1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật kí thành viên

Chủ đề trong 'PTTH Đào Duy Từ - Thanh Hoá' bởi thich_du_thu, 31/12/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thich_du_thu

thich_du_thu Thành viên mới

Nhật kí thành viên

Các bạn thành viên box Đào Duy Từ- Thanh Hoá thân mến, nhân dịp năm mới xin chúc các bạn những điều tốt đẹpnhất.
    Còn bây giờ tôi sẽ trình bày mục đích mở topic nhật kí thành viên này, nếu người quản lí diễn đàn này thấy phù hợp với diễn đàn của mình thì để lại , còn nếu không phiền bạn xoá đi. Thứ nhất, chúng ta đều biết mục đích của chúng ta khi online không chỉ là trao đổi thông tin mà còn là giải toả những suy nhgĩ , tâm tư tình cảm của mình mà có thể chúng ta khó có thể nói ra với một người nào khác. Bạn luôn cảm thấy thoải mái khi gõ bàn phím và nói toẹt ra những gì mà bản tính hiền lành của bạn khong cho phép bạn trình bày trước mọi người... Nhật kí là nơi bạn chia sẻ cảm xúc , suy nghĩ của mình , không chỉ giải toả stress hay niềm vui mà còn giúp cho những người bạn của mình hiểu mình hơn [red] và quan trọng là chính những người đọc tâm sự của người khác có thể tự rút ra những bài học nho nhỏ cho mình, học cách ứng xử, học cách đối diện với cuộc sống, học cách thông cảm , học cách thương yêu, học cahcs quan tâm đến người khác...và những điều nhỏ nhặt nhất. Bạn sẽ yêu cuộc sống hơn , tôi chắc như vậy khi bạn biết bên cạnh bạn có những người bạn luôn lắng nghe bạn.
    Và con nguời ta cũng có một cảm xúc thật lạ lùng và cảm giác một chút tò mò ( thú vị chăng? )khi đọc trộm nhật kí của người khác, nhưng theo cách này, bạn sẽ chẳng phải lén lút khi biết được ai đó đang nghĩ gì .
    Hãy ghi lại một ngày của bạn , và cho mọi người biết bạn đang cảm thấy ra sao.Hãy cởi mở và thân thiện. Bạn là một phần của cuộc sống, bạn biết không?
  2. DoiHansuke

DoiHansuke Thành viên mới

Để bổn tại hạ khai trương nhé.
    Hôm nay ngày 1/1/2003
    Trời lạnh
    Vào mạng lúc 5h
    Sau khi viết xong bài này thì out
    Hết 1 ngày
    D O I H A N S U K E
  3. ke_tron_tu

ke_tron_tu Thành viên rất tích cực

trùi ạ...đã có cái nhật kí trực tuyến của tại hạ rùi cơ mà.....đụng hàng rùi bác gì đó ui

Bình tĩnh tự tin không cay cú
    Âm thầm chịu đựng trả thù sau