1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhất kiếm thành danh

Chủ đề trong 'Kiếm hiệp cốc' bởi Phung_Hoang_Ma, 10/01/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Phung_Hoang_Ma

Phung_Hoang_Ma Thành viên mới

Tại hạ hơi nóng,trong lúc viết những dòng trên đây chưa kịp đọc những lời huynh mới post nên lời nói có phần gay gắt mạo phạm,quả thật là đắc tội rùi,mong huynh thứ lỗi mà bỏ quá cho!Dù sao huynh nói cũng đúng,anh em cùng box cãi nhau thật ko hay chút nào,tại hạ xin rút kinh nghiệm!Xin bác đánh cho chữ đại xá!
  2. Phung_Hoang_Ma

Thui thì tại hạ phận hậu bối,lời nói có gì mạo phạm xin các bậc tiền bối bỏ quá cho!Tại hạ tính nóng như lửa,giận quá mất khôn chứ thật ra ruột để ngoài da,ko có ý gì đâu!Tại hạ cũng chỉ thích hoà bình,ko thích dấy động can qua,vị huynh đài đây đã đứng ra hoà giải,tại hạ cũng xin thuận theo!Coi như chuyện hiểu lầm hum nay chấm dứt,ko nhắc đến nữa,tại hạ còn muốn được 2 huynh chỉ giáo nhiều!Con nhà võ,ko tỉ thí ko quen nhau!Hum nay chúng ta coi như cũng là có duyên,ko đấu khẩu đâu có hiểu nhau!Xin nhị vị đừng để bụng,sau này tiếp tục chỉ bảo giúp đỡ thêm cho tại hạ!Xin đa tạ!Tại hạ xin kính nhị vị 1 ly(Thiệu Hưng Nữ Nhi Hồng hẳn hoi chứ ko phải cặn rượu nữa đâu ạ!)
  3. RongVN88

RongVN88 Thành viên mới

@phung hoang ma: bác tóm tắt xong tập nào thì post tập ấy lên, chứ đợi tóm tắt hết rồi post một tràng đọc cũng mệt lắm, mà anh em lại đang thèm đây này
    @All: Lần sau các bác quote bài viết của Phung hoang ma thì cắt cái chữ ký đi nhá, chữ ký bác ấy dài mà các bác quote lại nguyên ko biết cắt xén đọc đau mắt lắm, còn việc bác ấy nói thì kệ bác ấy, các bác chọc ngoáy làm gì cho mất vui, hơn nữa là anh em yêu cầu bác ý tóm tắt lại đấy chứ có phải ko ai hưởng ứng như các bác đâu
    Cả nhà miềng lại vui vẻ tiếp
  4. Phung_Hoang_Ma

Xin đa tạ huynh đã nói giúp!Tại hạ sẽ cố gắng up bản tóm tắt lên sớm để các huynh cùng theo dõi!Nhưng xin huynh thư thư cho vài bữa,tại hạ tóm tắt liền vài tập làm vốn đã rùi sẽ up lên dần dần,chứ sắp tới ra Tết tại hạ còn bận hơn bi h,lúc đấy sợ tóm tắt ko kịp,mà tại hạ ko muốn cái cảnh no dồn đói góp,lúc thì up vài tập 1 lúc,xong nghỉ bẵng 1 thời gian dài mới nhả ra được thêm 1 tập,như thế sẽ làm mất nhã hứng của các huynh,ko hay chút nào!Vậy xin các huynh cho tại hạ thêm 1 chút thời gian chuẩn bị!Đa tạ,đa tạ!
  5. zinahiku123

zinahiku123 Thành viên mới

Ừ nhà mình vẫn vui vẻ đấy chứ chú Nghĩa Long.

