1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký KBC !

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi meomeo84, 04/02/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Mùa mưa , mùa của nỗi nhớ......
  2. hahathayroai

hahathayroai Thành viên mới

Lâu rồi ko qua KBC nhớ mọi người quá ko biết nói gì hơn. Haha yêu và nhớ các KBC''mem nhà mình nhiều! Chúc cả nhà tuần mới vui vẻ, thành công!
    Ngày 9/6
    Lang thang ra sân bây tiễn anh bạn về nghỉ hè. Sáng sớm dạy từ 5h ko ăn gì chỉ uống tạm hộp sữa roài nhanh chóng khởi hành cho kịp giờ tàu xe.
    5h30 đến ga tàu điện ngầm mua nhanh vé roài lượn đi, cũng may từ chỗ Haha ra sân bay chỉ phải đổi tàu một lần ko thì thôi rồi lượm ơi:(.
    Ra tới sân bay, đi lang thang một lúc thì anh zai cũng đến. Hai anh em gặp nhau, mừng mừng tủi tủi vì lâu roài ko gặp ( có một tuần) hihì. Ôm nhau thắm thiết.. Xong tiết mục đó, mình cùng anh ấy chuyển đồ lên xe roài vào trong chờ check_in hành lý. Check xong 2 anh em lượn lờ đi ngắm các em chân dài. Va vào quán nước ngồi làm cốc cafe buôn dưa lê một vài câu chiện thì đến giờ đại ca vào phòng chờ bay. Thía là bb
    Tiễn xong lượn lờ đi lang thang đến tối mịt thì về tới nhà. Một ngày mệt mỏi.
  3. daibangchua_xinhxinh

daibangchua_xinhxinh Thành viên mới

:
    "Đôi khi bạn cần phải chạy thật xa để xem ai đang chạy theo bạn.Đôi khi bạn phải nói thật nhỏ để xem ai đang lắng nghe bạn.Đôi khi bạn cần khóc để xem ai sẽ đưa vai cho bạn tựa.Đôi khi bạn cần phải để người bạn yêu thương ra đi để xem người ấy có đủ yêu bạn để trở về ko!"
  4. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

Đôi khi bạn chẳng cần nói gì cả để xem có ai nói thay bạn không . Chán quá là chả có ai cả. Zìa ngủ, tu để thi, thôi thì để ước mơ thêm một tuần nữa và để viecthienha ăn no ngủ kỹ thêm một tuần nữa .
  5. luc_thao

luc_thao Thành viên mới

Bạn đọc lại truyện cô bé quàng khăn đỏ xem sao, ai đó có thể là một con sói lắm chứ!
  6. sinh_vien_thuc_tap

Sao mãi mà vẫn là thành viên rất tích cực ấy nhỉ ?
  7. BC2

BC2 Thành viên mới

Đang mệt trong người mà phải tiêm ngừa Viêm gan siêu vi B... đau qué... Ối giồi ơi.... Khóc phát
    Khóc xong. Biến!
  8. leo_queen_8x

leo_queen_8x Thành viên rất tích cực

Chích ngừa à cưng, he he, biết sợ rùi hở. ơ mà chị tưởng cưng bảo ngừa dại cơ mờ, lại nói lái thành ngừa siêu vi cơ;))
  9. sinh_vien_thuc_tap

Quái nhỉ? Tại sao dân số đang đông mà lúc mình post bài lên xong là còn lại vài người vậy nhỉ ?
    Ấm ức
  10. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Một đêm lang thang đất Jp..thèm cái cảm giác bát phở ấm áp của buổi sáng như Hà Nội quá
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa