1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật kí ....

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi amduongvocuc, 28/03/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. girltimlanh85

girltimlanh85 Thành viên mới

Lâu lắm mới nhìn thấy cái mcụ này, và cũng lâu lắm rồi mới đọc lại những dòng mình viết trước khi tốt nghiệp, mình đã quên mất là mình đã từng viết...
    Cuối cùng thì chả khóc vào ngày lễ tốt nghiệp. Còn chẳng được đi dự lễ tốt nghiệp. Ngày mình thi vòng 2 vào cfit lại trùng vơi ngày phát bằng. Thi xong phóng về trường thì đã 12h trưa, cả lớp về rồi, còn mỗi con bạn thân ở lại chờ, rồi hai đứa đi mượn áo phù thuỷ về chụp ảnh với nhau. Thanh cũng ko có mặt trong lễ tốt nghiệp. Nó bị trượt tốt nghiệp, trượt đau trượt đớn chỉ vì người ta vào nhầm điểm dịch nói. Hai tháng đợi chờ kết quả phúc tra căng như dây đàn. May mà cuối cùng mọi chuyện cũng qua, giờ Thanh đã đi làm, yên ổn với tình yêu, còn mình, vẫn mài đũng quần trên ghế cfit, ai cũng được những điều mình mong muốn sau khi TN. Hôm trước nhóc Phượng nhắn tin giục cả lớp học lớp, nhưng đứa nào cũng bận đi làm nên ko thống nhất được lịch, chả biết bao nhiêu năm nưã mới họp nổi lớp đây...
  2. honeylinh

honeylinh Thành viên mới

Ngày ...từng ngày...từng ngày trôi qua trong nỗi nhớ thương một người ....
    Vậy là đã 1 tuần trôi qua không được gặp em.Nhớ em thật nhiều.
    Quen nhau không lâu, thế nhưng tất cả dường như là từ kiếp trước.Người ta nói : Cái gì đến nhanh thì sẽ qua nhanh. ! Tôi tin điều đó, nhưng không phải cái gì cũng đúng, vì sự thật luôn là sự thật ! rằng trong tôi, tình yêu luôn dành cho em, rất nhiều . Thế nhưng tất cả đều bị em phủ nhận. Điều đó làm tôi rất đau khổ. Tôi đã nói với em là tôi sẽ chờ sẽ đợi em, và tôi sẽ chờ em, em sẽ thấy điều đó.
    Tôi biết tình yêu không vĩnh viễn
    Nhưng vẫn đi tìm vĩnh viễn của tình yêu.
    Mấy ngày nay chỉ chờ ngóng đến giờ đi học TA để dc nhìn thấy em, dc có thể đưa em về ! thế nhưng tất cả kế hoạch đã rơi xuống sông xuống biển rồi. Sau 1 tai nạn ( trên trời rơi xuống ) tôi đã phải lên bàn mổ, giờ 2 mắt chưa biết có nhìn lại dc không .Nhưng tôi mong 1 điều, nếu tôi không có em, thì phải chi tôi ko nhìn thấy luôn, để như thế hình ảnh em sẽ mãi trong tôi, và tôi sẽ chẳng phải nhìn 1 ai nữa.Còn hơn là nhìn thấy dc mà khi nhìn thấy em tay trong tay với người khác, tôi sẽ lại đau đớn quay đầu.
    Tôi vẫn chờ...vẫn đợi...
    Dẫu chỉ là....Huyền Thoại 1 Tình Yêu !
  3. ml_dn_sc

ml_dn_sc Thành viên mới

Ông này cao thủ thật! không nhìn thấy nhưng vẫn có thể vào box và gõ không sai 1 chữ.....khâm phục,khâm phục.
  4. betit0203

betit0203 Thành viên mới

Ngày.... tháng.... năm
    Bạn bè mấy đứa đã lấy chồng rồi, mình thì :-s
  5. honeylinh

honeylinh Thành viên mới

kém thế, thế mà không biết suy ra à. Tôi nói là mổ mắt nhưng đâu có nói là vừa mổ đâu. Mắt đã có thể nhìn lại mờ mờ thôi. mà ông chắc ko biết đánh máy bằng 10 ngón thì phải. Người ta chỉ cần nhìn giao diện thôi, chứ nếu để đánh máy thì chẳng sai đâu.
  6. honeylinh

honeylinh Thành viên mới

Đàn ông khóc là thể hiện 1 sự yếu đuối ??? có phải không mọi người ??? không. Tôi không nghĩ như thế. Đàn ông cũng là con người, không phải sắt đá mà trơ trơ ra đó suốt dc.Sự chịu đựng của con người cũng có giới hạn, khi vượt qua giới hạn đó thì người đàn ông mạnh mẽ cũng phải suy sụp mà thôi.Mình chưa khóc trước mặt ai bao giờ, thế mà hôm đó mình đã khóc ...vì một người...
  7. honeylinh

honeylinh Thành viên mới

hôm nay đã là 13 tháng 11 rồi. 3 ngày nữa là có trận Việt - Thái trên sân Mỹ Đình. Thế là cơ hội cùng em xem 1 trận đá bóng đã ko thành rồi. Buồn .
  8. girltimlanh85

girltimlanh85 Thành viên mới

Hôm nay lớp TA bị tách lớp, cái khoa anh chết tiệt, đnag học vui thế, bây giờ mỗi người một ngả. Mà phâạ mình cũng chẳng biết sẽ thế nào khi vào lớp mới, ai nói chuyện cùng, ai điểm danh hộ, ai thông cảm cho những lần chạy từ cfit về vào lớp muộn.
    Hôm nay dịch về chống vi phạm bản quyền, nát đầu nát óc mà dịch ko xong. Gửi bài cho cô rồi mà thấy xấu hổ quá. Ôi stresssssssssss. Lâu ko thức đêm, đầu nhức điên cuồng. Mai mà dậy muộn, lại đứt nốt tiết kinh tế của thầy Minh, hình như chưa lần nào mình ko ngủ gật trong giờ thầy này. Hic hic, dòng đời xô đẩy chứ có muốn thế đâu. stresssssssssssssss quá...............................................thôi đi ngủ. Tạm quên vài tiếng.
  9. huongnhu4

huongnhu4 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Mới sáng trời đã âm u. Áp thấp nhiệt đới vùng biển BR _ VT. Ngày sẽ ảm đạm.
    Lòng người, cũng vậy.
    " Muốn đi với ai thì đi a? "
    Muốn chứ. Đi đây!
  10. tinyeu99

tinyeu99 Thành viên quen thuộc

À!...dzìa rồi ha....
    Đi đây!...rồi ...DZÌA RỒI!!!....thì nói ha....
    NGON!!!....ha ha....