1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật Ký mỗi người.

Chủ đề trong 'Quảng Trị' bởi minh_le, 31/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoasosac

hoasosac Thành viên mới

1 tiếng nữa đi thực địa ở Cam Lộ, chờ nãy giờ mà chẳng thấy xe đâu, không khéo chúng nó cho mình chạy xe lên đấy e chết mất , hic hic
  2. nguyennhan

nguyennhan Thành viên mới

Hôm qua đi biển Mỹ Thủy về tuy hơi mệt nhưng đúng là chưa có khi nào nhậu 1 bữa tơi bời như zậy, Mỹ Thủy đã có bãi tắm mới nên nhậu guên zề lun.
    To @Felix: khi nào zề Qt tui đem về Mỹ Thủy nhậu đã lém, bãi tắm Mỹ Thủy bữa này khỏi phải nói lun
  3. li2000

li2000 Thành viên mới

Biễn Mỹ Thuỷ bữa nay không biết đã thay đổi nhiều không ? có lẽ là nhiều lắm, bởi ngày ấy Linh có dịp về đó khi người ta đang quy hoạch và mở rộng, đất cát mù mịt giữa cái nắng chang chang như thiêu đốt của mùa hè.Vừa nắng nóng vừa khát khô mà chẳng tìm thấy một quán nước nào xung quanh đó, phía trước là bãi biển mênh mông với bao con sóng vẫn vô tình vỗ mãi chẳng hề hay biết mình đang thèm nước .
    Vậy mà giờ đây đã thay đổi nhanh thế à ? nghe Nguyen nhan kể chợt mong được 1 lần đến đó, lâu lắm rồi chị Sơ nhỉ?
  4. saubuom

saubuom Thành viên mới

Nhật kí thân,
    Bất ngờ thật. 1.6 năm nay mình được nhận quà Tối nay đi phân phát lại thôi.
    Dạo này chán thiệt là chán người cứ y như là đang chòng chành giữa biển khơi vậy. Ko bít là đang thiếu cái gì nữa... Ko bít khi nào mình sẽ có cảm giác bình an đây. Hay là do mình tự vẽ ra cảnh để rồi uỷ mị nhỉ??? Sắp đi ĐLạt có lẽ xin rút thôi, để sức mà đi tắm biển nữa.
    Không biết mình đang muốn cái gì, mình nhiều chuyện quá mình à.
    Chúa ơi!
  5. sonvnhn

sonvnhn Thành viên mới

Đi học suốt ngày quen rồi, bây chừ mới nghĩ được mấy ngày buồn dể sợ, may mà tuần sau đi học thêm tiếp, nếu không ở nhà hoài cũng chán.Em yêu dạo ni về quê nữa , buồn quá .
  6. popeye113

popeye113 Thành viên rất tích cực

Em yêu về mà buồn ...Xạo ke .....không à ....
  7. li2000

li2000 Thành viên mới

Đệ nghĩ hè rồi à ? sướng thế ? sáng nay chị phải đưa nhỏ bạn đi coi thi tốt nghiệp cấp 3 ,buổi trưa chờ mãi mà chẳng thấy nhỏ đâu, hừ , thì ra nhỏ đi ăn cùng mấy chị trong tổ, thế mà chẳng nghĩ gì đến chị đang ngồi sốt ruột chờ nhỏ gần 1 tiếng ,bực thế không biết nữa.Đã thế ngày mai tự nhủ lòng mình không thèm đưa nhỏ đi nữa, cho đi bộ chết luôn
  8. bat__hoi

bat__hoi Thành viên mới

Còn 1 tuần nữa là nghỉ hè nhưng lại còn 3 tuần nữa để thi lại xong, huhu, mất toi ký nghỉ hè hiếm hoi của mình rồi
  9. NickChiHe08

NickChiHe08 Thành viên mới

Hừm hừm ...Một ngày làm việc thế cũng xong . Đi dạo quanh một hồi , đành thơ thẩn tạm ở đây vậy .
    Chẳng biết viết gì bây giờ .Đầu óc cứ mãi nghĩ đến chuyện tối nay , không biết nên đi hay là không .Chiều nay gọi điện cho người ta nói không đi rồi .Bây chừ muốn phone lại nói là đi quá .Fân vân , đang đứng giữa ngã ba Đồng Lộc hay sao vậy .
  10. saubuom

saubuom Thành viên mới

Buồn quá vào đây buôn lê... mà không có ai hít á. Chắc mình phải đi từng nhà gõ cửa thui! Đau đầu quá... nhật kí ơi, sao cứ đi tìm nhật kí vào những lúc này nhỉ!