1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký box Thủy Lợi ( tập II )

Chủ đề trong 'ĐH Thuỷ Lợi HN' bởi ablackcat, 20/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Bit

Bit Thành viên rất tích cực

Khổ thân bạn Grin, lại về kiếp dân đen như tớ ùi ai bẩu không quà cáp, không ô dù, không tay trong
    Thôi đừng nuối tiếc dĩ vãng nữa đừng tham quyền cố vị nữa
    Phải nói là nhà em có chút tin vui chồng HCX của em thì đầu tư xây đc cái building mới, em thì đã cào cấu, băm bổ nát bét xong cái tháng sách vở Nói chung, vẫn chưa có kết luận rõ ràng, nhưng cũng đáng ăn mừng dần là vừa keke
    Nhiều khả năng là... ~!@#$%^&*()_+
    Thử 1 câu bằng ngôn ngữ xì tin nào, khó viết lắm í, em học mãi vẫn chưa thông
    Oay`, +)e^n'' jo*` lAm` Vje^c. ChA(m cHj? tHo^I, cHuC'' cA? nHa` VuI Ve? nA`
  2. chuckle_over

chuckle_over Thành viên rất tích cực

Hyx hyx m0''4 o*y e ByT vye^''T kái y` m4` kHo'' đ0.c xE^'' :(( 4nyW4y Tru''c mU*`nG e ByT vy` ka''y Đy3^`u đ4''nG a(N mU*`Ng ku.A e Mu4hhhh mU4hhhhhhhh!!!!!!!!!1
  3. luckyluke42c1

luckyluke42c1 Thành viên rất tích cực

30/12/2008
    Ngày mai là ngày cuối năm rồi!
    Tình hình là cuộc sống đã thay đổi, được hơn 1 tháng rồi. Bây giờ tự nhiên lại có một đứa "khác giới" cứ suốt ngày kè kè bên cạnh, nhiều khi thấy cũng buồn cười thật...
    Cuối tuần lại phải có trách nhiệm đến một cái nhà ... ko phải nhà mình, ngồi uống bia với một ông ko có họ hàng với mình, và rùi phải gọi ông ấy là ... bố. Cũng thấy bùn cười thật.
    Thôi tạm biệt nhật ký. Tớ đi chơi với VỢ tớ đây!
  4. chuckle_over

Mình thấy mình càng ngày càng xì tin tệ ;))
  5. Bit

Bit Thành viên rất tích cực

Dzổi ôi, thế là em sắp trở thành xyz nghèo khổi rồi Em hồi hộp nổ tim mất
    Thôi thế là tạm biệt...
    -- Cái thời ngồi onl chat chit và blog xuyên lunch time, ra vào đập đầu với tư bản, mắt mũi long xòng xóc bởi âm hưởng lốc cốc leng keng của ngôn ngữ JP
    -- Cái thời ngồi cắm đầu vào 2 màn hình cùng lúc, chân cho lên case đang chạy vo vo, tay véo bánh ngọt nhem nhẻm và trong đầu thì thầm ước ao có cái máy đọc chữ
    -- Cái thời của văn bản, của họp hành và email gân cổ cãi với các managers
    -- Cái thời ăn vụng mít, giấu giếm làm việc riêng trong giờ, thỉnh thoảng giật mình đánh thót, ảnh hưởng cả vào mơ đêm bé bỏng
    -- Cái thời thỉnh thoảng có khách xịn, được hưởng lây đi chén các món thượng lưu. Ôi, có thế mới biết thịt đà điểu nhai nhanh nhách thế nào
    ...
    Tạm biệt nhiều lắm á, tạm biệt cả 1 cơ số bữa trưa đụng đầu bác Chắc ở hàng ăn, dưng mà bác í chạ mời em ăn trưa bao giờ
  6. chuckle_over

Nó chưa kịp mời mình bữa trưa nào mà nó đã nhấp nhổm đi rồi.
    Sorry vì mấy lần đụng đầu hàng miến trộn nhé he he, tại em toàn đứng lên lúc chị còn đang nhồm nhoàm nên ko kịp trở tay
  7. luckyluke42c1

luckyluke42c1 Thành viên rất tích cực

Từ hồi mình "dại dột" đến giờ, cũng chả còn có cơ hội để lượn qua mấy cái hàng miến trộn với lị bún ốc Khương Thượng, để mà đụng đầu côm cốp với lại những Bạn Hiền, Đại Ca, Đệ Tử .... nữa.
    Ôi ko cái dại nào giống cái dại nào!
  8. chuckle_over

Bạn hiền thế là ko giữ vững phong độ bằng tớ rồi. Đùa thế thôi chắc là từ hồi "dại dột" bạn hiền lên le vờ khác, không còn loanh quanh Khương Thượng Kim Liêm mà dạt đâu đó ra ngoại thành nhở, hí hí.. (j/k)
  9. ProSport

ProSport Thành viên mới

Hôm nay đã là 24 rồi mà tình hình Tết nhất chưa thấy đâu. Sáng ngày ra vẫn giao ban công việc như bình thường, tiến độ vẫn ... cấp tập. Càng ngày càng thấy mình bị bóc lột ghê gớm! Hix!
    Mà năm nay trời có rét lắm đâu mà trâu bò chết tiệt cả. Nhớ tầm này năm ngoái thịt trâu vui ơi là vui, mình thấp cổ bé họng mà cũng xách được lạng thịt về cho u. Năm nay thì biết nói thế nào với vợ bây giờ. Chẹp!
    Âu cũng là xu thế chung của cả xã hội!
  10. MAGICSTAR

MAGICSTAR Public HN Moderator