1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

^.~ Nhật ký Điện Ảnh ^.^

Chủ đề trong 'Giải Trí Hải phòng' bởi Beckhamania1983, 29/08/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Beckhamania1983

Beckhamania1983 Thành viên rất tích cực

Được rồi,với đk là em phải giữ cẩn thận đĩa cho anh.PM cho anh số ĐT anh liên lạc mang đĩa qua cho em nhé.
  2. Beckhamania1983

Tình hình mà xem mãi chưa xong Prison Break nên dạo này cái topic này chết lâu ghê.Lên nào.Hum nọ cũng mới xem xong "Lost in Beijing".Nội dung ko đặc sắc lắm.Cơ mà xem chúng nó tỉn nhau nghệ thuật phết.Mông đít cứ gọi là trắng phau.
  3. baodong

baodong Thành viên mới

bác lào xem họa bì bản full rồi vào còm mèn cho anh em đê. hóng mãi chẳng thấy ai í kiến gì
  4. Kim_Binh_Mai

Kim_Binh_Mai Thành viên mới

Đã down đc bản Hoạ Bì mấy tuần trc nhưng vẫn chưa xem vì tớ phải chờ vợ tớ đi công tác về mới đc xem.Bản tớ down là cũng ko phải bản full dù hình ảnh và âm thanh xem khá ngon.Còn ra rạp thì ko phải nói rồi,chắc chắn ko bao giờ có những cảnh nóng rồi.Hehe,bạn nào máu thì vác USB qua nhà tớ copy cho mấy phim nhá.Hờ hờ,có PĐVN.Mai đi xem luôn thôi.
  5. baodong

baodong Thành viên mới

Vừa xem xong Họa Bì, bản đẹp nhưng không full. Mà xét cho cùng thì full cũng không cứu vãn được cái nhàm chán của nó các bác ạ.
    Triệu Vi và Trần Khôn thể hiện tâm lí kém quá. Em chẳng thấy cái đau đớn, bi phẫn, cao thượng của Bội Dung lúc cầm bát thuốc độc lên uống, cũng không thấy anh Vương Sinh có vẻ gì hối hận lúc phát hiện ra sự thật. Cái đoạn cao trào hỏng bét. Diễn viên cứ trơ ra mà nước mắt thì chứa chan như tháo cống. Tức không chịu được.
    Tạm chấp nhận em Châu Tấn, ánh mắt, khóe môi nom cũng ra dáng Hồ Ly. Còn lại em xin kiếu.
    Nhưng cũng phải công nhận mấy bác Tàu maketing phim giỏi thật, làm em lặp lại bi kịch Forbidden Kingdom. Hic!

6. Kim_Binh_Mai

Tớ cũng đã xem xong "Hoạ Bì".Vì lên rạp xem nên chắc chắn ko được xem những cảnh hot rồi.Về diễn xuất thì tớ ko nói tới.Dù sao em Triệu Vi và Châu Tấn cũng thuộc dạng cơ cấu rồi.Anh Chân Tử Đan thì đúng thật phim này là vai "chính phụ" nên cũng ko nhắc tới nữa.Những cái tớ ko thấy thik về phim này là Bội Dung già hơn so với Vương Sinh và Trần Khôn còn khá non so với vai diễn này.Cái thứ hai là tớ ko thik kết thúc của phim.Có thể là do tớ khó tính nhưng kết thúc có hậu của phim gây nên 1 cảm giác nhàm chán giống như những bộ phim khác.Tớ thik thik kết thúc chỉ còn em Tôn Lệ và snh Vương Sinh còn sống.Dù gì xét về tổng quan thì đây cũng là phim tâm lý đáng chú ý.So với nhiều phim chiếu ngoài rạp thì "Hoạ Bì" là 1 trong những phim đáng xem.
  7. Beckhamania1983

Có những phim ko đc nổi lắm nên có thể các bạn ko để ý xem.Nhưng ko nổi ko có nghĩa là ko hay.Tớ mới down đc 1 phim như vậy.Nói tên ra chưa chắc nhiều bạn biết.Taken - nghe có vẻ giống với 1 game ngày trước chơi trên máy Mega.Nhưng nội dung phim này chẳng liên quan gì tới cái game ấy cả.Phim là 1 câu chuyện hành động mạnh mẽ đề cao tình phụ tử.Có hơi quá 1 chút khi người cha một mình đối đầu lại với 1 nhóm Mafia người Albani cư trú tại Pháp.Nhưng có sao đâu,để cứu con gái của mình thì có trở thành siêu nhân hay người nhện cũng xứng đáng.
    Phim tớ down trên mạn,ko phải bản HD nên có thể xem ở mọi máy tính hoặc đầu DVD.Các bạn có thể cầm USB qua tớ cop cho.Cũng khá nhẹ,chưa đến 1Gb.Phim có PĐVN nhé!!!

8. baodong

baodong Thành viên mới

Chắc dạo này đầu óc em có vấn đề. Xem phim nào cũng thấy chán.
    Lọ mọ xem Max Payne, thấy cứ vớ vỉn thế nào. Nội dung cũ quá, kĩ xảo thì cũng bình thường, có mỗi cảnh cháy nổ bùm bùm, mấy chú thiên thần đen bay veo véo là tạm.
    Thôi, để giải trí thì cũng được À,. Công nhận mấy cái hình xăm đẹp thật. Giá em cũng có một cái để le lói với đời
  9. Kim_Binh_Mai

10. baodong

baodong Thành viên mới

. TWILIGHT
    Một bộ phim không sâu sắc lắm nhưng âm thanh và hình ảnh đẹp. Lãng mạn đủ để làm tan trái tim băng giá của các nàng. Đặc biệt thích hợp cho những đôi lứa đang iêu trong mùa Giáng sinh này