1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký Bách Khoa (Phần 3)

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi sasasa, 27/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bluesss_mizu_ha

bluesss_mizu_ha Thành viên mới

Ôi, tự tin thấy ớn lun đó, ngưỡng mộ quá
    Học hết 330 câu trắc nghiệm trong cái tờ fotô rùi hả? Chắc gì ông Bảo đã ra trong đó mừ Mà bạn này đọc sách rùi đánh lại đi nhé, nhiều câu trong đó đánh sai lắm đấy
    Mà cái fần tự luận thì đề mở nên cam đoan là ko ra trong sách Không đơn giản mà ngồi chép đc hic hic Tớ đang ngồi đoán đề đây Lúc nãy trong lúc tinh thần hoảng loạn tớ còn định in cả nghị quyết ĐH X làm phao
    Có ý kiến gì hay thì nói nghe với nhé, chiều mai mới thi, tớ mong tin bạn hic hic
  2. shadowlesssc

shadowlesssc Thành viên mới

Óe,giờ mới biết có 330 câu trắc nghiệm đóa..Hóa ra mấy thằng bạn tốt nó chơi mình,mua mà ko nói anh em ...Mình mới chỉ làm 30 câu trắc nghiệm của thầy mình cho thui....Chắc giờ học tập bạn mizu ngồi làm 330 câu kia qué
    Còn bí kiếp để mai thi lịch sử Đảng là : bình tĩnh,tự tin,liều và lụi
  3. shadowlesssc

Óe,giờ mới biết có 330 câu trắc nghiệm đóa..Hóa ra mấy thằng bạn tốt nó chơi mình,mua mà ko nói anh em ...Mình mới chỉ làm 30 câu trắc nghiệm của thầy mình cho thui....Chắc giờ học tập bạn mizu ngồi làm 330 câu kia qué
    Còn bí kiếp để mai thi lịch sử Đảng là : bình tĩnh,tự tin,liều và lụi
  4. bluesss_mizu_ha

Thầy nào mà cho 30 câu TN ngộ vậy Thầy tớ chả cho cái ABC XYZ gì, tóm trong 1 câu "học hết" Lúc tung ra câu đó trông thầy thực là lạnh lùng và bạc bẽo Tớ thấy thầy thực oai phong lẫm liệt Ko có cái tờ 330 câu cũng chẳng sao mà. Cũng fải đọc sách rồi đánh dấu lại thôi.
    Tối nay ngủ mà nằm mơ trúng đề thì mai mình chuyến ngành làm thầy bói hie hie hie
    Chán.
    Ngáp.
    Đi ngủ.
  5. bluesss_mizu_ha

Thầy nào mà cho 30 câu TN ngộ vậy Thầy tớ chả cho cái ABC XYZ gì, tóm trong 1 câu "học hết" Lúc tung ra câu đó trông thầy thực là lạnh lùng và bạc bẽo Tớ thấy thầy thực oai phong lẫm liệt Ko có cái tờ 330 câu cũng chẳng sao mà. Cũng fải đọc sách rồi đánh dấu lại thôi.
    Tối nay ngủ mà nằm mơ trúng đề thì mai mình chuyến ngành làm thầy bói hie hie hie
    Chán.
    Ngáp.
    Đi ngủ.
  6. hoangnmand2

hoangnmand2 Thành viên mới

Bà kon tình hình thi cử thế nào rồi
  7. hoangnmand2

hoangnmand2 Thành viên mới

Bà kon tình hình thi cử thế nào rồi
  8. bluesss_mizu_ha

@shadow: hĩ hĩ làm bài đc ko? [​IMG] Tớ đề 1&2 [​IMG] Phần tự luận là "nhận thức về Cương lĩnh và vận dụng cương lĩnh blah blah" ==>  biết viết gì chết liền [​IMG] Còn fần trắc nghiệm thì dễ hơn tớ tưởng [​IMG]
    Tớ hi vọng là nếu thầy ko quá phũ phàng thì thầy cho tớ trên 7 làm phúc hic hic [​IMG]
  9. bluesss_mizu_ha

@shadow: hĩ hĩ làm bài đc ko? [​IMG] Tớ đề 1&2 [​IMG] Phần tự luận là "nhận thức về Cương lĩnh và vận dụng cương lĩnh blah blah" ==>  biết viết gì chết liền [​IMG] Còn fần trắc nghiệm thì dễ hơn tớ tưởng [​IMG]
    Tớ hi vọng là nếu thầy ko quá phũ phàng thì thầy cho tớ trên 7 làm phúc hic hic [​IMG]
  10. shadowlesssc

ke ke,chiều hôm nay,vì đất nước đang còn trong hoàn cảnh khó khăn,nhiều người ko có cơm an áo mặc nên đồng chí shadowless đã nhịn bữa cơm trưa để đên trường ( giờ đang ăn bù,cơm ngon quá )...Bước vào căn cứ địa BK,chi nhánh GDB2A,gia nhập cùng các đồng chí khác đang bàn tán sôi nổi về phương pháp và chiến lược cho buổi chiều nay.Và cuối cùng,"chỉ thị" đã được các đồng chí lãnh đạo đưa xuống....Phát huy tinh thần đại đoàn kết dân tộc,các đồng chí trong chiến khu đã tận tình giúp đỡ nhau mặc dù "chỉ thị " có đến 4 cái khác nhau...Điều này thể hiện tinh thần của Cương lĩnh chính trị đầu tiên của Đảng đã được các đồng chí ấy phát huy triệt để ...Tuy nhiên,tai mắt của " thế lực thù địch " quá nhiều,cho nên cuối cùng " thế lực thù địch " đã cử 1 nữ "gián điệp "xinh ui là xinh ( cũng chừng mới ra trường thoai,chắc hơn mình 3,4 tuổi-->ok chán )
    xuống ngay khu vực đang hoạt động sôi nổi của đồng chí shadowless và các chiến hữu...Với con mắt tinh tường của một nhà quân sự lỗi lạc mọi thời đại,đồng chí shadowles nhận ra rằng đây chính là trở ngại lớn nhất,cần phải " loại bỏ " để thống nhất chiến khu ....Bằng kinh nghiệm chiến đấu phong phú ,đồng chí đã huy động toàn bộ anh em thực hiện chiến lược " bốn mắt nhìn nhau trào máu họng " ....Quả nhiên ko sai ngoài dự đoán,vài phút sau mặt của " nữ gián diệp " từ trắng chuyển sang hồng,rồi từ hồng chuyển sang đỏ và cuối cùng phải ngậm ngùi rút lui ra khỏi trận địa ....Nói tóm lại,các đồng chí đã thành công trọn vẹn trong công cuộc bảo vệ mồ hôi xương máu tiền của của quý vị phụ huynh
    @Đồng chí mizu : tình hình bên đồng chí thế nào nhỉ :-??.À nhân tiện báo cho đồng chí tức chơi là hơn 1 nửa trong đề TN nằm trong 30 câu mãu đó