1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật Ký Bách Khoa (phần 2).

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi nhatpc, 14/11/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. aix

aix Thành viên mới

Em làm cho tôi phải quay quắt nhớ về em nhưng em lại hững hờ. làm sao để em nhận ra tình tôi nhỉ ?
  2. aix

aix Thành viên mới

Em làm cho tôi phải quay quắt nhớ về em nhưng em lại hững hờ. làm sao để em nhận ra tình tôi nhỉ ?
  3. Saladin

Saladin Thành viên rất tích cực

Không có thời gian nên mỗi lân ghé vào box thường nhanh gọn nhẹ. Nhưng hình như ghé thường hơn! CHẳng post gì cả, chỉ xem mọi người thế nào...
    Cũng có lẽ vì vậy mà phát hiện ra cũng có khá nhiều người giống mình, vẫn rất hay ghé vào box nhưng cũng lướt đi nhanh, thi thoảng cũng post bài.
    Đó là aix, là akechi, là nhamngahanh. Mình chỉ nhớ mỗi akechi vì cái lần đi họp box ở Hoa Nắng. Hôm đó Babystar giới thiệu thì phải!
  4. Saladin

Saladin Thành viên rất tích cực

Không có thời gian nên mỗi lân ghé vào box thường nhanh gọn nhẹ. Nhưng hình như ghé thường hơn! CHẳng post gì cả, chỉ xem mọi người thế nào...
    Cũng có lẽ vì vậy mà phát hiện ra cũng có khá nhiều người giống mình, vẫn rất hay ghé vào box nhưng cũng lướt đi nhanh, thi thoảng cũng post bài.
    Đó là aix, là akechi, là nhamngahanh. Mình chỉ nhớ mỗi akechi vì cái lần đi họp box ở Hoa Nắng. Hôm đó Babystar giới thiệu thì phải!
  5. bosuadongdong

bosuadongdong Thành viên mới

Mèng ơi, Đông Đông ở trong làng Bò Sữa.... Mún lấy YM làm gì hè ?
    Sao thấy box này con trai hơi bị nhìu....
  6. bosuadongdong

bosuadongdong Thành viên mới

Mèng ơi, Đông Đông ở trong làng Bò Sữa.... Mún lấy YM làm gì hè ?
    Sao thấy box này con trai hơi bị nhìu....
  7. nhatpc

nhatpc Thành viên rất tích cực

Chẳng muốn ngủ tí nào!
    Dạo này chẳng được tin tưởng tẹo nào, chắc phải mang bộ mặt sắt vào à ?
  8. nhatpc

nhatpc Thành viên rất tích cực

Chẳng muốn ngủ tí nào!
    Dạo này chẳng được tin tưởng tẹo nào, chắc phải mang bộ mặt sắt vào à ?
  9. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

]
    Ngày 1: dạy em học
    Ngày 2: dạy em học
    Ngày 3: dạy em học
    Ngày 4: dạy em học
    Hic năm nào nó cũng thi đúng ngay sau khi nghỉ lễ. Thế là 4 ngày nghỉ mình tòan cầm ?othượng phương bảo?roi? mà hát ko à. Mới check mail thì thấy chương trình chi tiết của 1 bạn mời cả lớp về nhà ở ĐN chơi. Hừm, hôm nó nói trên lớp đã thấy hơi tiếc tiếc rồi, giờ còn gởi chương trình chi tiết làm chi vậy trời, chắc muốn chọc tức mình
    Hì hì chị familypearl ơi em chưa bao giờ đi càfê 1 mình cả. Tòan là đi mười mấy mình ko à. Một người bạn nói đi café 1 mình có cảm giác hay hay nhưng mà em vẫn chưa thử. Hay khi nào chị rủ em đi với nha. Mỗi người ngồi 1 bàn cũng gọi là 1 mình nhỉ, hihi
  10. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

]
    Ngày 1: dạy em học
    Ngày 2: dạy em học
    Ngày 3: dạy em học
    Ngày 4: dạy em học
    Hic năm nào nó cũng thi đúng ngay sau khi nghỉ lễ. Thế là 4 ngày nghỉ mình tòan cầm ?othượng phương bảo?roi? mà hát ko à. Mới check mail thì thấy chương trình chi tiết của 1 bạn mời cả lớp về nhà ở ĐN chơi. Hừm, hôm nó nói trên lớp đã thấy hơi tiếc tiếc rồi, giờ còn gởi chương trình chi tiết làm chi vậy trời, chắc muốn chọc tức mình
    Hì hì chị familypearl ơi em chưa bao giờ đi càfê 1 mình cả. Tòan là đi mười mấy mình ko à. Một người bạn nói đi café 1 mình có cảm giác hay hay nhưng mà em vẫn chưa thử. Hay khi nào chị rủ em đi với nha. Mỗi người ngồi 1 bàn cũng gọi là 1 mình nhỉ, hihi
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa