1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật kí!!!

Chủ đề trong 'Thái Phiên Community' bởi trill9487, 10/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MissSixty

MissSixty Thành viên mới

Me too !
    Anh em mình dính phải hiệu ứng đôminô rồi ! đen dek chịu được
  2. linha10

linha10 Thành viên rất tích cực

Đỗ ĐH...sung sướng quá hí hí
  3. MissSixty

MissSixty Thành viên mới

Thế thì bố trí khao đi em. Quả này nghe chừng hoành tráng đây đúng la học phận thi tài hehe linh nhở ? Em nói gì mà thiêng thế không biết...
  4. linha10

linha10 Thành viên rất tích cực

hu hu 2 tháng cuối người ta cũng học ác liệt lắm chứ bộ... sao ai cũng choáng khi mình đỗ thế nhỉ....Có vẻ như nghị lực của mình phi thường quá hê hê các bác để em tự lừa dối tí
  5. DontAskMeWhy

DontAskMeWhy Thành viên mới

Chúc mừng em Linh nhé.
  6. tom_xinh_87hp

tom_xinh_87hp Thành viên mới

hix hình như box mìn bị bỏ hoang lâu lẳm rùi hay sao ý... làm tí nhật kí nhỉ
    Lên trường được hơn 1 tuần rồi ... chẹp nhớ nhà quá ... nhưng ở trên này cũng có nhìu cái thú vị lắm chứ ... mỗi tội có kon bạn thân thì nó sắp chuyển đi mất rồi ko học ở đây nữa ... chán ... mất cạ cứng chẹp chẹp ... mỗi ngày trôi qua cứ nhàm nhàm đều đều như nhau ... muốn tạo tí gọi là xung đột mà dek có j mà làm cả .... Ah,e mới biết điểm 4 môn thi hồi trước khi nghỉ hè ... cũng được lắm ... cos thêm 4 môn này nữa kiếm cái gọi là học bổng để lấy tiền thi lại, nhỉ he he he ....
    Sắp 2/9 được về nhà rồi, mình thì vui nhưng mà thương mấy đứa ở lại . nhà xa ko về được,chắc buồn lắm hix hix...đợi ta nhá, ta về mang nhiều quà cho he he he
  7. t14t19

t14t19 Thành viên mới

khong biet o Hp the nao nhi o day nong lam . nhung yeu hai phong nhieu vi nguoi yeu o hai phong ma
    nguoi yeu cua tui cac ban cung co the biet day
  8. t14t19

t14t19 Thành viên mới

hhaa dang o nha vui qua nhung lai nho nguoi yeu, cac ban co nho nguoi minh yeu khong . Hom nay thi xong mon Co ung dung roi cung lam tam duoc nhung phai ve de du dam cuoi ong anh ho. phai xa nguoi yeu mat may hom nho qua
  9. tom_xinh_87hp

tom_xinh_87hp Thành viên mới

Trung thu, chẳng fải là trẻ con nhưng cũng thấy háo hức lắm.lần đầu tiên ko ăn trung thu cùng gđình...buồn thật.tầm này mọi năm 2 mẹ con đang đi chợ mua đồ...rồi về bày biện tối fá cỗ ...ấm cúng quá ...Năm nay thì ...xa nhà ... chúng nó về hết ... mai fải thi nên chẳng về được .. mấy đứa ở lại nhìn nhau ...buồn quay quắt .... nhớ nhà quá ..hix hix ....
  10. MissSixty

MissSixty Thành viên mới

La.i cu*'' tra? vo*`. Trung thu pha'' co^~ cu`ng ng ye^u la` nha^''t ro^`i co`n ke^u cai'' gi` nua~ ha em iu ?