1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký box Tâm Lý (room3)

Chủ đề trong 'Tâm Lý Học' bởi light22007, 29/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. light22007

light22007 Thành viên mới

Nhật ký box Tâm Lý (room3)

Hehehe, hổng có ai nên mình đánh liều làm nhà mới. Zui quá, lần đầu được mở hàng, hi hi hi
    Đêm tối trong em hay em trong đêm tối, nuốt lấy nhau và ko bao giờ thả? quan trọng gì khi mọi ngã, đã chẳng còn có lối để em lui? À, mà em quyết rồi, ko lui bước đâu, gì cũng ko sợ, có gì đủ gục ngã được em đâu. hahhaha
  2. goahead8x

goahead8x Thành viên mới

Hôm nay, thật là vui!... đang ngồi uống nước, tán chuyện thời buổi kinh tế thị trường đi xuống thì lại có cụ già đến muốn xem tướng số (chỉ tay+tướng mạo) cho mình (theo kinh dịch)! Thật đúng ý ta... hahhaha... để rồi ta tính đường... trời tính!
  3. huongnhu4

huongnhu4 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Vừa tức thời, có người dám nói mình nhát như con...zán. Rồi coi, con zán nhát hay con RÙA nhát hơn! Hay hai con CÙNG NHÁT như nhau.
  4. light22007

light22007 Thành viên mới

Có chuyện gì vậy hnhu? bình tĩnh nào, gì cũng còn đó, đừng cả giận mà mất lý trí. Từ từ ngồi xuống uống miếng nước, ăn miếng bánh nói do nghe đi, nói xong chắc nhẹ lòng đó
  5. truanang

truanang Thành viên mới

Hôm nay mưa to bão lớn quá ! Ko bít có phải điềm lành ko nhỉ ! Dù sao cũng ... mong sáng mai trời lại nắng ...
  6. chiaki_co_len06

chiaki_co_len06 Thành viên mới

Thế cụ phán sao
  7. tieusumui90

tieusumui90 Thành viên mới

Mỗi người qua cuộc đời ta...cũng nhẹ tựa những con sông nhỏ. Sau mỗi lần con sông nhỏ đó chết đi, ta lại ung dung tự tại với những bản nhạc Trịnh ta yêu thích, ta lại theo đuổi ước mơ của ta....thật tuyệt vời...
    Hay phải chăng ta quá lãng mạn...

PS : Tức lắm. Vui lắm. Hun cái
  8. goahead8x

goahead8x Thành viên mới

Sự tỉ là thế nầy:
    ... cháu, cháu ngồi thẳng (đối diện) đây để cụ xem!..umh... tay trái!
    (lật lòng tay trái)... ahh... tiền vận có một vài trục trặc! (phần vân rãnh giữa ngón trỏ và ngón giữa, tay cụ có 1 khấc chặn --> bị chấn!... khi bắt cụ xem cho cụ!)
    kéo dài theo vân này xuống (đi song song với vân đậm dọc tay ấy)...
    ahh, trung vận vững vàng, âm phúc tốt... ah, phải thế... kinh tế vững, nhà nước ... lãnh đạo, (thế nếu kinh doanh, xen vào)... luôn là người làm chủ... ; chi tiêu thoáng... mà ko hoang phí (thủy là luôn chảy mà lị), liếc sang phần cơ thịt bên trái dưới ngón cái... mồ mả tổ tiên đc quy tụ!
    (mình xoay gần và chúi đầu hơn tí xíu...)
    xem xét đường chỉ tay chính nằm ngang (nhánh kéo thẳng sang bên phải)... sau nầy, vợ chồng sống rất hạnh phúc, ...lấy vợ muộn (30,31t)! ... phần cơ thịt bên trái (dưới ngón cái)... nổi hơn bên kia, cho thấy chồng bù trừ, vợ bù trừ... hạnh phúc!
    ... nghiêng khẽ bàn tay, khum lại, xem xét số vân phái và trái 2 bên cuối đường vân nằm ngang ở trên! một, hai... ah, 2trai, 2gái...
    ... sao nhiều thế ah!? (thế có mừ..)
    ... ah, trời cho từng ấy, cố đc bao nhiêu thì tùy!
    ... dương tròng kính lên tí, cụ soi lại phần lòng bàn tay khu vực cuối đường ngang đó, phía dưới... 1 nốt ruồi mờ!
    (mình chúi đầu gần hơn... 1 điểm máu hồng bthường thì phải!)
    ... nhà vợ, nhà vợ... có điểm j đó... cụ nói nhỏ quá!
    ... thỉng thoảng lại liếc nhìn tướng mạo... (mà cụ cũng nghe giọng nói và ko bít bao nhiêu phần câu chuyện của mình rồi!... đó là những cơ sở cụ đoán... giọng nói, tướng mạo, chỉ tay!)
    ... ah... sau nầy ko nhờ anh em họ hàng đc, sẽ tự làm đc... bạn bè, chơi có chịu phần thiệt một tí... lộc tự nhiên, hình như.... (mấy cái nầy ko chỉ ra or ko dựa vào chỉ tay nữa!), phải đi làm ăn xa, có nhiều...
    xem mu bàn tay:
    .... chỗ gập ở giữa đốt (mấy ngón giữa) gọn (ko to bè), ngón tay thẳng, hơi cong (cong sau nha), móng tay sắc (máu)... ko vất vả, mà an nhàn!
    .... ngón cái cao hơn 2 bên 1 móng... trong các quan hệ luôn đứng hơn,... có những quan hệ...
    (ko bít có phải mâu thuẫn với phần trên ko mà thấy nói hơi lủng củng, không thoát ý... hay là muốn tăng hầu bao!?)
    .... phần đầu ngón giữa ko hẳn thon, cũng ko vuông.... về già vẫn chưa hẳn an nhàn, vẫn còn cái lo nghĩ!
    nói tuổi --> cụ xem nốt hợp tuổi, can, mệnh để dễ bề trong quan hệ (cviệc, iu-iec)! hợp or xung can, mệnh --> độ tuổi hợp và xung tương ứng! đặc biệt chú ý tầm tuổi 87, kị nhất tuổi tị!...
    lại hỏi... thế can là chi hả cụ!?
    ... can có 10 thứ... toàn từ chuyên môn, chật hết cả đầu!
    ... thế ạh! cụ ở đâu ta?... thằng em bên cạnh tròn mắt từ nẫy xoay vào... cụ xem cho cháu với....!!!!
    rồi,... rồi, trời tối rồi... tùy tâm!
  9. chiaki_co_len06

chiaki_co_len06 Thành viên mới

@ goahead: Rườm rà quá đấy. Sao không ghạch mấy cái đầu dòng như thế này cho dễ đọc:
    - có thông minh không? sự nghiệp có ổn không?
    - có lấy được vợ không hay bị vợ nó lấy?
    - sau này của cải ai cất giữ ( ý là gohead hay bà xã )
    ..... đại loại thế
  10. mrking_hoang

mrking_hoang Thành viên mới

Em nhắn tin sao chị không nhắn lại. Lại thay sim rồi à? :(