1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký hội chuột phần III... nhà mới cho những tâm sự mới !!!

Chủ đề trong '1984 - Tí Sài Gòn' bởi chip_quay, 30/10/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. emgaisaigon

emgaisaigon Thành viên mới

Mèn ơi lâu lắm rồi chẳng mò vô đây tám xíu nào nhỉ , dạo này chẳng gặp đuợc mọi người eg nhớ mọi người ghê lun á cho ôm hôn cái coi nè chẳng còn bao nhiêu ngày nữa mình lên xe bông về nhà chồng rồi nhỉ , 29 tháng 2 này mình đi theo người ta rồi nhỉ, lúc đó thì sao ta?
  2. stardust_scorpions

stardust_scorpions Thành viên mới

chắc là 31-4 cho ra 1 thèn ku hay sao mà fải cưới chạy ghê thế eg k gửi thiệp mời mọi ng đến dự sao chòi bạn bè thế đấy
  3. marchduc

marchduc Thành viên mới

Xì cọt làm mod rùi hả , có xây dựng ttvn ngày càng tốt đẹp hơn kìa
  4. stardust_scorpions

Mod gì đâu ku, TTVNOL bi giờ cứ có số gold trên 3000 là có cái title như thế thoai, nếu là Mod thì nick màu cam, k fải là xanh lè như tao
  5. emgaisaigon

chắc là 31-4 cho ra 1 thèn ku hay sao mà fải cưới chạy ghê thế eg k gửi thiệp mời mọi ng đến dự sao chòi bạn bè thế đấy
    +>> anh hai cái gì cũng phải từ từ em nào cũng có thiệp đừng có dành dựt em có em không hhehheh
  6. stardust_scorpions

chẹp, vì thế cần fải giành giựt sớm ché k thoai hem có phiếu thì chẳng lẽ lại giựt eg sao cho xin 2 chữ bình yên
  7. emgaisaigon

chẹp, vì thế cần fải giành giựt sớm ché k thoai hem có phiếu thì chẳng lẽ lại giựt eg sao cho xin 2 chữ bình yên >>> dịch đưọc eg cho dich luôn á, hehheh
  8. emgaisaigon

Dạo này có lẽ nhiều chuyện sảy ra với mình quá, nên nhiều khi đối xử với nguời đó thật tệ,thật sự thì mình đâu muốn như vậy đâu tại vì ngươì đó cũng thờ ơ với mình quá mà , đã nói là dạo này mình yếu đuối lắm đụng xíu là khóc liền .Không như hồi xưa dù người đó có chêu chọc sao cũng nhe răng ra cười , mình giờ thì chẳng muốn nghĩ ngợi đến chuyện gì hết, lúc nào cũng thấy trong lòng trỗng rỗng , nhiều lúc thấy người đó mà không dám kêu , kêu người đó rồi thì cũng không biết để làm gì, không găpngựời đó thì trong đầu có nhiều chuyện để kể cho người đó nghe , dzậy mà khi găpngựời đó thì chẳng còn chữ nào trong đâu , 2 đứa ngồi nhìn nhau chẳng biết nói gì...Nguời đó ơi ,dạo này em yếu đuối lắm anh đừng nói chuyện với em như thế nữa ,em chịu không nổi đâu
  9. tmhung

tmhung Thành viên mới

ừ ừ, để sau này anh nói chuyện nhẹ nhàng với em hen ;))
  10. beautytrap

beautytrap Thành viên mới

Anh nói rằng hùi xưa khi em mới đến, anh trêu khiến em nổi giận, lúc ấy anh thấy em dễ thương lắm. Anh nói rằng càng ngày anh càng thương em hơn Và anh cũng nói rằng anh như con ngựa hoang, chưa ai trói buộc được .... <-- đưa tay chịu trói
    Anh nói rằng anh hay ghen lắm. Em khen bạn thằng thân của anh anh cũng nói. Em bù khú với đám bạn bè anh cũng càu nhàu con gái ko đc nhậu. Gòy em đi ăn kem ún cafe với bạn anh lại bảo em ham chơi... <-- giờ thì anh bít ai mới là ngựa chứng
    Cúi cùng anh nói anh đã suy nghĩ nhiều đêm và tốt hơn anh hôk nên lấn sâu tình cảm vào em anh ko thể hiểu nổi <-- bỏ của chạy lấy người
    Từ đầu đến cúi anh tự biên tự diễn, tự đến tự đi, em chưa nói được câu nào vì em định nói với anh rằng em mến anh lắm
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa