1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật Ký Cho Mọi Người Trong Mọi Ngày....

Chủ đề trong 'Linkinpark (LPFC)' bởi rap_metal, 11/11/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. rap_metal

rap_metal Thành viên rất tích cực

Nhật Ký Cho Mọi Người Trong Mọi Ngày....

hey...!
    Từ ngày lập Box, rap em chưa post con chủ đề nào cả, mà em luôn hết mình ủng hộ, đóng góp ý kiến cho các bác... hơi bị nhiệt tình nhờ....
    Em làm con chủ đề này để mọi ng` viết những jì mình muốn viết thôi... nhật ký mà... ngày hôm nay có jì zui bùn kể za...
    em bắt đầu....
    Hôm nay, do chưa được sự đồng ý của bạn "bồ" về việc em đưa ảnh cô ta lên làm ảnh đại diện( đang thương lượng)... thế nên em ngồi vẽ con ảnh mới.... các bác coi, đẹp hông...?
    Sáng nay đi học đưọc nghỉ 3 tiết đầu.. sướng vật... ngồi nghe Thu Phuong & Huy W.C hát ...khà khà... hay thế... hay vì đỡ fải học...
    .. thui em ngủ đây... muộn zùi...... bác lào tiếp đê...
    Hôm nay các bác có chuyện jề bức xúc hay muốn chia zui... zô đây giải toả.... nhá

Email for me :

duyt@n.ws
  2. FACE_OF_EVIL_GIRL

FACE_OF_EVIL_GIRL Thành viên quen thuộc

RAP ặI EM HỏằZI THỏơT NH?" ANH C" BỏằS L?M SAO O ĐỏÔY?? EM CHỏÂ Hỏằ^U AH ĐANG POST CHỏằƯ Đỏằ? GO NỏằđA ĐỏằSNH C,U B?I HỏÂ??'
    HỏằI THỏắ GIAN HỏằZI TONH L? GO??
    TONH L? THỏằă NGặỏằoI TA HAY Mặ(WHERE R U? MY BABE??)
  3. rap_metal

hix... để viết nhật ký mà.... câu bài cái jì... nghĩ mãi mới za đấy Mai ah..
    Hôm nay... bị ăn 1 con 0 mon' English... hix... bị 0 vì ko mang sách mới chuối chứ... đây là lần thứ 2 ăn 0 điểm oan uổng như thế.....
    Tiết sử... làm bài 15'... mãi sáng nay mới bit hôm nay có tiết Sử... nếu ko mình đả học bài từ hôm wa zùi.... chắc chỉ 2..3 điểm... Nhưng ít za vẩn hơn thèng bananasea ,,, nó 0 luôn...
    Tầm này chắc mất Tiên tiến HK I zùi..hix

Email for me :

duyt@n.ws
  4. NGFRIEND

NGFRIEND Thành viên mới

he ! thoi huong ung chu de cua rap tui viet nhật ký của tui ngay hôm nay cho mọi nguoi nghe cho vui nhe . hom nay tiet dau tui kiem tra 1 tiet nhung ma truoc do tui ko biet rang co gio kiem tra the la muon co diem cao tui phai lay sach ra quay ,hay ko ? a` dung roi con nua tui quay thanh cong lam . day 1 ngay cua tui chi co moi su kien day dang de nho . het .
    [violet]
    NGFRIEND
  5. bananasea

bananasea Thành viên quen thuộc

đau hơn thú.Bị điểm 0 KT 15' mà chẳng bít vì sao nữa,lỗi thuoc về dua ngoi ben canh chu ko phai tui mà.Từ lúc cô giáo cho 1 con trứng vao bai KT tôi vẫn chua hiểu chuyện jì dang xảy ra nữa.Đến khi cô đi rồi thi tui moi hỉu chuyen gi dang xay ra.1 nỗi buồn xâm chiêm cơ thể khiến tui ko thể lam được viec jì ra hồn nửa,buồn vãi..................

Hỏi thế gian tình là vật jè
    Tình khiến sinh tử tương hướng
    Trời nam đất bắc,song phi nhạn
    Cổ thụ mấy mùa hàm sương
    Bao nỗi buồn muốn tỏ
    Đều trôi theo áng mây....................
    Thiên sơn ko băng giá
    Quân tử đi cùng ai..........

I could be right,I could be wrong..............

Mama I'm comming home
  6. rap_metal

Hôm nay online gặp em luôn.. hahha thích thế... Eu chuối... mày thích thơ thi` sang " cảm xuc' " nha'.... co' thơ của tao.... hahha..........
    Hôm nay em bán được 2 cái aaron & 1 cái nirvana.. hahha
    bán cho lớp mà... $ lãi cũng đủ đổ xăng...
    Lần trước còn tặng bao nhiu.... mua 1 tặng 1... mua 2 tặng 1 , ko mua củng tặng 1 nốt... mà bán toàn 5000 với 6000 nhá....
    nhưng đó là khuyến mại ( thật za đợt đó em lỗ.... nên cho lỗ luôn... gây cảm tình tý..)

Email for me :

duyt@n.ws
  7. Cyber_girl

Cyber_girl Thành viên quen thuộc

hôm nay _a good day ,mong la như vậy
    cyber_girl love LINKINPARK and TTVNonline
    who do you think you are ?
  8. BYE_BYE_MY_LOVE

BYE_BYE_MY_LOVE Thành viên quen thuộc

các bác thì suớng rồi ,học hành toàn điểm cao.em vừa bị con 6 hoá xong,không hiểu con mụ ấy chấm kiểu gì làm hết cả bài mà chỉ được có vậy, mà lại là 1 tiết mới đau chứ.
  9. rap_metal

hoá á.... hix... hôm nay đc. 3, lên kiện đc. lên 4..hix... banana thế

Email for me :

duyt@n.ws
  10. FACE_OF_EVIL_GIRL

FACE_OF_EVIL_GIRL Thành viên quen thuộc

HIC THÔI EM CŨNG ĐÀNH CHIA SẺ ZỚI CÁC BÁC VẬY.. 2 NGÀY HÔM NAY LÀ 2 NGÀY VỪA XUI XẺO VỪA ĐAU KHỔ NHẤT CỦA EM.. NÓI RA THÌ XẤU HỔ NHƯNG TỪ NGÀY HỌC LƠP 10 ĐIỂM CỦA EM KÉM HẲN CHẢ HIU LÀM SAO TOÀN 2 VỚI 3 MÀ VÀO MÔN HÓA VỚI LÍ MỚI CHẾT CHƯ..HÔM NAY THIỆT BỰC MÌNH ĐƯA CHO THĂNG BẠN CÁI ĐỒNG HỒ AI NGỜ SAU 1 HỒI BẤM BẤM CHỈNH CHỈNH CHO LÀM CHO CÁI ĐỒNG HỒ CỦA EM CỨ KÊU MÃI."TÍT TÍT TÍT TÍT.............." KÊU MÃI TUY O TO LẮM NHƯNG BỰC CẢ MÌNH VỀ HÌ HỤC CHỈNH NÓ VẪN CỨ KÊU VÀ HIỆN TẠI NÓ VẪN KÊU KỂ CẢ ĐỂ ĐÊN NĂM SAU CHẮC NÓ CUNG KÊU WÁ,. TRỪ KHI HẾT BIN( HIC MÀ BIÊT BAO GIỜ NÓ MỚI HẾT BIN CƠ CHỨ?? HU HU HU) KHỔ NỖI CÁI ĐH LẠI O PHẢI CỦA MINH MỚI GAY BIẾT LÀM SAO BÂY GIỜ
    HỠI THẾ GIAN HỎI TÌNH LÀ GÌ??
    TÌNH LÀ THỨ NGƯỜI TA HAY MƠ(WHERE R U? MY BABE??)