1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký để buôn - tâm sự sau tay lái

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi tieuthuvuive, 12/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tieuthuvuive

tieuthuvuive Thành viên mới

Nhật ký để buôn - tâm sự sau tay lái

Buồn, đi lang thang, chỉ click nhầm một phát thế là lạc vào thế giớ xe cộ.đọc qua đọc lại thấy ở đây nhìu lãng tử quá, Chả bít gì về xe với cộ...với một đứa lúc nào cũng ào ào như mình xe cũng chỉ là phương tiện thôi, chả có những thú vui...tao nhã như các bác ở đây. (lang thang vào đây thế nào cũng bị tống cổ đi)....Tìm một chỗ nương thân...khó nhỉ
  2. phambienngoc

phambienngoc Thành viên mới

Bác mà nhìn thấy ông Tú-khome trợn mắt bặm môi dắt(đẩy) con CB400 thì biết ngay thế nào là "thanh tao,tao nhã" ngay. Thế tức là bác cũng đủ tao nhã yên chí.
  3. phambienngoc

phambienngoc Thành viên mới

Bác mà nhìn thấy ông Tú-khome trợn mắt bặm môi dắt(đẩy) con CB400 thì biết ngay thế nào là "thanh tao,tao nhã" ngay. Thế tức là bác cũng đủ tao nhã yên chí.
  4. khome

khome Thành viên rất tích cực

Ấy, sao phambienngoc lại vạch áo tớ cho người xem lưng thế.
    Sáng nay ngồi ở Chợt Nhớ 2, dựng xe của mình ngoài đường, ai cũng nhìn, hình như xe mình giống xe cảnh sát hay sao í
  5. khome

khome Thành viên rất tích cực

Ấy, sao phambienngoc lại vạch áo tớ cho người xem lưng thế.
    Sáng nay ngồi ở Chợt Nhớ 2, dựng xe của mình ngoài đường, ai cũng nhìn, hình như xe mình giống xe cảnh sát hay sao í
  6. tieuthuvuive

Ngưỡng mộ thật, em thì còn chả biết đi xe máy nữa cơ. đi đâu toàn phải năn nỉ Ba đưa đi.hic....Toàn sử dụng vé tháng xe bus, nhung mà từ tháng1 này Công ty xe bus Hn tran_sờ_ cô tăng giá vé .cú thật_các bác xem thế có phải là ép người ta quá đáng không. nên em quyết định tập đi xe máy. ở đây , có bác nào tình nguyện lamg sư phụ em không ạ...em Hứa học hành nghiêm chỉnh ngoan ngoãn...mỗi buổi tập bồi dưỡng sư phụ bằng một trầu trà đá(uống mệt nghỉ) sau khoá học sẽ đưọc chiêu đãi một trầu cafe ở 13 ĐTH. thề đấy
  7. tieuthuvuive

Ngưỡng mộ thật, em thì còn chả biết đi xe máy nữa cơ. đi đâu toàn phải năn nỉ Ba đưa đi.hic....Toàn sử dụng vé tháng xe bus, nhung mà từ tháng1 này Công ty xe bus Hn tran_sờ_ cô tăng giá vé .cú thật_các bác xem thế có phải là ép người ta quá đáng không. nên em quyết định tập đi xe máy. ở đây , có bác nào tình nguyện lamg sư phụ em không ạ...em Hứa học hành nghiêm chỉnh ngoan ngoãn...mỗi buổi tập bồi dưỡng sư phụ bằng một trầu trà đá(uống mệt nghỉ) sau khoá học sẽ đưọc chiêu đãi một trầu cafe ở 13 ĐTH. thề đấy
  8. El_Flaco

El_Flaco Thành viên rất tích cực

ok . mình cũng là dân đinh cũ. cậu thích tập xe thật thì cứ ồ la í nhầm à lô 0904 122 652 . khì. lâu ko lên thăm pà pích và ku lân lởm
  9. El_Flaco

El_Flaco Thành viên rất tích cực

ok . mình cũng là dân đinh cũ. cậu thích tập xe thật thì cứ ồ la í nhầm à lô 0904 122 652 . khì. lâu ko lên thăm pà pích và ku lân lởm
  10. marilynmansonvn

marilynmansonvn Thành viên quen thuộc

Hỗn độn và phù phiếm !