1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký của một chàng trai ham nhat tren doi .......... Bạn hãy chia sẻ cùng tôi ............. ! ...

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi anhhaham, 18/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. anhhaham

anhhaham Thành viên quen thuộc

Nhật ký của một chàng trai ham nhat tren doi .......... Bạn hãy chia sẻ cùng tôi ............. ! ............. Mỗi tâm sự là một cảm xúc riêng ........

ABCDE

Nhật ký của một chàng trai .............. Bạn hãy chia sẻ cùng tôi .........

Chiều nay, mình với cả phòng mình đi giao lưu với một cơ quan khác, đối tác mà, nên được tiếp đón rất tốt.. bây giờ nồng độ cồn trong người cũng khá cao, chẳng biết có thế này mãi được không. Không uống thì cho là ko nhiệt tình, nhân viên mới mà kém quá, uống thì nào có thích thú gì đâu, cho dù mình có thể uống được rất nhiều mà không say........
    Hình như hơi nhức đầu..........

Một thằng con trai, có phòng riêng, có tủ riêng, nhưng nó chưa bao giờ dám viết nhật ký, vì hình như sợ người khác đọc đuợc thì phải..... vì thế nó sẽ viết nhật ký trên này vậy, trên TTVNONLINE này sẽ có nhiều người cùng đọc và cùng chia sẻ. Điều vui nhất là mọi người chẳng biết mình là ai mà cười mình. Thế nên mình sẽ viết tất cả những gì muốn viết.
    Bạn là con gái ?? bạn chẳng phải lo lắng gì lắm đến sau này vì dù sao bạn cũng có thể dựa phần nào vào chồng, đấy là mình cứ nói thế. Còn mình, bao nhiêu là việc phải lo............

Nếu bạn muốn chia sẻ, hãy thường xuyên vào đây, bạn sẽ được đọc nhật ký của mình. Bạn sẽ được đọc những suy nghĩ của một thằng con trai về tất cả những gì xung quanh nó, về con gái, về công việc, về chuyện vui, chuyện buồn, chuyện gia đình, chuyện bạn bè........ mình muốn vậy mà...............
    Cám ơn và hẹn bạn lần sau....................

Giời ơi, một loạt thay đổi :

Được truongdu sửa chữa / chuyển vào 26/11/2002 ngày 17:58

Được mellyvee sửa chữa / chuyển vào 27/11/2002 ngày 18:13

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 09/12/2002 ngày 20:37

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 11/12/2002 ngày 19:40

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 14/12/2002 ngày 21:34

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 18/12/2002 ngày 11:09

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 18/12/2002 ngày 19:28

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 18/12/2002 ngày 19:32

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 27/12/2002 ngày 21:29

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 29/12/2002 ngày 15:15

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 29/12/2002 ngày 15:21

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 06/01/2003 ngày 21:23

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 20:36 ngày 12/01/2003

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 12:54 ngày 16/01/2003

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 18:19 ngày 20/01/2003

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 17:43 ngày 27/01/2003

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 14:01 ngày 17/02/2003

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 19:36 ngày 19/02/2003

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 20:56 ngày 21/02/2003

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 20:59 ngày 21/02/2003

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 08:13 ngày 26/02/2003

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 13:57 ngày 27/02/2003

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 21:48 ngày 01/03/2003

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 21:16 ngày 09/03/2003

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 13:20 ngày 12/03/2003

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 10:26 ngày 15/03/2003

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 21:11 ngày 18/04/2003

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 17:46 ngày 19/05/2003

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 20:45 ngày 07/06/2003

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 20:08 ngày 08/06/2003

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 17:28 ngày 09/06/2003

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 13:11 ngày 19/06/2003

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 13:14 ngày 19/06/2003

е?c anhhaham s?a ch?a / chuy?n v௠11:43 ng๠02/07/2003

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 20:31 ng๠09/07/2003

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 13:02 ngày 11/09/2003

Được anhhaham sửa chữa / chuyển vào 13:04 ngày 08/03/2007
  2. anhhaham

Sáng nay trời có vẻ không nắng, nhưng mà sao bụi thế không biết, cứ thế này mãi chắc lên cân vì hít bụi thôi. May có cái bịt mặt người ta tặng cho nên cũng đỡ, hôm nào phải đi mua cái kính mới được. Chẳng biết cái mặt mình đeo kính trông có giống mafia không, hôm nào mua thì sang nhà trẻ bên cạnh thử, chúng nó khóc ré lên là mình sẽ bỏ không đeo kính nữa.......
    Tối qua nằm nhà nhìn qua cửa sổ, thấy một bà chị hàng xóm đang chuẩn bị đi chơi với người yêu, thấy phát sợ vì bà ấy lắm tiết mục quá. Chả biết nhìn người khác qua cửa sổ nhà mình có phạm pháp không, chắc là không vì không thấy bị công an bắt.... Mà có nhìn thấy gì đâu cơ chứ, chỉ thấy bà ấy trang điểm bôi trát cái gì ấy lên mặt, hết soi gương lại chải đầu. Kinh khủng, từ 8h hơn đến khoảng gần 9 h mới xong, chắc là ông kia khó chịu lắm vì phải đợi, đáng đời có mắt mà như mù, trông bà ấy thế mà cũng yêu được.... con gái gì mà ....... giống con mèo...... KHông hiểu cái mặt bà ấy cắm tăm vào có bị rơi ra không, dám cá là sẽ đứng được như mình cắm cái que vào chậu cây hoa đá ấy......
    Ôi, sau này chẳng may bị mù loà yêu phải ai như bà ấy thì toi, bảy giờ gọi " anh đến đón em đây '' thì 10 giờ tới là vừa... Khổ nỗi không thế thì không được... mà anh kia đi rửa ruột mấy lần rồi nhỉ ? Hôn hay thơm má chắc là toi, ngộ độc cầm chắc........
    Mình thích một cô gái trông bình thường cũng được, nhưng không được bả matit như thế, chả biết có cao siêu quá không ????
    Trưa nay đi ăn rất vui, chỉ mất một ít tiền mà ngon hơn chán cái trò ăn uống như trưa hôm qua, vui làm cho mình ngon miệng hơn. Sau này thế nào nhỉ ? Vợ mình có nấu ăn ngon không ? Bữa ăn có vui vẻ như nhà mình bây giờ không ? Xem ra Vợ là một cái gì đấy quan trọng ra phết, chả thể nào mà coi thường được..... Mà sao lại vợ con ở đây nhỉ ? Cứ ổn định cái đã, lo gì..............
    Sắp sinh nhật thằng Xồm rồi, nó thế nào rồi nhỉ ? Sao dạo này nhiều đứa đi du học thế, vừa chào Móm xong, lại Ngố đi Eng, lại anh H. dạy toán mình dạo trước đi làm ở Po, chắc tuần sau phải đi tiễn rồi. Lại còn ông bạn thân nhất nữa, bảo vệ đồ án tốt làm gì để phải đi Fr, bao giờ mày đi tao phải bắt mày hàng ngày phải tập phát âm tên tao mới được, không sau này về làm ông to, mình có nhờ vả gì cho con cháu lại bảo là " Tôi chả quen ai có tên như ông cả, phát âm tên ông khó thế...." Chúng mày đi hết đi, tao ở nhà đi theo một hướng khác cũng được, bao giờ già thử đọ xem ai hơn ai.................
    Tối nay lại dịch tài liệu, chả biết cái chỗ dạy Eng ấy có tốt không, tư nhân chắc là phải có chất lượng thế nào chứ, không thế thì chả ma nào thèm học, vả lại nó có quảng cáo gì đâu, sao nhiều người biết thế ....
    Ôi đi về đây, mai lại gõ tiếp vậy, về xem có gì ăn không, chả biết em mình nó có để phần không, tối nay cái hạt xoài là của tao đấy nhé, tối qua mày ăn rồi mà..........
    về mà tắm cho thoải mái ...............
  3. anhhaham

Sáng nay trời có vẻ không nắng, nhưng mà sao bụi thế không biết, cứ thế này mãi chắc lên cân vì hít bụi thôi. May có cái bịt mặt người ta tặng cho nên cũng đỡ, hôm nào phải đi mua cái kính mới được. Chẳng biết cái mặt mình đeo kính trông có giống mafia không, hôm nào mua thì sang nhà trẻ bên cạnh thử, chúng nó khóc ré lên là mình sẽ bỏ không đeo kính nữa.......
    Tối qua nằm nhà nhìn qua cửa sổ, thấy một bà chị hàng xóm đang chuẩn bị đi chơi với người yêu, thấy phát sợ vì bà ấy lắm tiết mục quá. Chả biết nhìn người khác qua cửa sổ nhà mình có phạm pháp không, chắc là không vì không thấy bị công an bắt.... Mà có nhìn thấy gì đâu cơ chứ, chỉ thấy bà ấy trang điểm bôi trát cái gì ấy lên mặt, hết soi gương lại chải đầu. Kinh khủng, từ 8h hơn đến khoảng gần 9 h mới xong, chắc là ông kia khó chịu lắm vì phải đợi, đáng đời có mắt mà như mù, trông bà ấy thế mà cũng yêu được.... con gái gì mà ....... giống con mèo...... KHông hiểu cái mặt bà ấy cắm tăm vào có bị rơi ra không, dám cá là sẽ đứng được như mình cắm cái que vào chậu cây hoa đá ấy......
    Ôi, sau này chẳng may bị mù loà yêu phải ai như bà ấy thì toi, bảy giờ gọi " anh đến đón em đây '' thì 10 giờ tới là vừa... Khổ nỗi không thế thì không được... mà anh kia đi rửa ruột mấy lần rồi nhỉ ? Hôn hay thơm má chắc là toi, ngộ độc cầm chắc........
    Mình thích một cô gái trông bình thường cũng được, nhưng không được bả matit như thế, chả biết có cao siêu quá không ????
    Trưa nay đi ăn rất vui, chỉ mất một ít tiền mà ngon hơn chán cái trò ăn uống như trưa hôm qua, vui làm cho mình ngon miệng hơn. Sau này thế nào nhỉ ? Vợ mình có nấu ăn ngon không ? Bữa ăn có vui vẻ như nhà mình bây giờ không ? Xem ra Vợ là một cái gì đấy quan trọng ra phết, chả thể nào mà coi thường được..... Mà sao lại vợ con ở đây nhỉ ? Cứ ổn định cái đã, lo gì..............
    Sắp sinh nhật thằng Xồm rồi, nó thế nào rồi nhỉ ? Sao dạo này nhiều đứa đi du học thế, vừa chào Móm xong, lại Ngố đi Eng, lại anh H. dạy toán mình dạo trước đi làm ở Po, chắc tuần sau phải đi tiễn rồi. Lại còn ông bạn thân nhất nữa, bảo vệ đồ án tốt làm gì để phải đi Fr, bao giờ mày đi tao phải bắt mày hàng ngày phải tập phát âm tên tao mới được, không sau này về làm ông to, mình có nhờ vả gì cho con cháu lại bảo là " Tôi chả quen ai có tên như ông cả, phát âm tên ông khó thế...." Chúng mày đi hết đi, tao ở nhà đi theo một hướng khác cũng được, bao giờ già thử đọ xem ai hơn ai.................
    Tối nay lại dịch tài liệu, chả biết cái chỗ dạy Eng ấy có tốt không, tư nhân chắc là phải có chất lượng thế nào chứ, không thế thì chả ma nào thèm học, vả lại nó có quảng cáo gì đâu, sao nhiều người biết thế ....
    Ôi đi về đây, mai lại gõ tiếp vậy, về xem có gì ăn không, chả biết em mình nó có để phần không, tối nay cái hạt xoài là của tao đấy nhé, tối qua mày ăn rồi mà..........
    về mà tắm cho thoải mái ...............
  4. anhhaham

Xời ơi
    Ôi mệt, đi tìm mệt quá..........................
    Không ai trả lời cũng có cái bất tiện của nó, mỗi lần muốn viết tiếp thì lại phải đi tìm cái topic của mình, toàn là ở trang sau thôi, chả bao giờ hiện ở trang 1 cả nếu không có ai gửi bài........... không sao, chỉ tiếc là như thế ít người đọc nhật kí của mình thôi, ít người để chia xẻ, không biết nên vui hay buồn nhỉ..........
    Thôi để khi khác nhờ một bạn nào đấy thỉnh thoảng vào đây và trả lời bằng một dấu chấm thôi, thế nghĩa là ngày nào chủ đề này cũng ở trên cho mọi người đọc và chia xẻ..........
    Hôm nay là một ngày vui, vì cả ngày mình đi chơi với người ta, vui thế...........
    Mà sao triển lãm Hàng trùng khánh ở gvõ chán thế, cứ tuởng hay hoá ra chán phèo, thế mà mọi người cứ đổ xô vào xem, chán ...........
    Chiều nay sẽ bàn việc đi Cát Bà, không biết Bư có về kịp để đi không, 200 cây cơ mà, đi công tác gì mà xa thế.......... Vui nhỉ, thế là cả hội sẽ đi chơi, giờ này năm ngoái cả hội đi Thịnh Long vui thật, chơi cả ngày.......... Ra trường được một năm rồi, nhanh thật là nhanh, chả mấy mà già nhỉ ........ mỗi đứa sẽ có tương lai riêng, ai sẽ thành công đây, ai sẽ thất bại, chả biết thế nào bây giờ, chỉ biết cố gắng mà thôi.......
    Hôm nay thời tiết thật là đẹp để đi chơi, thế mà đi qua mấy hàng net thấy người ở đâu mà đông thế, họ chả có việc gì hay sao mà lúc nào cũng ngồi net. Mỗi ngày nếu thích mình cũng chỉ ngồi một chút thôi, thế giới ảo trong net đâu có hay bằng bên ngoài, nếu mà ngồi chỉ để chat thì có nghĩa là đời này đã quá phí............ Thỉnh thoảng tìm tài liệu mới lên net, mà dạo này phải viết nhật ký nên mới vào thường xuyên thôi, chứ không vào nhiều chắc lên cơn thần kinh thôi, không khí ngột ngạt, cả một lũ mắt dán vào màn hình......... Cái thằng ngồi kia mấy phút rồi chả thấy nó chớp mắt, chả mấy mà mắt sẽ không chớp được nữa......................
    Mình thích không khí thật là yên tĩnh và dễ chịu, chắc là lần này ra CB cùng cả hội sẽ rất vui đây. Tiếc cho mấy đứa đi "Tây" không đi cùng cả hội được, biết làm thế nào được, càng lớn càng bận bịu............... Tao mà cưới vợ chúng mày không có mặt đầy đủ thì sau này con chúng mày đầy tháng tao chả thèm đi ăn đâu !!!
    Hôm nay thật là thoải mái..................
    À mà chiều qua về nhà thấy mẹ mua mít, ngon thế, ăn một mạch cùng cả nhà, ngon thật. Có lẽ ngon nhất là ở không khí vui vẻ của gia đình mình.......
    Thôi đi đây, nếu về sớm sẽ ra gõ tiếp vậy, đi không chúng nó lại bảo mình cao su thời gian..................................
    À mà bạn nào ơi, giúp mình với, mỗi khi đọc xong, bạn giúp mình nhé, bạn trả lời mình một chút nhé, chỉ cần là một dấu chấm thôi cũng được, để mình đỡ phải đi tìm chủ đề này, và cũng để nó luôn nằm trên, nhiều người sẽ chia sẻ hơn với mình, có được không vậy ?????
    Cám ơn trước nhé........!!!!!...............................
  5. anhhaham

Xời ơi
    Ôi mệt, đi tìm mệt quá..........................
    Không ai trả lời cũng có cái bất tiện của nó, mỗi lần muốn viết tiếp thì lại phải đi tìm cái topic của mình, toàn là ở trang sau thôi, chả bao giờ hiện ở trang 1 cả nếu không có ai gửi bài........... không sao, chỉ tiếc là như thế ít người đọc nhật kí của mình thôi, ít người để chia xẻ, không biết nên vui hay buồn nhỉ..........
    Thôi để khi khác nhờ một bạn nào đấy thỉnh thoảng vào đây và trả lời bằng một dấu chấm thôi, thế nghĩa là ngày nào chủ đề này cũng ở trên cho mọi người đọc và chia xẻ..........
    Hôm nay là một ngày vui, vì cả ngày mình đi chơi với người ta, vui thế...........
    Mà sao triển lãm Hàng trùng khánh ở gvõ chán thế, cứ tuởng hay hoá ra chán phèo, thế mà mọi người cứ đổ xô vào xem, chán ...........
    Chiều nay sẽ bàn việc đi Cát Bà, không biết Bư có về kịp để đi không, 200 cây cơ mà, đi công tác gì mà xa thế.......... Vui nhỉ, thế là cả hội sẽ đi chơi, giờ này năm ngoái cả hội đi Thịnh Long vui thật, chơi cả ngày.......... Ra trường được một năm rồi, nhanh thật là nhanh, chả mấy mà già nhỉ ........ mỗi đứa sẽ có tương lai riêng, ai sẽ thành công đây, ai sẽ thất bại, chả biết thế nào bây giờ, chỉ biết cố gắng mà thôi.......
    Hôm nay thời tiết thật là đẹp để đi chơi, thế mà đi qua mấy hàng net thấy người ở đâu mà đông thế, họ chả có việc gì hay sao mà lúc nào cũng ngồi net. Mỗi ngày nếu thích mình cũng chỉ ngồi một chút thôi, thế giới ảo trong net đâu có hay bằng bên ngoài, nếu mà ngồi chỉ để chat thì có nghĩa là đời này đã quá phí............ Thỉnh thoảng tìm tài liệu mới lên net, mà dạo này phải viết nhật ký nên mới vào thường xuyên thôi, chứ không vào nhiều chắc lên cơn thần kinh thôi, không khí ngột ngạt, cả một lũ mắt dán vào màn hình......... Cái thằng ngồi kia mấy phút rồi chả thấy nó chớp mắt, chả mấy mà mắt sẽ không chớp được nữa......................
    Mình thích không khí thật là yên tĩnh và dễ chịu, chắc là lần này ra CB cùng cả hội sẽ rất vui đây. Tiếc cho mấy đứa đi "Tây" không đi cùng cả hội được, biết làm thế nào được, càng lớn càng bận bịu............... Tao mà cưới vợ chúng mày không có mặt đầy đủ thì sau này con chúng mày đầy tháng tao chả thèm đi ăn đâu !!!
    Hôm nay thật là thoải mái..................
    À mà chiều qua về nhà thấy mẹ mua mít, ngon thế, ăn một mạch cùng cả nhà, ngon thật. Có lẽ ngon nhất là ở không khí vui vẻ của gia đình mình.......
    Thôi đi đây, nếu về sớm sẽ ra gõ tiếp vậy, đi không chúng nó lại bảo mình cao su thời gian..................................
    À mà bạn nào ơi, giúp mình với, mỗi khi đọc xong, bạn giúp mình nhé, bạn trả lời mình một chút nhé, chỉ cần là một dấu chấm thôi cũng được, để mình đỡ phải đi tìm chủ đề này, và cũng để nó luôn nằm trên, nhiều người sẽ chia sẻ hơn với mình, có được không vậy ?????
    Cám ơn trước nhé........!!!!!...............................
  6. cassiechit

cassiechit Thành viên rất tích cực

1 người vui tính & viết nhật kí rất hay.

Always keep smiling !!!
  7. cassiechit

cassiechit Thành viên rất tích cực

1 người vui tính & viết nhật kí rất hay.

Always keep smiling !!!
  8. lazy8110

lazy8110 Thành viên rất tích cực

Mình mới ốm gần 1 tuần mà nhìn vào gưong tháy cái mặt đã gầy nhom, chả muỗn nhìn nưa.. thế là chả nhìn nữa, ko nhìn thì cứ nghĩ là mình vãn... ko dến nỗi ...
    tối nay cố mãi mà chả hết bát cơm... cha hiểu sao cái bọn con trai lại an khoẻ thế nhỉ, nhất là mấy cái thằng cùng nhóm thực tập với mình. mình ốm chả an nổi lưng bát.. mà chúng nó chỉ.. suỵt một phát là hết 3 bát cơm...
    thôi dành ở nhà mấy hôm cho nó hoàn hồn rồi tuần sau lại tung hoành vậy
    XIN LÔIZ vì tui "nhật kí" luôn nhé, bạn anhhaham
    Lazy girl
  9. lazy8110

