1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký...của Mèo !

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi hot_little_girl, 20/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hot_little_girl

hot_little_girl Thành viên mới

Nhật ký...của Mèo !

Hôm wa về nhà chẳng thấy ai , nhà thì có vẻ nóng ...hình như là mới mở cửa...nhìn wanh chẳng có ai. Đi wa fòng thấy Mẹ nằm...hoảng....lao lên giường cái rầm xém chút nữa sập giường là có ...Mẹ ơi...
    Nhưng may mà Mẹ kịp thức giấc trc khi mình cất tiếng gọi....ơn trời...
    sao Mẹ ngủ giờ này
    Mẹ mới nằm chứ có ngủ đâu
    ...Mẹ kô sao chứ....
    Mẹ có sao đâu...
    hihihii...làm con cứ tưởng...
    tưởng gì chị
    hihiih...gì đâu

Nằm 8 với Mẹ 1 hồi thì anh Huy gọi..chẳng hỉu đong đưa thế nào mà làm 1 fát từ 7h kém đến 9h15..hic hic....mình còn đt là tiền nghe tháng này nhìu ời....Làm kô đi off dzới NTMT..thế nào cũng nghe chữi...
    .....
    Chị mua đồ về dzụ mình ăn...nhưng mình hong có ăn...ke ke ke...tám 1 hồi mỏi tay mỏi tai wá..nên thôi...cho em đi ngủ...
    rồi đi coi euro với vespa club...
    wa wán nhện lúc đầu mấy lão chọc mình tá lã...nhưng cuối cùng fần thắng lại nghiêng về mình...ta fục ta thế chứ lợi.
    4h kém về nhà ngủ 1 giấc đến 7h sáng....
    --------------
    Mong là đi SG khám bệnh cho MẸ sẽ kô có chuyện gì to....hơ Mẹ hơ.
    MÈo iu Mẹ lắm..muhzzz
    MÈo ký tên đóng dzấu !
  2. hot_little_girl

vui kô thể tả...
  3. swimming

swimming Thành viên mới

chai sẻ cùng mèo!
    chúc cho mẹ con mèo luôn mạnh khoẻ!
  4. hot_little_girl

Thank bạn nhìu! CHúc bạn luôn thành công trong cuộc sống!
    -----------------------
    Mình đi SG với Mẹ sẽ tốt hơn hay Hai đi với Mẹ sẽ tốt hơn ? mâu thuẫn wá...kô lẽ lại kéo nhau đi....hí hí...thôi...để Hai đi cũng đc.
    Hai & MẸ đi bình an &may mắn nha
    Tình cờ em lại gặp anh, rồi tình cờ em thích anh..rồi tình cờ mình lánh mặt nhau....uhm...tình cờ thôi mà.
    Hôm nay lại gặp anh , em lại ngồi trên xe 1 ngừi đàn ông ( anh cùng cty thôi)...thấy mắt anh nhìn em...vẫn cách nhìn đó.
    Em kô bất ngờ , kô buồn ...em..buồn cười.hihihi
    Sực nhớ hôm bữa bữa Bụi nói với em là anh nói em lăng nhăng wá..hihihi..nói cái gì chứ cái này thì em pó tay...chẳng thèm cãi.
    Anh Bụi thì có lẽ thừa biết em chỉ chơi với con giai..ke ke ke....mà thôi...em cũng chẳng wan tâm nữa...cũng bước wa nhau cả rồi mà.
    Em vẫn sống thế...vẫn đi với mấy ông anh giai & mấy ông chú...hí hí....thôi....cứ vui như thế này...bít đâu lại hay.
    ----------
  5. hot_little_girl

Trở về..cảm thấy buồn vì kô hoàn thành đc mục đích...thật sự muốn gặp lắm...nhưng sao khó wá...tại sao nhỉ ?có lẽ mình kô có duyên với người ta....uhm....hay là mình đến nhầm chỗ....hic..chán thiệt....mình đã đi theo những gì đc chỉ rồi mà....tại sao lại kô gặp...buồn...tính gọi cho người ta...nhưng luôn biết chắc ng ta sẽ kô nghe...uhmmm......
    Dù sao cũng đã hòan thành đc mục đích..Mẹ kô sao...mình dzui lắm...tuy rằng lòng mang nhìu trắc ẩn cho chuyến đi này...nhưng dù sao..cũng fải cố mà vui....
    Buồn nhất là anh lại nói về unbreaker với Mẹ em như vậy...em kô hỉu sao nữa....em đi có 1 xíu mà đã xảy ra chuyện rồi...em biết....anh & Mẹ đều kô thích unbreaker nhưng thiết nghĩ đó cũng là sự lựa chọn của em...anh...fải hỉu & tôn trọng điều ấy chứ..tại sao anh lại làm vậy.....
    em shock....
    có lẽ từ hôm t7..em đã có thêm 1 suy nghĩ mới..về những gì anh nói cho em nghe...
    con ng em là thế...1 khi đã đánh mất lòng tin nơi em thì khó lấy lại đc lắm anh àh...
    -----------
    Chiều hôm wa về mệt wá nên lăn ra ngủ đến tối lúc nào chẳng biết.. nghe Mẹ gọi dzậy ăn tối mới biết là gần hết thời sự rồi....
    anh Hòa rủ đi uống cafe....cũng pon chen đi..rồi lại típ tục trường ca nhậu nhẹt....rồi..làm 1 fát đến gần có euro...thế là về wán nhện xem....
    cúi cùng..đến sáng.
    -----------------------------------
  6. hot_little_girl

