1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật kí ....

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi amduongvocuc, 28/03/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phuonganh_nb

phuonganh_nb Thành viên rất tích cực

Buồn wá, nhớ wá....!!!! làm j cho thơì gian ngừng trôi đây. biết là ko làm j đc lúc này sao ta vẫn cứ hy vọng dù chỉ 1 cái tin thôi.
  2. zo23zo

zo23zo Thành viên mới

chán nản ...
  3. girltimlanh85

girltimlanh85 Thành viên mới

Lạnh...lạnh chết đi được hic hic.Chẳng hiểu cái cục băng ở bắc cực nào rơi mà năm lạnh lạnh hãi hùng. Thế mà hồi tháng 10 bọn nó cứ kháo nhau năm nay ko có mùa đông, làm mình tí tởn quần quần áo áo, bây giờ thì đến ngồi trước máy cũng phải khoác cái chăn bông to sụ này.Gần Tết chả còn hững học hành gì, bọn lớp mình thi xong hết, hôm nay tụ tập đập phá lẩu lét tưng bừng.Riêng mình còn ngồi mốc lên ở nhà vì vẫn còn đang lằng nhằng với cái khoa Anh.Ngày mai thi rồi mà chẳng muốn đụng vào sách vở nữa.Mấy ngày nay lọ mọ trên mạng tìm thông tin về HL mà đau hết cả ruột.Cái nước khỉ cái gì cũng đắt khiếp, trời thì lạnh điên, cứ đà này thì mình cũng phải từ bỏ ước mơ sang đó mất.Mình đã hứa với Thanh là sẽ đi cùng nó, lúc nào mình cũng tưởng tượng cảnh 2 đứa gặp nhau ở xứ lạ mừng rơi nước mắt.Thanh đi Pháp nên suôn sẻ hơn.Hôm qua mình đã nghĩ đên ý định đi Pháp, nhưng mình đi sang đó để làm gì chứ, tiếng pháp gần chục năm chán ngán ngẩm rồi.Ra trường thì cũng đến cho cái bằng tiếng pháp vào hòm khoá lại chứ làm gì.Đành vậy, nếu ko đi được HL thì đành ở nhà học cho xong cái bằng t.A, rồi đi làm, rồi yên phận, chẳng tây tàu gì nữa.Tháng 6 ra trường con bé Thanh đi Pháp rồi, chỉ còn lại mình ngẩn ngơ, vào thư viện 1 mình, ăn cơm 1mình, đi thi 1 mình, đi xem điểm thi 1 mình, điểm kém thì khóc 1 mình...Con người gặp nhau là để chia tay, chán như khoai tây rán.Ra trường mỗi người một ngả...con đường nào cho mình đây...?
  4. hoangminhcuong

hoangminhcuong Thành viên mới

Nhiều tâm sự quá em ơi! Khi nào chán một mình thì PM anh đến nhé
  5. zo23zo

zo23zo Thành viên mới

hết $$$$$
  6. girltimlanh85

Hình như bác này quen quen thì phải ạh.Trí nhớ em ko được tốt lắm, bác thông cảm nhá.
  7. hoangminhcuong

hoangminhcuong Thành viên mới

Bon chen nhiều mà em còn nhớ được như vậy là tốt lắm roài
    Khi nào thì quay trở lại?
  8. girltimlanh85

quay trở lại đâu ạh? quái nhỉ, chẳng hiểu gì
    Tiện thể viết vài dòng...Ngày hôm nay trời vẫn rét, lục lọi chán chê bù đầu rối tóc mới tìm thấy cái găng tay.Ngày học cuối cùng bao giờ cũng giống nhau, năm nào cũng thế, ra chơi cả lớp đóng cửa kể chuyện cười, toàn những chuyện đứa nào đoán được chít liền.Ai cũng cố pha trò cười, cố lưu giữ những kỉ niệm đẹp.Chia tay về ăn tết mà đã tình cảm thế, chắc đến lúc ra trường bọn nọ chắc khóc tu tu mất.Mình thế nào nhỉ, khóc chứ, khóc là cái chắc.Mình đã gặp những người bạn tuyệt vời, thật may mắn vì đã đỗ đh, thật may mắn vì vào lớp này, thật may mắn vì ngồi bàn 2, thật may mắn vì cô giáo phân làm thuyết trình với Thanh.Chắc nó giờ đang chen chúc trên xe bus ra ga về nhà.
  9. phuonganh_nb

phuonganh_nb Thành viên rất tích cực

Lãng wên lâu wá, trời đang mưa lại có cảm hứng vào đây mới lạ. Chờ đợi thật là ghét, mưa gió đến nơi rồi mà mình thì vẫn còn đang ngồi đây. Thật là chán mà ko chán sao đc, bào với chả vở.
  10. huongnhu4

huongnhu4 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Được huongnhu4 sửa chữa / chuyển vào 22:33 ngày 12/11/2008