1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký KBC !

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi meomeo84, 04/02/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Trích từ bài của tho`lo`mui~xanh viết lúc 11:07 ngày 07/02/2004:
    --------------------------------------------------------------------------------
    Vậy là anh đã an toàn đến nơi rồi. Em và nó lo lắng cho anh lắm. Hai đứa gọi điện cho nhau chỉ biết cầu chúc anh đi may mắn, bình an. Nó cũng buồn và tiếc nhiều. Em thì bỗng thấy hẫng hụt. Không còn gì chán hơn được nữa em lại tự an ủi mình...như thế cũng tốt. Ko 1 lời chào tạm biệt, ko phút chia tay ngậm ngùi lại đỡ hơn.
    Ngày hôm qua :
    -10h tho`lo`, donkihote, travucu online.
    -10h5'''''''' по^ли
    -10h10 ré ré........... alo, Hoài ơi đón chị, chị đang bị cảm ở công ty. (SMS của tóctem)
    -10h17 :
    +tho`lo` qua cổng Thuỷ Lợi thấy ku Đức đứng đực ra đó: Ở đây, chờ tí, tớ vội đi đàng này, quay lại ngay
    +donkihote nhún vai, gật đầu.
    -10h30: quay lại Thuỷ Lợi. Mưa lạnh ngắt. Trời,chả thấy cái mặt quen nào cả. Rắc rối rồi đây. Bình tình. Cố nhớ lại số của Travucu. Biết bao con số. Hình như 916... rồi gì nữa nhỉ. Nhanh nào. Ôi, những con số nào hiện ra thế này? Chịu thôi. Không nhớ. Lượn 1 vòng gọi điện cho 0913024211 ..." số máy bạn vừa gọi tạm dừng hoạt động, mời bạn gọi lại sau"... Lượn lại cua thêm vòng nữa trong Thuỷ Lợi. Răng cắn môi tê tái. Lơ mơ hiểu ra chuyện nhưng ko kịp nữa rồi.
    -Không thèm nhìn giờ nữa. Sợ phải đối mặt với sự thật là đã muộn để tới sân bay.
    -Về nhà. Lục lại số của Travucu. ........... Hu hu,sao ko ai nghe máy thế này. Cộp....3s suy nghĩ. Bấm lại. Tuuuuuuuu, tuuuuuuuuu, tuuuuuuuu... alo. A, đây rồi. "Sao lại Kim Mã nữa, em bảo chờ cơ mà. Trời ơi. Còn kịp ko? Ừh, đi nhé. Bye"
    --Không dám nhìn đồng hồ. Cứ thế trời mưa, người đi vun vút. Tồi tệ đến thế mà có lúc mơ màng bên cửa sổ ngắm mưa thích chí! Giờ thì ghét lắm rồi.
    -Khi cả 3 tề tựu. Tôi từ từ ngó cái đồng hồ :11h20. Haaaaaaaaaaaaaa ...dù gì cũng gặp mặt được travucu và donkihote trong vài phút...ít ra cũng là KBC. Còn anh Dương ư? Mình có thể tưởng tượng được khuôn mặt anh và có thể cả những gì anh đang cảm thấy.
    -Về.
    ~~~^_________++++++++++__________************_________^~~~
    Thêm 1 người anh trên đời. Tôi đã cóp nhặt được biết bao người ko hoàn thiện để làm bạn và chia sẻ với mỗi người một chút nỗi lòng mình. Anh tốt, anh hiền (với bọn em). Trách cũng nhiều nhưng thương nhiều hơn. Anh sẽ phải vui. Nghe em câu này nhé "quên hẳn đi". Vậy đó
    Anh em ta sẽ đú tiếp!!!!!!!
    <P align=right><FONT color=blue size=7><STRONG>nó</font>i</font> <FONT size=+0>cho</font> <FONT color=appworkspace><FONT color=orangered size=1>thoả</font> </font>c</font>á</font>i</font> m</font>ồ</font>m</strong></font></p>
    --------------------------------------------------------------------------------
    ư? ! anh sef pha?i "Quên hă?n đi" thật Hạnh a?...không hiê?u sao mấy hôm rô?i ,trong đâ?u anh chi? hiện lên toa?n nhưfng ánh mắt Lạnh lefo , vô ca?m cu?a ngươ?i ta...anh bôfng sợ, anh không he?n như em quát anh đê? anh tiến lên..ma? anh chi? thấy sợ con ngươ?i đó thôi, anh thấy một sự lạnh lefo đến ta?n bạo , anh cố ngô?i nghif ra một cái gi? ấm áp hơn ,nhưng sao anh ko nghif được.....va? anh bô?ng trơ? nên buông xuôi , anh không thấy hứng thú gi? nưfa....anh thấy ca? 2 đaf trơ? tha?nh nhưfng "Bóng ma vô hô?n " thi? pha?i....nhưng ca?ng như thế anh lại thấy nhớ Tho? lo? hơn...anh thấy em đă?m thắm , dịu da?ng , em chưfng chạc hơn anh ...
    /**** Не зови меня , Я ,о?оплZсO...****/

khi cô đơn anh gọi tên em
  2. thelocbkhn

thelocbkhn Thành viên mới

Valentine mình cứ tưởng chỉ có mình cô đơn, không ngờ............
    Hay là trong ngày đó box chúng ta lại tổ chức đi đâu cùng nhau nhỉ? Ai đứng ra làm chủ tịch đi.
    Hay là những người hâm mộ games trong box tổ chức một trận thư hùng,.........
  3. thelocbkhn

thelocbkhn Thành viên mới

Valentine mình cứ tưởng chỉ có mình cô đơn, không ngờ............
    Hay là trong ngày đó box chúng ta lại tổ chức đi đâu cùng nhau nhỉ? Ai đứng ra làm chủ tịch đi.
    Hay là những người hâm mộ games trong box tổ chức một trận thư hùng,.........
  4. natasha

natasha Thành viên quen thuộc

Hôm nay mình đi học sớm hơn mọi ngày đúng 1phút, hi` thế mà lớp cứ vắng chư chùa bà đanh...hai tiết trôi qua toàn chép là chép, chán quá lủi ra hàng nét của trường, chắc giờ này thầy đang hỏi không biết hai cô bàn đầu đi đâuchắc chốc nữa vào lại nghe bà lớp trưởng kêu ca vì tội trốn tiết......sống ở trên đời phải biết mình là ai chứ
    lên mạng nhưng không chát được, định bụng mở một cái topic mới để thử tay nghề nhưng lại không có hứng
    tối về nhà lại phải đi họccuộc sống thật buồn chán
    phải về mất rồi, đang hứng viết
  5. natasha

natasha Thành viên quen thuộc

Hôm nay mình đi học sớm hơn mọi ngày đúng 1phút, hi` thế mà lớp cứ vắng chư chùa bà đanh...hai tiết trôi qua toàn chép là chép, chán quá lủi ra hàng nét của trường, chắc giờ này thầy đang hỏi không biết hai cô bàn đầu đi đâuchắc chốc nữa vào lại nghe bà lớp trưởng kêu ca vì tội trốn tiết......sống ở trên đời phải biết mình là ai chứ
    lên mạng nhưng không chát được, định bụng mở một cái topic mới để thử tay nghề nhưng lại không có hứng
    tối về nhà lại phải đi họccuộc sống thật buồn chán
    phải về mất rồi, đang hứng viết
  6. boy_galang812003

vâng hôm nay BOY đã bị ốm ...............hì ko biết có phải cúm gà ko nữa chit biết là............ho , đau cổ họng..............và cái ngày 14/2 cũng trả vui vẻ gì.......... có mà cũng như ko ............thôi thì mặc số phận nó vậy miễn là vẫn quan tâm đến NHÓC và NHÓC cũng hiểu phải làm như thế nào..............
    có lẽ nghe bài NHỚ EM hay NHỚ ANH NHIỀU HƠN do chính NHÓC gửi tặng thì hay biết mấy
    Anh đã xa em thật rồi như hoàng hôn xóa tan giấc mơ mùa đông vườn yêu đó lá úa xác xơ giấc chân qua đã mòn lòng nhớ nhung anh nhiều hơn . Khi ..biết anh ko trở lại mưa hoàng hôn xoá đi dấu chân tình nhân tình yêu đó có những giấc mơ biết anh qua hững hờ người với ta hỡi đành thôi tình xót xa mình em ..... .. ..... từng ngày qua tiếng mưa như buồn hơn...... đến nơi đâu để quên đi bao tủi hờn ngày bình yên có anh bên đời em đã qua mau em còn nỗi đau . Anh đã quên em thật rồi xin bình mình xóa đi nỗi buồn ngày qua ......ngày mai nếu đến dấu xưa dấu chân xưa vẫn còn người đã xa rồi ...............................................dành lòng thôi đã quên đi tình xưa bước chân em âm thầm dưới mưa

7. boy_galang812003

vâng hôm nay BOY đã bị ốm ...............hì ko biết có phải cúm gà ko nữa chit biết là............ho , đau cổ họng..............và cái ngày 14/2 cũng trả vui vẻ gì.......... có mà cũng như ko ............thôi thì mặc số phận nó vậy miễn là vẫn quan tâm đến NHÓC và NHÓC cũng hiểu phải làm như thế nào..............
    có lẽ nghe bài NHỚ EM hay NHỚ ANH NHIỀU HƠN do chính NHÓC gửi tặng thì hay biết mấy
    Anh đã xa em thật rồi như hoàng hôn xóa tan giấc mơ mùa đông vườn yêu đó lá úa xác xơ giấc chân qua đã mòn lòng nhớ nhung anh nhiều hơn . Khi ..biết anh ko trở lại mưa hoàng hôn xoá đi dấu chân tình nhân tình yêu đó có những giấc mơ biết anh qua hững hờ người với ta hỡi đành thôi tình xót xa mình em ..... .. ..... từng ngày qua tiếng mưa như buồn hơn...... đến nơi đâu để quên đi bao tủi hờn ngày bình yên có anh bên đời em đã qua mau em còn nỗi đau . Anh đã quên em thật rồi xin bình mình xóa đi nỗi buồn ngày qua ......ngày mai nếu đến dấu xưa dấu chân xưa vẫn còn người đã xa rồi ...............................................dành lòng thôi đã quên đi tình xưa bước chân em âm thầm dưới mưa

8. khongkhocdau

khongkhocdau Thành viên mới

í !Hôm nay SN đứ bạn thân ,đã hẹn từ trước nhưng không thể đến được .Đã chuẩn bị sẵn tinh thần gặp mặt nó và bị ăn chửi .
    Nhưng không sao !Coi như là quà tặng cho ngày SN của you đi .
    Happy birthday !Chuối .Tao chúc mày :
  9. khongkhocdau

khongkhocdau Thành viên mới

í !Hôm nay SN đứ bạn thân ,đã hẹn từ trước nhưng không thể đến được .Đã chuẩn bị sẵn tinh thần gặp mặt nó và bị ăn chửi .
    Nhưng không sao !Coi như là quà tặng cho ngày SN của you đi .
    Happy birthday !Chuối .Tao chúc mày :
  10. YeuNhoc

YeuNhoc Thành viên mới

Online cả ngay mệt đứt hơi luôn .Up nhạc lên rồi lại bị hỏng ....chán quá đi mất .Cuối cùng kiếm được chỗ có nhạc đuôi .rm .Lúc đầu như thằng ngố rừng gọi ầm ĩ mọi nới xem có ai biết cái "đuôi " khỉ gió đấy là đuôi của lọai gì .Và cuối cùng cũng có ông anh Gangter_ tin mình Ngốc thạt và nói cho biết .khì .... có thể post nhạc ấy lên KBC cũng được ,chỉ tội hơi phiền vì phải có phần mềm nghe nhạc tương ứng mới nghe được thôi .Chẳng có dạng MP3 hay WMA cho nó thông dụng gì cả .Thôi đành vậy nhé .... rồi sẽ làm nhạc online sau .
    -----------------------------
    Anh Yêu Nhóc
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa