1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký của một chàng trai ham nhat tren doi .......... Bạn hãy chia sẻ cùng tôi ............. ! ...

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi anhhaham, 18/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cassiechit

cassiechit Thành viên rất tích cực

Xí, cho Cass hỏi, anh nói " Thì ra Cass là MM ". MM là cái gì vậy? Cass hổng có hiểu.
    Mà anh giai nè, anh gần như là người hạnh phúc nhất rùi. Giá mà ai cũng được như anh nhỉ...
    À, còn 1 chuyện nữa, anh không cần lúc nào cũng cảm ơn đâu nha, nghe ngại lắm, hì hì...

Always keep smiling !!!
  2. cassiechit

Ui, hom nay pha' le, cho Cass viet ke' 1 chut nhe'
    ........... Da out rui`, nhung cung nho` cai' tat hay de lai TTVN chu chua tat han ma` nhi`n thay NK cua anh (hoi nay doc qua ma` chang thay). Hom nay du'ng la` 1 ngay buon, em & anh lai cai nhau, em lai khoc. Du` da ho`a rui`, nhung chac trong lo`ng van co`n vuong ban, phai ko anh?
    Anh yeu oi, muon noi' voi anh nhieu lam, nhung em ko sap xep duoc nhung suy nghi trong da`u mi`nh. Luc nay, em van chua noi' het duoc nhung gi em nghi, nhung bay gio ma` noi' thi` em lai buon lam, lai noi' lung tung.
    Dung cha'n nua anh nhe'. Anh cung ko thich em nhu vay ma`. & dung noi' voi em nhung loi` nhu hom nay.
    Chet, anh gui Off Mess nhan em goi cho anh phai ko? Chet rui`, em ko co' nhan duoc. Hen chi hom nay anh lai buon buc den nhu vay. Do` Yahoo chet tiet, la`m an vay ha?
    Dung la`m cho nhau buon nua, anh yeu nhe'. Hon anh...
    ( Bi gio la` 3h15' sang )

Always keep smiling !!!
  3. cassiechit

Ui, hom nay pha' le, cho Cass viet ke' 1 chut nhe'
    ........... Da out rui`, nhung cung nho` cai' tat hay de lai TTVN chu chua tat han ma` nhi`n thay NK cua anh (hoi nay doc qua ma` chang thay). Hom nay du'ng la` 1 ngay buon, em & anh lai cai nhau, em lai khoc. Du` da ho`a rui`, nhung chac trong lo`ng van co`n vuong ban, phai ko anh?
    Anh yeu oi, muon noi' voi anh nhieu lam, nhung em ko sap xep duoc nhung suy nghi trong da`u mi`nh. Luc nay, em van chua noi' het duoc nhung gi em nghi, nhung bay gio ma` noi' thi` em lai buon lam, lai noi' lung tung.
    Dung cha'n nua anh nhe'. Anh cung ko thich em nhu vay ma`. & dung noi' voi em nhung loi` nhu hom nay.
    Chet, anh gui Off Mess nhan em goi cho anh phai ko? Chet rui`, em ko co' nhan duoc. Hen chi hom nay anh lai buon buc den nhu vay. Do` Yahoo chet tiet, la`m an vay ha?
    Dung la`m cho nhau buon nua, anh yeu nhe'. Hon anh...
    ( Bi gio la` 3h15' sang )

Always keep smiling !!!
  4. anhhaham

anhhaham Thành viên quen thuộc

Thật là buồn, trưa nay phải sang cơ quan sớm nên không thể viết được nhiều. Sáng nay đã làm việc căng thẳng rồi, trưa lại còn làm thêm một chút nên cũng chẳng còn thời gian để ngồi lâu mà viết NK........
    Mình phát hiện ra là mình tham nhất thế giới, chỉ mới đây thôi, tối qua chứ bao lâu xa đâu. Mình tham thật, ngay trong con người mình thôi mà không biết. Chiều nay đi làm về mình sẽ nói tất cả ra cho đỡ xấu hổ. Ừ, chiều nay phải viết thôi, về nhiều chuyện lắm............. Tham lam là bản năng của mỗi con người cơ mà, kể ra cũng buồn cười thật..... mình buồn cười mình quá đi mất................
    Đi làm đây............. hẹn chiều sẽ tiếp tục..............
  5. anhhaham