lazy8110 Thành viên rất tích cực

Mình mới ốm gần 1 tuần mà nhìn vào gưong tháy cái mặt đã gầy nhom, chả muỗn nhìn nưa.. thế là chả nhìn nữa, ko nhìn thì cứ nghĩ là mình vãn... ko dến nỗi ...
    tối nay cố mãi mà chả hết bát cơm... cha hiểu sao cái bọn con trai lại an khoẻ thế nhỉ, nhất là mấy cái thằng cùng nhóm thực tập với mình. mình ốm chả an nổi lưng bát.. mà chúng nó chỉ.. suỵt một phát là hết 3 bát cơm...
    thôi dành ở nhà mấy hôm cho nó hoàn hồn rồi tuần sau lại tung hoành vậy
    XIN LÔIZ vì tui "nhật kí" luôn nhé, bạn anhhaham
    Lazy girl
  10. anhhaham

A A A
    Tối nay lại có thể ra đây rồi, nhiều người ghé thăm mấy trang NK của mình quá, vui ghê......... Hôm qua mình cứ lo là qua một ngày chủ đề này sẽ bị tụt xuống dưới cơ, không ngờ hôm nay có tới hai bạn ghé thăm và giúp mình nâng nó lên...............
    Chiều nay mình gặp bọn nó, vui thật. Cãi nhau lung tung cả lên, cứ như là hồi sv ấy. Bọn mày ơi, sắp lấy chồng lấy vợ cả rồi mà cứ như trẻ con ấy mãi à ?? Tao sẽ để râu cho có vẻ người lớn, tao sẽ tập cho cái mặt tao trông cho có vẻ lỳ lỳ như là ông anh thằng Hieu ấy, tí tuổi mà trông cứ như ông cụ, hay đấy chứ nhỉ ! Còn bọn mày cũng phải ra vẻ đạo mạo đi, khi nào Tết mới cần giữ cái vẻ trẻ trung ( hay trẻ con) để xin tiền mừng tuổi thôi....
    Tối mà trời vẫn bụi, trong hàng net này có khoảng 20 máy mà chỉ có khoảng 8 người, thế thì lãi vào đâu nhỉ ?? Kia là một anh bộ đội, chắc là tối được nghỉ phép ra đây. Biết đâu lại khai với chỉ huy là tối nay em đi chơi với người yêu, rồi ra đây ngồi, tí nữa trên đường về sẽ sáng tác ra xem mình vừa hôn người yêu thế nào. Còn kia là cô bé con, chắc dối mẹ để đi chat, biết đâu nick lại là " thiếuphụ áo đen" thì sao. Chỉ tội cho mấy đứa hay đi chat thôi, suốt ngày sống trong ảo tưởng, cống hiến con mắt và túi tiền cho máy tính và chủ cửa hàng. Bọn nó có biết là ảnh hưởng thế nào không nhỉ ??? Không hay có, có hay không.................
    Trưa mai anh H. sẽ đi làm ở "Tây", chả biết anh ấy nói gì với người yêu nhỉ, đi mấy năm về liệu có còn nhớ đến chị ấy không. Rồi chị ấy có chịu được không những lúc cần có anh ấy bên cạnh ? Chia ly, đó là điều chả ai muốn, nhưng cứ ở nhà mà ôm nhau trong khi thiên hạ tiến vèo vèo thì chịu sao nổi, khó nghĩ nhỉ......
    Thôi phải đứng lên vậy, hết nửa tiếng rồi, đi về thôi, mai lại viết tiếp. Cái gì cũng thế, dừng đúng lúc vẫn hay chứ, phải không bạn............
    Mai khi bạn vào net, nếu chưa thấy chủ đề này ở trên thì bạn lại gõ cho mình chỉ một câu ngắn như thế nhé, bạn cứ cho mìnhbiết là bạn nghĩ thế nào về ngày hôm nay của mình, nó xấu, nó tốt, và có thể không bằng một ngày của bạn......... bạn cứ viết nhé, chỉ một câu thôi cũng được.............................
    Mình về đây..........................