yêu đời và yêu người...
    Nhiều chuyện muốn nói, mà chả nói được với ai. Phù,
    Thèm quá, thèm ra đèn ***g vàng quá cơ.
  8. Xoanquay123

Xoanquay123 Thành viên mới

Mưa lất fất. Nhớ quay quắt cái đêm mưa lất fất. Thế là em cũng sắp lấy chồng nhỉ. Không biết anh có nên đến đám cưới em ko nữa.
  9. sakura1282

sakura1282 Thành viên mới

Nên, nên chứ. Hôm đấy là ngày em đẹp nhất. Anh không muốn nhìn thấy ngày em vui và đẹp nhất sao?
  10. bonchenlem

bonchenlem Thành viên mới

em đã tự nhủ lòng, đi làm ko nên tin vào bất cứ ai nhưng chả thực hiện đc giè
    bản chất nhẹ dạ cả tin của em ko thay đổi đc, dù đôi khi thấy mình thật nu