1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký Lệ Giang 1 và những kinh nghiệm chia sẻ - Lịch trình Tây An Tết âm lịch (T.55) ??" Hà Giang

Chủ đề trong 'Hồi ức về các chuyến đi' bởi zhouqingxin, 23/05/2006.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. miss_falling_star

miss_falling_star Thành viên mới

Thông tin nóng hổi đây. Bài viết về Côn Minh của miss N đã đăng trên báo Thị trường & Tiêu dùng sồ 85 vừa ra ngày hôm nay. Nâng cốc chúc mừng nào
  2. likemoon

likemoon Thành viên mới

Anh chị em vào been there done that trang 71 đi kìa, có người đi CTC về đấy, xem ra để đến được cũng không dễ vì mùa này đông quá...chẹp chẹp...làm mình sốt hết cả ruột, biết thế không đi thái lan nữa ...
  3. smile_index

smile_index Thành viên mới

Hay là khỏi động quả Hà Nội - KunMing- Thanh Do - CTC nhá., tháng 10 năm sau đi Tân Cương
  4. miyukivn

miyukivn Thành viên mới

Hết quota rồi, tiền hết mà phép cũng hết. Cửu Trại Câu vẫn còn đó đi đâu mà vội
  5. likemoon

likemoon Thành viên mới

Thế lày các bác, tháng 4 năm sau đi CTC nhé - tầm đấy cuối xuân đầu hạ hoa lá tưng bừng cũng đẹp, nhưng sẽ kết hợp đi hoặc là Tibet hoặc là Tây An. Các bác biểu quyết, nếu các bác đi Tibet thì tết này em sẽ đi Tây An, Lạc Dương trước.
  6. cafeonline

cafeonline Thành viên mới

Thôi chết, lại có người đi trước mình à. Mất bản quyền rồi, :((((
    Máu rồi đấy, nhưng phải làm nguội để dành, đúng lúc đi mà lại nguội như bác Vũ thì chán lắm. Bác Nguội không đúng lúc bác Vũ ạ!!! hôm nào cần thẻ 8G thì ớimột câu, chắc chắnlà dùng được với máy của bác.
  7. dudu08

dudu08 Thành viên quen thuộc

Ai nói xấu gì tớ đấy, LG3 sẽ khởi hành vào 20/10. Tớ nuôi mãi mới được dịp đẹp như thế đấy. Có phải mọi người vẫn ca ngợi tháng 10 Trung Hoa không nhỉ! Đấy không phải là nguội mà là hâm nóng. Nào, LG2 đã khởi hành rồi, với 10 thành viên, mà trong đó chỉ có 1 đồng chí nam giới. Kính phục tinh thần của chị em con cháu Hai Bà. Nào, LG3 chuẩn bị nhé, nhưng mà vẫn thiếu 1 người có khả năng thông ngôn tiếng Tàu. Nhưng hành trình đã quyết, 20 tháng tới vẫn sẽ lên đường.
    Được dudu08 sửa chữa / chuyển vào 14:09 ngày 16/09/2006
  8. zhouqingxin

zhouqingxin Thành viên mới

9. likemoon

likemoon Thành viên mới

Nhờ Natasha hỏi LE xem bao giờ lúa chín, LE thường xuyên đánh hàng lên trển nên chắc biết rõ.
  10. smkt

smkt Thành viên mới

Ừa, mình kết hợp đi cả Tây Tạng lun vì tớ thấy bảo cùng 1 đường được mà, đã đi mình kết hợp cho đỡ tiếc nhỉ. Cơ mà tớ thấy bên nhà mình bẩu đi tháng 9, tháng 10 đặc biệt còn cụ tỉ 10/10 - 18/10 là đẹp nhất. Bi giờ chuyển viu lên tháng 4 làm tớ cà cuống quá : chuẩn bị công việc, chuẩn bị xiền, chuẩn bị thời gian...vưn vưn, sao kịp nhờ. Đừng làm tớ thót tim chớ, có bít là nó phập phồng theo thời gian đi CTC mạnh lắm hông. Pls, thay đổi nhẹ nhàng thui, tớ còn thở kịp với.
    Hic, mong đến lúc đi CTC quá đi mất