1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật kí !!!!

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Chatter-FPT ( CFFC)' bởi PhuongCV, 11/11/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MissSixty

MissSixty Thành viên mới

Em biết hút máu từ khi nào thế hả bara ?
  2. imnao

imnao Thành viên mới

hì, em đâu có biết đâu, tại có người mời em đi hút máu đấy chứ ạ, chứ em ăn ở từ bi, hiền lành, tốt bụng lắm, chả nỡ hút máu ai bao giờ, phương nhở, mô phật
  3. the_bum

the_bum Thành viên mới

Em bara này biết hút máu từ lâu rồi, ông Oliver chưa biết à? Chắc ông chưa bị lần nào phải không? hê hê.. Ông ở HP, hôm nào lên HN rồi alo cho tôi, tôi sẽ đưa ông đi xem Bara hút máu... Ông sẽ thấy thế nào là, mồm thì mô phật, miệng vẫn hút máu như thường... khà khà..
  4. imnao

imnao Thành viên mới

Các anh muốn xem em biểu diễn màn hút máu à? hehe, thế 02 anh chuẩn bị hiến máu nhân đạo đi, để em hút máu nhân đạo
  5. the_bum

the_bum Thành viên mới

Máu thường không muốn lại muốn máu nhân đạo nữa hả Nhóc?? Nhưng anh biết cái loại đó anh Oliver của em rất sẵn, có phải không ông bạn?? :)) Hôm nào, ông cho em nó thưởng thức nhé...
  6. MissSixty

MissSixty Thành viên mới

Anh toàn bán máu thôi chứ làm gì có máu nhân đạo hả bara.... em cứ dùng tạm của No_Fear đi hehe mà sao em ko dùng của ông em phương nhỉ ? anh thấy ngon lành đấy chứ, dùng của mấy ông anh còi cọc này đâu có bằng ông em phương hehe.
  7. imnao

imnao Thành viên mới

hehe, của phương béo toàn mỡ thôi anh ạ, chỉ có số lượng mà không có chất lượng Mà em có đòi đâu, tại anh no_fear anh ý tự nguyện đấy chứ, anh no_fear nhỉ?
    P/s: Anh em mình cứ thoải mái chat chít spam ở đây nhờ, chả sợ ai dòm ngó cảnh cáo treo nick, mà em chưa bị treo bao giờ không biết cảm giác nó thế nào
  8. the_bum

the_bum Thành viên mới

Ừ nhỉ, hoá ra là mình tự nguyện, tự nguyện nhưng em Bara hôm đó thương mình hay sao ấy nên đã từ chối... khà khà... Với lại máu phải thơm thì em Bara mới hút đúng không em? Anh thấy Oliver có vẻ hợp lý đấy, ở gần biển mà... Thịt ngọt máu thơm như tôm cá biển đó, ăn đứt tôm cá ở ao hồ, hê hê...số 1 đấy...
  9. imnao

imnao Thành viên mới

Rất tiếc là em lại bị dị ứng với các loại tôm cua cá, hehe, thế nên túm lại là có mỗi anh đạt tiêu chuẩn, Anh oliver máu ngọt thì để em nhắn phương béo, nó thích của ngọt nhất
  10. I_love_troubles

I_love_troubles Thành viên mới

Chao` moi nguoi`,
    Hom nay moi nghe tin co'' 1 chatter nick la` HoaDao` (ten that la Van Anh) bi can benh la, hien dang phai nam` vien trong tinh` trang rat'' nguy kich.
    Corl post tin nay`, 1 la de nhung ai tung` quen biet voi HoaDao biet tin de hoi tham, dong vien gia dinh` HD; 2 la` mong cho` long` hao tam cua moi nguoi` co'' the giup'' do~ gia dinh` HoaDao` vi` chi phi'' 1 ngay` nam` vien hien nay cua HoaDao cung~ rat'' cao roi`.
    Thay mat gia dinh` HoaDao` gui loi cam'' on den'' cac'' ban.
    Duoi'' day la` dia chi cua HoaDao`:
    Nguyen Thi Quynh` Hoa (ten em gai'' cua HoaDao)
    Phong` 305, 97A1 Lang'' Ha., quan Dong'' Da, Hanoi, Vietnam
    phone# (084) 912754675
    1 so'' phone nua de moi nguoi tien lien lac: 0912398024
    Mot lan nua~ cam on cac'' ban

Mọi người có thể vào link này biết thêm nhé!
    http://www.createforum.com/forums/index.php?mforum=wisspur&showtopic=211