1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký Box Thủy Lợi (tập III)

Chủ đề trong 'ĐH Thuỷ Lợi HN' bởi HOACUCXANH22, 09/12/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. HOACUCXANH22

HOACUCXANH22 Thành viên rất tích cực

Nhật ký Box Thủy Lợi (tập III)

Chờ đợi mãi, chả ai nỡ viết thì phải. Thôi thì cũng đã đến trang 99. Chẳng ai làm thì mình làm vậy.
    Bắt đầu bằng một bài tổng kết nho nhỏ của Chuck:

Trích từ bài của chuckle_over viết lúc 23:19 ngày 17/09/2008:

Ì ạch mãi topic nhật ký mới mon men đến gần trang 100, sau 4 năm hì hục. Giờ mà khóa topic lại lập Nhật ký tập 3 chắc phải 10 năm nữa nó mới được 100 trang, có khi còn hơn. Vì thế mình chẳng muốn nó đến trang 100 tẹo nào. Khóa lại, trôi xuống, kỷ niệm cũng lặn theo...

Chiều nay ăn trộm 2 tiếng vàng ngọc ở văn phòng ngồi đọc Nhật ký tập 2 từ trang 1 đến trang mười mấy. Thấy bây giờ mình khác xưa thế không biết. Mười mấy trang Nhật ký của box năm 2004 làm mình thấy như đang sống lại những tháng ngày hồn nhiên vô tư lự. 5h xách túi bước ra khỏi văn phòng, trong lòng vẫn ăm ắp kỷ niệm về những ngày tháng trong sáng đến lạ lùng. Đi qua cổng trường Thủy Lợi, cứ thấy tâm trạng phấn khởi hân hoan háo hức như đang đến chỗ hẹn offline.

Bạn Luke dạo đó viết Nhật ký chủ yếu kể lể chuyện đi đá bi-a, thắng thua thế nào, lỗ lãi ra sao (đúng là sinh viên nghèo có khác).

Bạn Bit dạo đó viết Nhật ký chủ yếu kể lể chuyện học trên lớp và đi xe buýt, vất vả nhưng không hề quản ngại, thật là trong sáng.

Bạn Xinh gái dạo đó viết Nhật ký vẫn đặc sệt như mọi khi, tức là luôn xoay quanh chuyện ăn và ngủ, thỉnh thoảng có nhắc đến tí bài vở.

Bạn Hoacucxanh dạo đó viết Nhật ký cũng hệt như bạn Xinh gái, tức là hệt như mọi khi của bạn ý, tức là toàn kể lể bạn ý bị rơi vào vô vàn những sự kiện muôm màu muôn vẻ xung quanh bạn bè của bạn ý. Tưởng tượng bạn Hoacucxanh hệt như một con thoi vậy.

Bạn S_Holland dạo đó viết nhật ký bài nào cũng gào rống lên về 1 em yêu nào đó nghe hư hư thực thực nhưng kỳ tình chỉ có bạn ý và mình biết là hư thực thế nào thôi :-"

Bạn Chuckle dạo đó không viết nhiều Nhật ký lắm, thỉnh thoảng bon chen bằng đôi ba câu chuyện nhạt hoét mà phần lớn là chuyện bịa. Thế đấy.

Các em gái xinh tươi là khách của f_323 thỉnh thoảng cũng vào Nhật ký điểm danh đôi ba bài, cũng đủ làm box sinh động và thêm muôn phần sức sống.

Ôi sao mà bỗng dưng mình hoài cổ thế, vào một thời điểm chả có gì đặc biệt và chả có gì liên quan đến bất cứ cái gì của f_323. À có, chắc là mình bị nhiễm thói hoài cổ của em Bit, bắt đến em đấy!
  2. MAGICSTAR

MAGICSTAR Public HN Moderator

Bạn MS hôm nay vào dọn một đống topic quảng cáo. Mới ớ ra rằng hóa ra hồi đó bạn ý không viết Nhật ký à? Thế thì bạn ý làm gì nhỉ? ;)
  3. MAGICSTAR

MAGICSTAR Public HN Moderator

Mình lại tiếp tục dọn quảng cáo ở box này. Siêu choáng luôn. Mệt ơi là mệt. :((