1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký Bách Khoa (Phần 3)

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi sasasa, 27/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. shadowlesssc

shadowlesssc Thành viên mới

bạn mizu ngồi cày xác suất chăm nhỉ,cày xong cho tớ xin cái Y!M nhé,rồi chỉ tớ từ A->Z cài môn thống kê xác chết này
    ơ,chị Mèo định viết đơn làm người phụ nữ viết hoa à, suy nghĩ kỹ chưa nhẩy
  2. bluesss_mizu

bluesss_mizu Thành viên mới

@chị Mèo: chị ời chuyện hệ trọng cả đời đâu có thể suy nghĩ trong 1 chốc 1 lát đc hĩ hĩ Thôi chị thử trước đi, nếu ko có gì bất trắc xảy ra thì em theo
    @shadow: tớ cũng sợ môn này mà
  3. meoconsg

meoconsg Thành viên mới

Sợ bác Mizu đi gặp anh Lenin trước, nên mới nhắc bác. Chứ cháu thì cháu suy nghĩ dữ lắm bác ạ.
  4. gatrehah

gatrehah Thành viên mới

Chưa ăn sáng mà đã chúc ăn trưa rồi
    Chúc bạn bữa trưa ngon miệng, gatrehah
    Kô ngủ được, 5h sáng mà trời đã sáng quá rồi, may là 6h cũng chợp mắt được một chút. Già rồi khó ngủ. Hôm nay là ngày nghỉ
  5. bluesss_mizu

just a little unwell
  6. bluesss_mizu

Entry for June 07, 2007

Nguyên văn là nhớ mọi người quá [​IMG]
    Lâu lắm rồi ko tới trường [​IMG] Ở nhà buồn tưởng chết [​IMG] Vật vã như lên cơn thèm thuốc [quote lời 1 ông anh rất đểu [​IMG]]
    Nguyên văn là nhớ Toppers, nhớ HC05TP, nhớ toàn thể các bé BK05 ở các khoa khác mà có quen, đặc biệt là các khoa QLCN và khoa Điện [​IMG] Nhớ các bé A5 LHP [​IMG] Nhớ các bé học khác trường mà có quen, đặc biệt là Y dược và Kinh tế [​IMG] Nói chung là nhớ toàn thể hội bạn đú đởn của Zu [​IMG]
    Chưa thi xong mà đã có biết bao nhiêu kế hoạch rồi: đi MHX này, đi trang trại Lâm Đồng này, đi Đà Lạt đú đởn này, đi nhậu này, đi shoppin này, đi lừa tình này, đi học tất tần tật các tinh hoa văn hóa này : autocad, photoshop, khiêu vũ, làm bánh, nấu ăn, cắm hoa, làm thiệp...blah blah [​IMG]
    Nguyên văn là căm thù cái kì thi này lắm ý [​IMG]
  7. bluesss_mizu

Các bác nào thấy em Mizu xì pam nhiều thì đừng ngứa mắt nha hic hic [​IMG] Chả là em Mizu thuộc thế hệ...6X - là lứa tuổi có nhiều chuyển biến về...tâm sinh lí, chuẩn bị ...dậy thì tập 2 [​IMG] nên em Mizu hơi bị dư thừa cảm xúc...[​IMG] Ngồi học chán quá thì đem cảm xúc đi quăng tùm lum ý mà keke [​IMG]
  8. lazyt

lazyt Thành viên mới

Đến là chết cười với ... (ko biết gọi là "bác" mizu như chị mèo hay "đồng chí" mizu như forzet nhỉ ), thôi thì cứ gọi là "bác" mizu nhá, dù sao cũng là em của "anh lênin" cơ mà .
    "bác" mizu học bài từ sáng đến tối đấy à? Khiếp, siêng gì mà siêng thế, cho "cháu" học hỏi với!
    @chị Mèo: hóa ra chị định là người "Phụ nữ viết hoa" thật à? Kiểu này em phải bắt chước chị luôn một thể, hí hí, làm "Phụ lữ viết hoa" cũng hay ho phết nhở?
    @forzet: tớ đang định gọi cậu là forzut luôn một thể, thấy thế nào?
  9. forzet

forzet Thành viên quen thuộc

Nghe cũng hay hay, chị mèo hay gọi mình là Zet, member 5s gọi = mod, còn bạn chơi chung game toàn gọi 4z, gọi kiểu gì cũng được , bạn bè thân thì gọi bằng tên, chỉ 1 người duy nhất gọi mình cả tên và tên đệm
  10. meoconsg

meoconsg Thành viên mới

Zyt ơi, em đừng làm chị chết vì cười nữa nhé. Hổm rày xung quanh chuyện đấy nhiều chuyện hài lắm rồi...
    1.Một đồng chí ở SG hỏi:... mà biết cách tạo baby không đấy?? Trả lời: trời, khi dễ quá...
    2.Mấy anh em nhậu (các anh nhậu, em phá mồi), dẫn chuyện vài người quen bồ bịch ngoài luồng, mình dẫn chuyện cô xin làm Phụ nữ viết hoa,... ông XD91 : ... trời, sao em lại nghĩ vậy... *** đâu có gì ghê và đáng sợ đâu... Biết tính ông này hay nói tá lả rồi nên cả đám cười.
    3.Một girl đọc topic kia, send YM, đại loại vài năm trước có nghĩ đến chuyện đó, nhưng còn nghĩ nhiều thứ khác nữa nên chưa dám làm. Xong thú thật là "... cũng không biết làm sao để có baby... thà thằng nào nó yêu mình rồi nó bỏ mình...". Má ơi... mình đang trong lab, nghe tâm sự mà phải stop thí nghiệm để ngồi cười. Vài tiếng sau, girl đi hỏi đâu đó, lại báo tin ... có cách rồi, người ta có ngân hàng, mình xin... Lại phải stop thí nghiệm vì cười. Bảo girl đó là có, nhưng cũng xem xét tùy trường hợp chư không phải xin là được đâu. Girl lại suy tư.
    Thế Zyt thì sao đây? Nói đi, để chị làm luôn toàn tập "những vấn đề về xxx của dân Engineering"