1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký box Thủy Lợi ( tập II )

Chủ đề trong 'ĐH Thuỷ Lợi HN' bởi ablackcat, 20/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ablackcat

ablackcat Thành viên quen thuộc

Nhật ký box Thủy Lợi ( tập II )

Thế là cuối cùng em cũng viết được bài đầu tiên trong cái Nhật ký II của box mình. Hì hì hôm nay lâu lắm mới mặc cái quần đùi đi ra ngoài đường, thấy bị nhìn dã man. Hôm nay là ngày sinh nhật của chị Chuck, đáng tiếc mình không đến được chúc mừng chị, mọi điều sẽ đến nhá. Hôm qua Hà Lan thua buồn quá đi mất. Mai phải đi học quân sự rồi, học xoong rồi xả hơi một chút lấy khí thế để chuẩn bị thi lại cho nó hoành tráng nào. Nào nào giờ chuẩn bị tắm táp cho một cuộc hẹn vĩ đại tối nay nào.
    Ấy quên, mọi người xem qua cái Nhật ký I đi nhé hí hí nó sẽ bị khoá lại các bác ạ

Được ablackcat sửa chữa / chuyển vào 18:09 ngày 20/06/2004

Được bit sửa chữa / chuyển vào 12:09 ngày 20/04/2005

Được bit sửa chữa / chuyển vào 17:33 ngày 18/02/2006
  2. Global

Global Thành viên mới

Mình là mình rất akay chú này, dám đi trước mình 1 bước.. ghét thế.
    Ơ, ơ, vẫn buồn ngủ....
  3. Global

Global Thành viên mới

Mình là mình rất akay chú này, dám đi trước mình 1 bước.. ghét thế.
    Ơ, ơ, vẫn buồn ngủ....
  4. seamonster

seamonster Thành viên quen thuộc

21/6/2004
    Hey ! Thôi là người viết thứ 3 cũng được ! Hôm nay thi xong , chỉ còn môn Anh nữa thôi ! haha ah ha thế là được xả hơi rồi, hôm nay mình sẽ ngủ cho quên đời luôn !! Quên hết tất cả !!
  5. seamonster

seamonster Thành viên quen thuộc

21/6/2004
    Hey ! Thôi là người viết thứ 3 cũng được ! Hôm nay thi xong , chỉ còn môn Anh nữa thôi ! haha ah ha thế là được xả hơi rồi, hôm nay mình sẽ ngủ cho quên đời luôn !! Quên hết tất cả !!
  6. chuckle_over

chuckle_over Thành viên rất tích cực

19h00 ngày 19/06/2004 giá xăng tăng lên 6900/l rồi lôi xe đạp ra lau chùi đi thôôôôiiiiii.....
  7. chuckle_over

chuckle_over Thành viên rất tích cực

19h00 ngày 19/06/2004 giá xăng tăng lên 6900/l rồi lôi xe đạp ra lau chùi đi thôôôôiiiiii.....
  8. HOACUCXANH22

HOACUCXANH22 Thành viên rất tích cực

Đọc lại Nhật ký đến tận trang 63, chợt nhớ một thời gian khó khăn thực sự còn đau lòng đến tận bây giờ nhưng giờ thì ổn. Mình chắc là mình phải về, vì không khéo quá tiền rồi nhưng mà khi mình có một quyết định như vậy thì cũng nên ghi lại giờ phút đó chứ !!!!!!!!!!!!
    :D Oa oa oa, mệt và buồn ngủ chết được, ngày mai bù đầu vì Triết. Hic, cầu Trời mình sẽ qua, 1 tuần nữa nhức đầu vì nó đây!!!!!!!!!!!
  9. HOACUCXANH22

HOACUCXANH22 Thành viên rất tích cực

Đọc lại Nhật ký đến tận trang 63, chợt nhớ một thời gian khó khăn thực sự còn đau lòng đến tận bây giờ nhưng giờ thì ổn. Mình chắc là mình phải về, vì không khéo quá tiền rồi nhưng mà khi mình có một quyết định như vậy thì cũng nên ghi lại giờ phút đó chứ !!!!!!!!!!!!
    :D Oa oa oa, mệt và buồn ngủ chết được, ngày mai bù đầu vì Triết. Hic, cầu Trời mình sẽ qua, 1 tuần nữa nhức đầu vì nó đây!!!!!!!!!!!
  10. casau_198

casau_198 Thành viên mới

Buồn cười thật ! Cái box thuỷ lợi này toàn người thích đi lấy avantan của người khác !
    Lần trước là ông S_HOLAND lấy cái ảnh của bạn tôi! NÓ đòi thì ko giả ? Làm nó phải đổi avantan . Được 1 thời gian thì lại đến ông Ranger lấy cái ảnh giang hồ quy ẩn của nó ! Nó chưa biết ko nó đã làm ầm lên. Nếu ko tin thì ông Ranger vào box 43h xem . Nó có cái ảnh đấy từ rất lâu rồi . Nếu ông là 1 người có lòng tự trọng thì ông ko làm như thế đâu !