1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật kí !!!!

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Chatter-FPT ( CFFC)' bởi PhuongCV, 11/11/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. oishi_girl_83

oishi_girl_83 Thành viên mới

Hôm nay trời nắng đẹp thật đấy chị nhỉ? Em cảm nhận đc hơi ấm, cảm nhận đc đất dưới chân em thật mềm và thật êm,cảm nhận đc mùi hương toả ra thơm là thế kia mà, vậy tất cả là thật sao hả chị??? Em chẳng muốn tin đâu chị ơi, chẳng muốn tin tẹo nào. Nhớ ko chị, còn em thì vẫn nhớ hết đấy chị ạ, em nhớ nụ cười của chị: "Cuối năm nay em đến dự nhé, hihihihi". Chẳng bao giớ đc nữa rồi, tất cả bất ngờ và nhanh quá, hôm nay em chẳng muốn khóc đâu, nhìn chị trong ảnh cười với em tươi thế kia cơ mà, thế mà em đã ko kìm đc chị ạ, em tệ thật đấy. Nhưng chị đừng khóc chị nhé, chẳng ai muốn chị buồn và sẽ ko ai quên chị đâu, chắc chắn thế đấy. Em vẫn đang nhớ chị đây mà chị, 1 buổi đêm mùa đông thật lạnh, biết đâu đấy em lại đc nghe giọng nói của chị qua ĐT chị nhỉ, em vẫn đang nhớ đây: "Chị là Vân Anh". Ngủ thật ngon chị nhé, em ko bao giờ quên chị đâu.....
  2. boy_no_smoking

boy_no_smoking Thành viên mới

Hom nay nhan duoc tin fpt sap hoat dong cho lai.Toi lai co co hoi duoc noi chuyen voi ban be cu~.Toi mong fpt som hoat dong cho lai..
  3. crazy_beggar

crazy_beggar Thành viên rất tích cực

Tin vịt !?
  4. warmsnow

warmsnow Thành viên quen thuộc

Anh Hoài chỉ giỏi cái phao tin đồn nhảm là giỏi thui. Đúng là đồ Hoài béo.
  5. tarzan_girl82

tarzan_girl82 Thành viên mới

Tiết 1 :
    Ngồi chán , hết chuyện để buôn quay sang thằng bạn ngồi bên cạnh bảo nó:
    -Eo. 4 năm học chung với nhau bi giờ mới biết tớ thích cậu
    Thằng bạn đang viết bài bỗng sững lại khoảng.. 5s rơi bút cái tạch , rồi mặt nó chuyển từ trắng tím rồi đỏ dần lên như quả cà chua chín làm cho mấy cái trứng cá cũng đỏ ửng theo
    Cười ngoác mồm:
    -Nhìn duyên phết ha ha ha...Tội nghiệp thằng bé sợ chết khiếp đây mà
    Tiết 2 : Ngồi im 1 lúc khó chịu quá ... mượn từng đứa 1 ( chỉ đứa nào dùng nokia ..) rồi ngồi hí hoáy load về cái logo có 1 cái tên của chính người đang bấm máy và 1 trái tim to tướng bên cạnh .. máy nào cũng thế ...Phản ứng theo dây chuyền là : hốt hoảng, mếu máo, nhăn nhó...biểu hiện tích cực nhất có lẽ là phì cười .. chẹp ...Nhớ lại chuyện ở nhà, cầm máy papa nghịch nghịch load xừ về ... papa nhìn thấy khiếp mắng cho 1 trận ... bắt del đi bằng được ... chim cú doạ lại rằng: con del tên khác vào rồi đưa máy cho mama coi nhá ... papa im bặt he he he
    Tiết 3: ....
    Tiết 4 :
    Thói quen gặm móng tay không bỏ được nên lại theo đà đưa tay lên gặm cắm đánh PHẬP vào bộ móng giả ặc ặc
    Quên .. hôm trước nổi hứng đi lắp bộ móng rồi sơn màu bàn cờ phê lòi ra
    về chìa tay khoe với mama, mama trề môi khen: Nhìn như tay ma (hức )
    Tiết 5:
    Gần hết giờ mà đứa nào cũng đói .. nhao nhao đòi về ... thầy cứ bằt ngồi đến hết giờ mới tha... Có thằng giả vờ hỏi to :Mày ơi mấy giờ rồi? Cũng ngóac mồm ra còn to hơn cả nó ( cốt là để thầy nghe thấy ) : ừ 5h20, gần hết h rồi đấy ... Thế là thầy tặc lưỡi : ừ muộn rồi nghỉ đê ... chẹp

học trò ngày nay hay chán đời
    10 thằng đi học 7 thằng chơi
    3 thằng đến lớp 2 thằng ngủ
    còn 1 thằng kia cũng gật gu
  6. tarzan_girl82

tarzan_girl82 Thành viên mới

mệt mỏi
    Ái dà , nhưng mà bận rộn cũng là 1 cái thú, tất nhiên là trừ những lúc bị lên cơn stress thì chả nói làm gì , chứ cứ bận rộn quanh năm thì chả ngồi mà nghĩ vớ vẩn được. Đâm ra quen , cứ ngồi 1 chỗ là không yên . Nhưng công nhận kiếm tiền là 1 niềm đam mê mà ngta ai cũng ham hố thì phải ....
    cả tuần , cả tháng , cả năm ... ngập đầu với công việc,học hành, đi loanh quanh ... mệt mỏi quá . Đến cả những ngày nghỉ ...
    cảm giác cứ bước ra khỏi nhà cố mà lê lếtnhững ngày thứ 7 chủ nhật cuối tuần , ôi sao mà thèm được ôm gối ngủ thế cơ chứ.Lúc nào cũng thèm ngủ khủng khiếp ... sợ
    Những chuỗi ngày bận rộn cứ trôi tuột thế này , nhiều khi sững chợt hỏi : Mình đến đâu rồi nhỉ?