1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

NHẬT KÝ GÀ .... (Mùa bão Biển, sóng gió đại dương, những cánh Gà trước Bão... )

Chủ đề trong '1981 Gà - Hải Phòng' bởi Thu_6, 16/11/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. feter

feter Thành viên mới

Ối chết, thế này lại phải có thêm thời gian để nghĩ xem dùng thời gian mà em thu6 em í gửi gắm thế nào rồi, giờ thành lao lực roài
    Ủa mà sao em nì dễ tin nhể, vừa nói thế mà đã giao hết rồi
  2. Thu_6

Thu_6 Thành viên rất tích cực

Hik, đang không bít làm gì cho hết hai ngày cuối tuần...
    Tuần sau phải ra Hải Phòng thui
  3. feter

feter Thành viên mới

Quá tải
  4. tuanno1

tuanno1 Thành viên mới

Đau.
  5. Thu_6

Hôm nay ôm bộ hồ sơ đi xin việc. Lại xin việc. Chẳng biết là có làm được không nữa. Cứ làm rồi lại bỏ, chẳng làm việc ở đâu được lâu cả. Cảm thấy gò bó về thời gian... Cứ thế này thì gay thật....
    Chiều ngủ, nhưng không ngủ nổi. Ôm sách vở ra học ( dở hơi thật ), phát hiện ra trong đống sách cũ một lá thư của ex . Mở ra đọc, thơ thẩn nghĩ một chút và cười một mình....
    Hôm nay cứ hâm hâm thế nào ấy...
    Dở tệ
  6. typeb

typeb Thành viên mới

NK ảm đạm wé , nhiều buồn ít vui.....
  7. Thao_my

Thao_my Thành viên rất tích cực

Hết mùa cúm Gà rùi. Ngoài kia nắng vàng rực rỡ, hè đang tới.... Kỳ nghỉ hè một tháng mình sẽ làm gì nhỉ? Mình đã tạm biệt mùa đông Đồ Sơn rồi.
    Chao, sao bây giờ thèm được trùm chiếc áo khoác to như cái chăn đứng trước biển trời xám xịt thế. Ai bảo mùa đông biển không đẹp, ai bảo mùa đông không phải dành cho biển???!!! Mình đã lang thang ra biển mùa đông biết bao nhiêu lần rồi chẳng nhớ nổi nữa. Biển Đồ Sơn, biển Tràng Cát, biển ĐÌnh Vũ, uh, ngày xưa còn có biển Hải Hậu, cửa biển Diêm Điền nữa chứ.... Hình như khi cô đơn người ta tìm ra biển nhiều hơn. Mình quen ra biển từ ngày mình xa cậu ấy... Có lần đứng trước biển những ngày vào bão, thấy nguồn năng lượng ngoài xa kia thật khủng khiếp, mình có cảm giác đôi khi giận dữ mình cũng có thể gào thét tung bọt trắng xoá như muốn nghiền nát tất cả như biển. Và nỗi nhớ, nỗi buồn của mình cũng được xoa dịu, biển càng ồn ào giận dữ, mình càng thấy được xoa dịu. Mình sẽ còn lang thang ra biển như thế đến bao giờ nhỉ???!!!
    Dù sao hè cũng đang về rồi kìa, mùa hè không có chỗ cho nõi buồn, cho tiếc nuối.... Cười lên đi và cố gắng ... và hy vọng....hè đang về rồi tôi ơi...!!!

8. Thao_my

Thao_my Thành viên rất tích cực

Hết mùa cúm Gà rùi. Ngoài kia nắng vàng rực rỡ, hè đang tới.... Kỳ nghỉ hè một tháng mình sẽ làm gì nhỉ? Mình đã tạm biệt mùa đông Đồ Sơn rồi.
    Chao, sao bây giờ thèm được trùm chiếc áo khoác to như cái chăn đứng trước biển trời xám xịt thế. Ai bảo mùa đông biển không đẹp, ai bảo mùa đông không phải dành cho biển???!!! Mình đã lang thang ra biển mùa đông biết bao nhiêu lần rồi chẳng nhớ nổi nữa. Biển Đồ Sơn, biển Tràng Cát, biển ĐÌnh Vũ, uh, ngày xưa còn có biển Hải Hậu, cửa biển Diêm Điền nữa chứ.... Hình như khi cô đơn người ta tìm ra biển nhiều hơn. Mình quen ra biển từ ngày mình xa cậu ấy... Có lần đứng trước biển những ngày vào bão, thấy nguồn năng lượng ngoài xa kia thật khủng khiếp, mình có cảm giác đôi khi giận dữ mình cũng có thể gào thét tung bọt trắng xoá như muốn nghiền nát tất cả như biển. Và nỗi nhớ, nỗi buồn của mình cũng được xoa dịu, biển càng ồn ào giận dữ, mình càng thấy được xoa dịu. Mình sẽ còn lang thang ra biển như thế đến bao giờ nhỉ???!!!
    Dù sao hè cũng đang về rồi kìa, mùa hè không có chỗ cho nõi buồn, cho tiếc nuối.... Cười lên đi và cố gắng ... và hy vọng....hè đang về rồi tôi ơi...!!!

9. Thu_6

Đói quá !
    Một buổi sáng tẻ nhạt !
  10. Thu_6

Một ngày nắng nóng kinh khủng.
    Chết vì cái thời tiết HN mất