1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký Lệ Giang 1 và những kinh nghiệm chia sẻ - Lịch trình Tây An Tết âm lịch (T.55) ??" Hà Giang

Chủ đề trong 'Hồi ức về các chuyến đi' bởi zhouqingxin, 23/05/2006.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. smkt

smkt Thành viên mới

Hì, còn lúa trên SP tớ nghe giang hồ đồn thổi là bắt đầu chín rùi đấy, bi giờ nó xanh xanh vàng vàng đẹp lắm. Ra chỗ Tả Van ý, cái đoạn bãi đá cổ có suối rộng thêng thang, lúa cũng đẹp mịn màng nữa.
  2. likemoon

likemoon Thành viên mới

Không biết thời điểm nào lên Sapa thì thích hợp hả cậu, hy vọng là không quá muộn để chụp ảnh toàn gốc rạ.
  3. dudu08

dudu08 Thành viên quen thuộc

Kinh, mấy chị em nhà này định lên giẫm nát lúa của bà con dân tộc, quả này bà con mất ăn thóc rồi. Lại còn định du nhập mấy cái con nghệ thuật lên trên bản nữa chứ. A lúi à, kinh mấy cái thằng Kinh quá.
    @all: hehe, LG3 chúng em chỉ là đi theo dấu chân các chị thôi ạ, các chị có gì chỉ bảo thêm, đừng có mà làm náo loạn chúng em. Có gì chúng em xin hối lộ khi bình an trở về ạ.
    @LG3 member: em kính chào các anh các chị, mời các anh các chị check mail nhé, có nhiều điều không tiện trên diễn đàn, em xin kính trình anh chị qua mail ạ.
  4. smkt

smkt Thành viên mới

Còn chờ gì nữa cậu ơi, đi luôn đi, thứ bảy chủ nhật tuần này được đấy. Nếu cố công bỏ thêm 1 ngày nữa là 3 đi mò mẫm hay lắm. Quyết định thì xách balô luôn đi nhé. Chụp người dân tộc trên ý thì vào sâu sâu trong làng chụp, mờ cũng chụp trộm thui cho tự nhiên chứ bây h họ làm du lịch nhìu nên cũng không thật lắm đâu. CHúc cậu chụp được nhìu ảnh đẹp, tớ thấy mấy tấm cậu chụp chùa Hương dễ thương đấy
  5. bach_giang

bach_giang Thành viên mới

Các anh chị ở nhà lợi dụng em đi Yunnan để đi SP một mình nhé?
  6. dudu08

dudu08 Thành viên quen thuộc

Úi cô em, bây giờ anh phải gọi là H buôn chè hay buôn cháo . Sức khoẻ em thế nào rồi? Trông thì commando thế mà lại yếu như sên thế à. Cố lên, đừng có bỏ cuộc đấy nhé, nhớ phải đi tới tận cùng Deqin đấy. Anh em đang cổ vũ cho em đấy. Cố lên Thái bình dương
  7. smile_index

smile_index Thành viên mới

Chị H cố gắng tới Deqin nha, phần thưởng là mỗi ngày 1kg, ngần đấy ngày ở TQ thì ôi... Tuyệt chưa.
    @ bác Caféonline àh, e hình dung ra cảnh a đưa người yêu lên sp chơi thì lãng mạn phải biết
  8. likemoon

likemoon Thành viên mới

Hỏi một người bạn đang ở trên ấy, thấy bảo là lúa chín rải rác rồi đấy, dưng mà cuối tuần này bác Khốp vẫn đang ở ....Thổ .....................nhĩ kỳ, cho nên cuối tuần sau mọi người có đi được không???
  9. miss_falling_star

miss_falling_star Thành viên mới

Phản đổi cuối tuần này. iem là iem chưa thi xong. Đừng có kéo nhau đi vào tuần này chứ. Lùi đi ... lùi đi ...
  10. likemoon

likemoon Thành viên mới

Hơ hơ...gái...đang hỏi xem cuối tuần sau có đi được không cơ mà...nghĩa là 30/09, 01/10 ấy..