Sáng nay tự cho mình cái tính chãnh chọe..kô cần ai...thế là tự dắt xe đi làm...hậu wả là dắt xe té cái rầm..xe nó đè..trầy chân...hic hic...lại trầy chân nữa rồi...khổ ghê luôn áh.
    Thế là mình mua nguyên 1 hộp băng y tế để trong giỏ ..khỏi mất công mua lắc nhắc..mệt....mà nói đi nói lại..đau wá....đi..hic hic hic
    Mấy hôm này toàn trầy sơ sơ...hoặc là tím hong àh...bữa nay...chảy máu luôn...đau wá....hic hic hic....nhìn cái chân dzán tè lè mà thấy thương luôn....hu hu hu..mới sáng đầu tuần mà đã dzị gời....
    chiều nay đi ăn trứng vịt lộn mí đc...
  7. hot_little_girl

Trưa nay về nhà thấy Mẹ ngồi vắt cam...mình thì chẳng muốn uống liền..muốn đợi ăn cơm xong...ngủ 1 giấc..rồi mình mới uống...thấy Mẹ muốn nhăn nên lật đật uống...
    rồi trèo lên giường...đá cái đt cho nó lọt xuống...nằm ngủ...,
    1h30 đi wa cty..đến trc cty thấy 1 cụ bà nhặt ve chai cứ đứng hòai làm mình chẳng lên lề đc...trời thì nắng...nhưng vì thấy Cụ cũng già rồi...mình cũng chẳng nói gì...mình còn trẻ mà...đứng ngoài nắng 1 xíu đã sao...được 1 lúc hình như cụ nghe thấy tiếng máy xe..nên đi lên 1 đoạn cho mình lên lề.
    Bà nhìn mình...có vẻ nói kô ra lời....mình cũng thắc mắc lắm...chẳng bết Bà muốn gì...nên...mình đến mở cửa vào...Bà gọi mình lại...cố lắm mình mới nghe Bà nói là Bà khát nước...
    Mình chạy vào rót cho Bà ly nước với những đôi mắt đang dõi theo...mình làm thế là sai ư ???
    Mình đem nước ra nhưng...nói thật là Bà kô cầm nổi ly nước...khẽ đỡ đáy ly cho Bà uống nước...mình thẫy xót...vô cùng....Nhưng công việc đang đợi mình...mình cũng chẳng biết làm gì hơn thế.
    Bà trã lại ly cho mình..miệng nói thêm...sáng giờ Bà đi lượm...mệt & đói wá con àh...
    Thật tình...mình cũng cảm thấy hơi áy náy....mình chạy vào trong...lấy cho Bà mấy tờ bạc lẻ mà vốn dĩ cũng lâu rồi mình cứ để trong giỏ..
    Tuy nó kô nhiều...nhưng có lẽ hôm nay...Bà sẽ có đc 1 bữa cơm ngon hơn mọi ngày...
    Mong là thế.
    Trở vào trong..thấy Bà vẫn ngồi...có lẽ Bà mệt...nhìn chồng giấy báo cũ...thiết nghĩ....thôi...cho Bà đi.
    Bà cười...cảm ơn tôi....
    Nhìn ra cửa...thấy Bà ngồi nép 1 bên lề...tôi thấy thương..xót lắm....nhưng tôi cũng chẳng biết làm gì.....
  8. hot_little_girl

mấy hôm nay xui xẻo wá đi mất...
    sáng nay xe nó tung xù xù die ời...vậy là còn 4 con chó...2 con mèo...số đẹp rồi...
    -------------------
    ông kia..tui nhớ ông lắm....
    buồn
  9. hot_little_girl

cuối tuần rồi...vẫn cứ buồn...có ai hỉu đc kô nhỉ ?
    mình kô biết mình đang vì mục đích gì nữa....
    cảm thấy chán wá
    có thể đây cũng là wả báo
    nhưng thôi
    mình
    cố lên
    đối mặt thôi
    cố lên tôi ơi
  10. hot_little_girl

buồn wá. chẳng biết fải làm sao nữa.
    Tối wa chị ấy gọi cho mình...mắn tét tát vào mình...mình đáng để nhận được như vậy sao ? tại sao lại vậy chứ ? thật sự mình chẳng hiểu nữa...đc rồi...cứ như vậy đii...cứ nghĩ về mình như vậy đi....muốn nghĩ sao thì nghĩ...mình kô muốn giải thích nữa.