1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký....(^_^)

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi ThanhGiongOnline, 05/10/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tereda_2010

tereda_2010 Thành viên mới

Hic hic , tệ quá ! Dạo này mọi việc thật quá tệ , cuộc sống đôi khi khó khăn đến nỗi nó làm mình bật khóc !!! Nhưng thôi , cố lên đi , đứng dậy và đi tiếp thôi
  2. capcap_tit_te2

capcap_tit_te2 Thành viên mới

"... Em tưởng rằng rồi anh sẽ quên.
    Nhưng không! Thời gian không phải là phương thuốc hữu hiệu dành cho anh. "Người ta chỉ cần 1 phút để phải lòng nhau, 1 giờ để thích nhau và 1 ngày để yêu nhau, nhưng cần tới cả 1 đời để quên nhau". Cái giá quá đắt anh nhỉ?..."
  3. capcap_tit_te2

capcap_tit_te2 Thành viên mới

"... Em tưởng rằng rồi anh sẽ quên.
    Nhưng không! Thời gian không phải là phương thuốc hữu hiệu dành cho anh. "Người ta chỉ cần 1 phút để phải lòng nhau, 1 giờ để thích nhau và 1 ngày để yêu nhau, nhưng cần tới cả 1 đời để quên nhau". Cái giá quá đắt anh nhỉ?..."
  4. cliknc

cliknc Thành viên mới Đang bị khóa

Không biết mình từ bỏ thói quen viết nhật ký từ khi nào nhỉ? Cuộc sống với những nỗi lo cơm áo gạo tiền (àh mà chỉ có áo và tiền thôi, cơm thì ngoài quán thiếu gì và gạo thì có nấu cơm đâu mà lo!?!) khiến mình quay như cối xay gió. Ngày trước, mỗi khi có chuyện gì buồn thì mình thường hay tìm đến nhật ký (nhưng có mấy khi buồn đâu!). Thế mà bây giờ, nỗi buồn chồng chất nỗi đau thì mình lại thờ ơ với nhật ký. Kể cũng lạ!
  5. cliknc

cliknc Thành viên mới Đang bị khóa

Không biết mình từ bỏ thói quen viết nhật ký từ khi nào nhỉ? Cuộc sống với những nỗi lo cơm áo gạo tiền (àh mà chỉ có áo và tiền thôi, cơm thì ngoài quán thiếu gì và gạo thì có nấu cơm đâu mà lo!?!) khiến mình quay như cối xay gió. Ngày trước, mỗi khi có chuyện gì buồn thì mình thường hay tìm đến nhật ký (nhưng có mấy khi buồn đâu!). Thế mà bây giờ, nỗi buồn chồng chất nỗi đau thì mình lại thờ ơ với nhật ký. Kể cũng lạ!
  6. tamhoncuada_spt

tamhoncuada_spt Thành viên mới

Tối qua mơ bị xe tông... dậy muộn... ra đường ngó trước quay sau.. tưởng tượng cảnh mình bay lên quay vòng vòng...rồi đáp phịch phát xuống đất... lồm cồm bò dậy dính thêm phát nữa... cứ gọi là thê thảm...quả này là bệnh phim ảnh rồi....đến ngủ cũng không yên.. chán đời
  7. tamhoncuada_spt

tamhoncuada_spt Thành viên mới

Tối qua mơ bị xe tông... dậy muộn... ra đường ngó trước quay sau.. tưởng tượng cảnh mình bay lên quay vòng vòng...rồi đáp phịch phát xuống đất... lồm cồm bò dậy dính thêm phát nữa... cứ gọi là thê thảm...quả này là bệnh phim ảnh rồi....đến ngủ cũng không yên.. chán đời
  8. bichong82

bichong82 Thành viên mới

Mấy hôm trước buồn ghê. Bực mình nữa. Anh bảo tới nhà thăm ba mẹ, vậy mà còn vác... bụng đi nhậu,khuya mới về thì còn tới làm gì nữa, thà đừng nói tới còn hơn. Lại còn bảo: " lấy em về rồi , em lại bỏ anh đi". em: "ừ, thế thì bỏ trước cho chắc ăn", cũng ừ. " không nhắn tin, gọi điện nữa nhé", cũng ừ. Vậy mà 15phút sau lại gọi điện, nhắn tin làm gì. Không nghe, nhưng trái tim cứ day dứt. 1, 2h đêm cũng còn gọi, để rồi em không thể dứt khoát được. Thôi đừng nghĩ về anh nữa... Em không muốn về đó đâu.
  9. bichong82

bichong82 Thành viên mới

Mấy hôm trước buồn ghê. Bực mình nữa. Anh bảo tới nhà thăm ba mẹ, vậy mà còn vác... bụng đi nhậu,khuya mới về thì còn tới làm gì nữa, thà đừng nói tới còn hơn. Lại còn bảo: " lấy em về rồi , em lại bỏ anh đi". em: "ừ, thế thì bỏ trước cho chắc ăn", cũng ừ. " không nhắn tin, gọi điện nữa nhé", cũng ừ. Vậy mà 15phút sau lại gọi điện, nhắn tin làm gì. Không nghe, nhưng trái tim cứ day dứt. 1, 2h đêm cũng còn gọi, để rồi em không thể dứt khoát được. Thôi đừng nghĩ về anh nữa... Em không muốn về đó đâu.
  10. rain_tear

rain_tear Thành viên mới

Chẳng hiểu sao lại như vậy nữa. Cứ thấy buồn buồn và càng buồn hơn khi mà chẳng biết vì sao lại buồn như vậy!!! Cũng có thể là do áp lực công việc.
    Mới đi làm, công việc cũng có gì là nhiều đâu sao mà cảm thấy ngột ngạt thế. Mới đi làm mà, ai cũng thế cả thôi. Mình đã chuẩn bị tinh thần rồi, nhưng không nghĩ nó lại như thế này. May mà bên cạnh mình còn có bố mẹ và bạn bè an ủi, nếu không chắc mình .... (Ôi không dám nghĩ nữa đâu!).
    Thôi, cố gắng lên nào!!!! 1,2,3....
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa