1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký Biện Biên

Chủ đề trong 'Điện Biên' bởi TTVietNamOnline, 01/09/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. No123

No123 Thành viên mới

hôm qua thì có chuyện không vui, hôm nay thì mọi việc đỡ hơn.
  2. hera_nguyen

hera_nguyen Thành viên mới

Hôm nay em ra đường các bác ạ, em gặp 1 loạt 7 cái wave biển 27đã vậy lại còn màu đỏ nữa chứ, đi thành 1 đoàn với nhau, xe của em cũng đỏ, nhưng là jupiter....định chạy lên gọi đồng hương.Ôi thôi, mấy tay dân chơi fóng nhanh wá, em chạy hông kịp
  3. quelt

quelt Thành viên mới

hix,nhát quá ta.biết đâu lại là mấy thằng bạn mình.
  4. hera_nguyen

hera_nguyen Thành viên mới

con gái fải thuỳ mỵ, đoan trang chớ, tự dưng fóng xe như ăn cướp chỉ để đuổi theo mấy anh 27, bàn dân thiên hạ đánh giá
  5. quelt

quelt Thành viên mới

lại một ngày buồn nữa
    ôi cuộc sống!
    phải chăng chỉ là một nhiệm vụ dài....
  6. tieutuong

tieutuong Thành viên mới

mất ngủ!!
    4h30p! trời sáng trắng rồi! mà ko thể nào ngủ được! vì hôm nay đã ngủ đến 19h30p? hay vì đã quá giấc? hay vì trong lòng còn có quá nhiều rối loạn, bất an để ko thể nào NGHỈ được. Nghe mấy câu nói của các cụ: ĐI NGHỈ SỚM ĐI! nghe chục lời chúc nghỉ đi, ngủ ngon nhé... mà sao chẳng có tý cảm xúc nào cả!
    Bơ vơ, hoảng loạn....tại sao lại rơi vào cái thế giới toàn những sự giả tạo này chứ ? cứ nghĩ rằng mình đã quen, cứ tưởng rằng mình đã hoà tan vào nó! nhưng ko!! ko thể! vẫn là 1 con bé nhà que ko thể hoà nhập nổi!! phải chăng có thể sống như thế vì những cái đấy đã thành phản xạ, việc làm như thế là đương nhiên, ko suy nghĩ gì nữa? chừng nào còn nhìn nhận những việc đấy là giả vờ thì có lẽ ko thể sống như thế được!!
    Có phải nó đang đấu tranh ko? nó ko biết! nhưng nó biết rằng ít nhiều nó hơi ghen với bạn bè nó! những người cực kỳ khéo lèo! nhưng chính nó lại ko chịu đựng nổi việc sống như thế! nó đã giả vờ 1 ngày nhưng cảm thấy như thế là quá mệt mỏi! và từ bỏ khi còn chưa kết thúc ngày thứ nhất!!!
    Dù sao cũng phải cố nhắm mắt đã! ngày mai nó vẫn phải đi tiếp! mặc dù chẳng biết là sẽ đi đến đâu? thậm chí là cần hay nên đi đến đâu!
    nghỉ đi, ngủ ngon nhé!! tôi ơi!
  7. No123

No123 Thành viên mới

To tieutuong: không chúc thì lại mắng người ta không chúc, mà chúc thì lại mắng là giả tạo, thế ông bạn muốn j nào? Ước j ngày nào mình cũng được nghe những lời chúc giả tạo như bạn nói, vì chí ít ra còn có người nhớ đến mình.
    Ta biết rằng cố quên là sẽ nhớ, nên dặn lòng cố nhớ để mà quên!
  8. tieutuong

tieutuong Thành viên mới

To No123: tớ mơ đến một lời chúc ngọt ngào mỗi tối. Chỉ cần 1 lời thôi nhưng suất phát từ con tim, thực sự mong muốn tớ ngủ ngon. Chứ ko phải là cứ mỗi khi muốn dừng câu chuyện thì nói: Thôi, hôm nay mệt nhiều rồi! Ngủ sớm đi nhé!!! Giống như tớ!! Tớ nhớ ngày xưa mới chat, cứ mỗi lần ai đó chúc tớ ngủ ngon thì tớ rất xúc động, đều trả lời bằng 1 nụ cười!! thực sự lúc đấy tớ cười rất hạnh phúc! Nhưng bây giờ tớ thấy hình như nó đã thành đương nhiên, tớ chẳng còn tý cảm xúc nào nữa. Người lớn cũng chẳng khác trẻ con là mấy, chỉ có điều giả tạo hơn và hờ hững hơn!! bạn tớ bảo thế! ừ! Đúng thật!

Lại mất ngủ! 3h27p! đã đi trèo lên giường được 1h27p!! Tại sao thế này! đầu đau như điên! phải chăng đã hình thành một lịch sinh học mới! chỉ ngủ được khi ánh mặt trời đầu tiên chói vào mặt!! ông trời ơi ! sao lại hành hạ con vào cái lúc con đang bận rộn thế này! hôm qua con đã phải ngắm mặt trời mọc bất đắc dĩ rồi! Ngủ đi nào, ngủ đi nào, phải ngủ đi nào tôi ơi! 1, 2, 1, 2....
  9. HackerDBP

HackerDBP Thành viên mới

Điện biên có gì vui không mấy bạn?
  10. porsche27

porsche27 Thành viên mới

Vui jè . đang mưa to lém , mai hok biết trơi nằng hok nhờ , mưa thì đi sóc lắm , mai lai phải rời xa điên biên roài