Thật là buồn, trưa nay phải sang cơ quan sớm nên không thể viết được nhiều. Sáng nay đã làm việc căng thẳng rồi, trưa lại còn làm thêm một chút nên cũng chẳng còn thời gian để ngồi lâu mà viết NK........
    Mình phát hiện ra là mình tham nhất thế giới, chỉ mới đây thôi, tối qua chứ bao lâu xa đâu. Mình tham thật, ngay trong con người mình thôi mà không biết. Chiều nay đi làm về mình sẽ nói tất cả ra cho đỡ xấu hổ. Ừ, chiều nay phải viết thôi, về nhiều chuyện lắm............. Tham lam là bản năng của mỗi con người cơ mà, kể ra cũng buồn cười thật..... mình buồn cười mình quá đi mất................
    Đi làm đây............. hẹn chiều sẽ tiếp tục..............
  6. cassiechit

Ừ, chiều nay nhớ viết đó nha. Không thui là bi xử hội đồng đó.

Always keep smiling !!!
  7. cassiechit

Ừ, chiều nay nhớ viết đó nha. Không thui là bi xử hội đồng đó.

Always keep smiling !!!
  8. co-ai-hoc-o-ams-khong

co-ai-hoc-o-ams-khong Thành viên quen thuộc

MỘT THẰNG CON TRAI ĐA CẢM, VUI NHỘN, VIẾT NHẬT KÝ HƠI BỊ ỔN ĐẤY! CỐ LÊN NHÉ! MỌI NGƯỜI LUÔN CHIA SẺ VỚI CẬU ĐẤY!
    aptx4869
  9. co-ai-hoc-o-ams-khong

co-ai-hoc-o-ams-khong Thành viên quen thuộc

MỘT THẰNG CON TRAI ĐA CẢM, VUI NHỘN, VIẾT NHẬT KÝ HƠI BỊ ỔN ĐẤY! CỐ LÊN NHÉ! MỌI NGƯỜI LUÔN CHIA SẺ VỚI CẬU ĐẤY!
    aptx4869
  10. anhhaham

Quả thật là chiều nay rất muốn viết tiếp những gì trưa nay chưa có thời gian để viết ra đây. Lúc 4h gọi điện cho người ta, thấy đang rất mệt mỏi, hình như ốm, mà lần này ốm thật rồi. Tại mình đây mà, hôm qua tối rồi còn rủ đi sn đứa bạn cùng lớp cấp 3, trời hình như lạnh, có sương thì phải. Từ lúc biết tin ấy đến giờ cứ thấy lo lo thế nào ấy, mặc dù em bảo là không có gì phải lo. Tối nay sẽ hỏi tiếp, sáng mai không đỡ thì sau khi qua chỗ hội đồng xét xong, anh sẽ qua nhà em. Anh lo cho em quá đi thôi, hình như sáng nay em còn qua trường gặp thầy nữa thì phải, đã mệt rồi còn đi thế nữa. Ôi, thực lòng còn lo hơn cả cho bản thân mình nữa. Em có biết là em quan trọng đối với anh thế nào không?
    Chẳng còn tâm trạng nào mà viết tiếp nữa, mình gõ vài dòng gọi là có viết thôi. Lo lắng lắm mà không biết phải làm gì.
    Anh đi về đây, có gì không ổn thì tối nay sẽ qua, càng nói càng thấy lo ...............
    Lỗi hẹn cùng mọi người, mong được thông cảm..............