quote-Phung_Hoang_Ma viết lúc 20:25 ngày 26/01/2008-]
    Thui thì tại hạ phận hậu bối,lời nói có gì mạo phạm xin các bậc tiền bối bỏ quá cho!Tại hạ tính nóng như lửa,giận quá mất khôn chứ thật ra ruột để ngoài da,ko có ý gì đâu!Tại hạ cũng chỉ thích hoà bình,ko thích dấy động can qua,vị huynh đài đây đã đứng ra hoà giải,tại hạ cũng xin thuận theo!Coi như chuyện hiểu lầm hum nay chấm dứt,ko nhắc đến nữa,tại hạ còn muốn được 2 huynh chỉ giáo nhiều!Con nhà võ,ko tỉ thí ko quen nhau!Hum nay chúng ta coi như cũng là có duyên,ko đấu khẩu đâu có hiểu nhau!Xin nhị vị đừng để bụng,sau này tiếp tục chỉ bảo giúp đỡ thêm cho tại hạ!Xin đa tạ!Tại hạ xin kính nhị vị 1 ly(Thiệu Hưng Nữ Nhi Hồng hẳn hoi chứ ko phải cặn rượu nữa đâu ạ!)
    Phung_Hoang_Ma dã có lòng thì anh đây xin nhận. Đúng là không đấu khẩu thì cũng chẳng biết nhau. Kết bằng hữucàng nhìu thì càng tốt chứ sao. Mà dạo này chú cũng chăm lên nhỉ anh tưởng chú mất hút bên PV_MVT rồi chứ.Nếu đã muốn nghe tóm tắt thé thì anh đè nghị thế này:Phung_Hoang_Ma nên chia PV làm 3 phần rõ rệt tóm tắt cho đỡ mệt chứ lam 1 lúc 105 tập anh e chú chẳng kham nổi đâu. Nếu thấy thiếu thời gian thì cứ chia ra để anh em làm hộ. Mình mà làm không kịp là chú Nghĩa long chú ấy bức xúc đấy
    Đã là anh em rùi thì không cần phải ngại đâu. Nếu chú tóm tắt được hết thì càng tốt vì anh dạo này cũng hơi bận nhưng néu không kịp thì anh có thẻ làm giùm chú p3. Cố lên anh em còn nhìu lắm, huy động hết khéo trước tét là xong
    [
  6. zinahiku123

Lâu lâu mới thấy cả nhà cùng lên 1 lúc há
  7. zinahiku123

Chú Phung_Hoang_Ma nhớ cắt bớt cái chữ kí đi nhá , Dài quá chú để ngắn ngắn thui cho đỡ tốn đất
  8. zinahiku123

Tốt nhất chú cứ tập trung post bài đi. Chia theo từng tập thì sẽ vất vả đấy. Nếu đã biết PV thì chắc mọi ngưòi ít nhất cũng đọc qua phần 1 rùi nên chú không cần chăm chút quá từng tập đâu( Dù anh hiểu là 1 khi đã làm thì ai cũng muốn mọi thứ phải hoàn hảo cho bõ công)
    Lúc nãy anh còn chưa kịp nhìn cái khát vọng lập "PV kí lục" của chú nên định cùng post nên xem ra phải cáo lỗi rùi. Đã là kí lục thì chỉ có thể là 1 ngưòi viết , đem vào đấy cả tâm huýet của mình. Có như thế thì mới lam cho ngưòi dọc cảm nhận được cái bi trang , kiêu hùng của PV.
    Anh cảnh cáo chú làm ăn cho tốt nếu chú không chuyên tâm mà làm mất đi cái thần của PV thì anh méc bác mod cho bác treo nick chú luôn.
    theo anh chú cứ tập trung làm PV kí lục đi. Còn ở box này chỉ cần tóm tắt diễn biến từng phần là được . Để đất lại để anh em cùng bàn luận diễn tiến mới của PV. Chứ buôn toàn đồ cũ nản lắm( dù nếu là PV thì nhai bao lần cũng được)
    Cố lên chú em! Nếu đạt chất lượng thì anh VOTE cho . KEKE
  9. luonnoiloiyeu

luonnoiloiyeu Thành viên mới

Ờ, anh tưởng thế, anh xin lỗi chú, trình chú cao, hè hè, được chưa!
    Người ta nói "răng chó không mọc được ngà voi" chú ạ!
    Chú cứ biểu diễn POP khuyến mãi RAP tiếp nhá!
  10. Ngu_ngu_81

Ngu_ngu_81 Thành viên rất tích cực

Cậu chủ Topic và cu em lờ lờ lờ i kia có lẽ nên gặp nhau ở ngoài để phân định võ công xem ai thâm hậu hơn, k phải người ta đã nói: Quân tử động thủ chứ k động khẩu sao?