1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký Bách Khoa (Phần 3)

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi sasasa, 27/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lazyt

lazyt Thành viên mới

@gui may,
    Tao nghe tin may qua C. That su khong biet noi the nao... Tao muon goi cho may, chia se voi may nhung co le luc nay khong nen noi gi la tot nhat... Co nhung dieu ma tao nghi may ko the noi voi tao vi co the tui minh chua than den muc ca 2 tui minh tuong... nhung dieu do khong quan trong, luc nay, quan trong la may se phai cung ran va can dam rat nhieu...
    Du khong noi voi may, ko gap may, nhung may biet tao va C luon ben may, phai khong?
    Co len nho!.......
    Xin loi moi nguoi vi Zyt ko danh duoc dau.
  2. meoconsg

meoconsg Thành viên mới

box vắng như chùa bà Đanh vậy trời
  3. ntran10

ntran10 Thành viên rất tích cực

mừng chị mèo sắp lên mod. Mod tương lai khuấy động phong trào lên đi nào.
  4. HoaMocLan_2005

HoaMocLan_2005 Thành viên mới

5. tdang82

tdang82 Thành viên mới

Năm 1: trông chờ nhanh đến năm 3 chuyên ngành
    Năm 2: phải chi bây giờ tốt nghiệp ra trường đi làm...
    Năm 3: mong trở lại năm 2 wạy cho đã...
    Năm 4: phải chi bây giờ là năm 3...
    Năm n: ước gì bây giờ quay lại năm 1...
    ÔI THỜI GIAN...
  6. shadowlesssc

shadowlesssc Thành viên mới

tối ,nhớ da diết về 1 cô bé mang tên 1 loài hoa rất đẹp.. ko ngủ được >_< ,đói bụn quá đi,kiếm coi còn gói mỳ tôm nào không ăn tạm vậy >_<
  7. bluesss_mizu

bluesss_mizu Thành viên mới

hi''hi'' mọi người coi kĩ những chỗ đã đc đổi màu chữ thành màu đỏ
    @ hoa mộc lan: tớ học ở BK mấy năm rùi nên tớ có thể confirm với bạn hoa mộc lan rằng con trai BK HCM rất nhìu "xương" hi''hi'' nói chơi thôi, dễ thương và hiền hơn con trai Hà Nội đó
  8. shadowlesssc

shadowlesssc Thành viên mới

Zu, sao nỡ chơi ác thế >_< ,bạn HoaMocLan kia ở tít ngoài HN ,làm sao tớ quen được >_<
  9. honestvn2002

honestvn2002 Thành viên quen thuộc

Lâu quá không vào box BK HCM và cũng không gặp những thành viên hồi xưa như nhatpc, saladin, chichchoe, embe, fool, ... Nhớ quá cái thời Beikha và kinter khá thân nhau và offline nhiều lần ở Hoa Nắng, đêm chơi trung thu ở công viên trước dinh Độc Lập, đêm karaoke sinh nhật Hiếu, ..., cũng khá nhiều lần mình tham gia hội offline của beikha nhỉ? Không biết những người xưa giờ còn vào đây không và lưu lạc phương nào rùi, giờ gặp hổng biết có nhận ra nhau không nhỉ?
    Buồn vì biết 1 người con của BK HCM ra đi vì vụ sập cầu Cần Thơ mấy hôm trước nên hôm nay vào đây ghi vài dòng. Mình không quen em nhưng biết em vì em là bạn của người quen mình, mình chỉ biết đến em khi em mất. Trẻ quá, mới 25tuổi. Những hình ảnh và tin tức trên TV và báo mấy hôm nay về vụ sập cầu thê thảm quá, xót xa quá, bao nhiêu người thân khóc không còn nước mắt, ngất lên ngất xuống, 1, 2 ngày đầu còn thấy bao nhiêu ánh mắt hy vọng vào sự may mắn, nhưng đến hôm nay chắc số phận những người mất tích đã rõ ràng, dưới những khối bê tông và sắt thép nặng trịch và vô tình ấy làm sao có được sự sống. Em thì được tìm thấy ngay hôm đầu và đã được bạn bè và gia đình đưa về quê. Hôm nay đọc báo Thanh niên thấy có bài Mẹ ơi cứu con viết về em đọc muốn khóc. Ôi, sao cái chết đến đột ngột thế. Mình là người dưng mà còn thấy đau buồn, xót xa, huống chi ba mẹ em, chắc khó có thể đứng vững được khi đột ngột biết tin dữ này, ai ngờ đầu xanh lại ra đi trước đầu bạc. Có lẽ hôm nay đám ma em ở Quảng Ngãi đã hoàn tất, em đã được về nằm tại quê nhà, cầu mong cho em sống ở thế giới khác vui vẻ. Chia buồn cùng BK.
  10. bluesss_mizu

bluesss_mizu Thành viên mới

With deepest sympathy