1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký Bách Khoa (Phần 3)

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi sasasa, 27/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bluesss_mizu_ha

bluesss_mizu_ha Thành viên mới

Được bluesss_mizu_ha sửa chữa / chuyển vào 03:28 ngày 02/06/2007
  2. bluesss_mizu_ha

hic. thế là em đã trải qua "lần đầu tiên" rồi hả chị? em viết trong nhật kí là "lần đầu tiên" rất sung sướng và tự hào nhưng mà thực sự thì nó...cũng...bình thường thôi [​IMG][​IMG][​IMG]
  3. bluesss_mizu_ha

hic. thế là em đã trải qua "lần đầu tiên" rồi hả chị? em viết trong nhật kí là "lần đầu tiên" rất sung sướng và tự hào nhưng mà thực sự thì nó...cũng...bình thường thôi [​IMG][​IMG][​IMG]
  4. kiman007

kiman007 Thành viên rất tích cực

ặ - nỏu nhặ theo mỏằi ngặỏằi trong 'Ây nói thơ Kiman CHặA L?M CHUYỏằ?N ỏÔY BAO GIỏằo
    (có ng bỏằ phiỏu dạm)
    tưnh ra mơnh gặặĂng mỏôu và trong sỏĂch ghê - ko hỏằ. danh là trai BK
  5. kiman007

kiman007 Thành viên rất tích cực

ặ - nỏu nhặ theo mỏằi ngặỏằi trong 'Ây nói thơ Kiman CHặA L?M CHUYỏằ?N ỏÔY BAO GIỏằo
    (có ng bỏằ phiỏu dạm)
    tưnh ra mơnh gặặĂng mỏôu và trong sỏĂch ghê - ko hỏằ. danh là trai BK
  6. bluesss_mizu_ha

Bác ơi, tình hình là nói fét thì nói cũng đc, nhưng mà thi TN cần fải học thuộc chính xác ngày tháng và các sự kiện chứ ko fải hiểu là đánh TN đc, haizzzzz
    Mai thi rồi mà vẫn còn nhầm lẫn lung tung
    Tình hình là dạo này toàn xem Việt Vương Câu Tiễn, riết rồi thuộc sử Trung Quốc thời Xuân Thu hơn là Lịch sử Đảng hi hihih Chán học quá chán học quá hu u uhu
  7. bluesss_mizu_ha

Bác ơi, tình hình là nói fét thì nói cũng đc, nhưng mà thi TN cần fải học thuộc chính xác ngày tháng và các sự kiện chứ ko fải hiểu là đánh TN đc, haizzzzz
    Mai thi rồi mà vẫn còn nhầm lẫn lung tung
    Tình hình là dạo này toàn xem Việt Vương Câu Tiễn, riết rồi thuộc sử Trung Quốc thời Xuân Thu hơn là Lịch sử Đảng hi hihih Chán học quá chán học quá hu u uhu
  8. shadowlesssc

shadowlesssc Thành viên mới

Cố lên nào,chiều mai thi LSD roài,5 đ trắc nghiệm lạy trời lấy được 4 đ thui ,còn tự luận cầu giời cho 3,5 đ là ok roài ...
    Ơ,ở trên kia có 1 bạn nữ thi thiết kế HTS,vậy là cùng khoa mình à,ai thía nhỉ ???
  9. shadowlesssc

shadowlesssc Thành viên mới

Cố lên nào,chiều mai thi LSD roài,5 đ trắc nghiệm lạy trời lấy được 4 đ thui ,còn tự luận cầu giời cho 3,5 đ là ok roài ...
    Ơ,ở trên kia có 1 bạn nữ thi thiết kế HTS,vậy là cùng khoa mình à,ai thía nhỉ ???
  10. bluesss_mizu_ha

Ôi, tự tin thấy ớn lun đó, ngưỡng mộ quá
    Học hết 330 câu trắc nghiệm trong cái tờ fotô rùi hả? Chắc gì ông Bảo đã ra trong đó mừ Mà bạn này đọc sách rùi đánh lại đi nhé, nhiều câu trong đó đánh sai lắm đấy
    Mà cái fần tự luận thì đề mở nên cam đoan là ko ra trong sách Không đơn giản mà ngồi chép đc hic hic Tớ đang ngồi đoán đề đây Lúc nãy trong lúc tinh thần hoảng loạn tớ còn định in cả nghị quyết ĐH X làm phao
    Có ý kiến gì hay thì nói nghe với nhé, chiều mai mới thi, tớ mong tin bạn hic hic