1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký MUFC - Nơi mọi người có thể tâm "hự" giảm stress - ?T?+?T,=?~?

Chủ đề trong 'Manchester United (MUFC)' bởi Nistelrooy82, 03/07/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. boy2403_de

boy2403_de Thành viên mới

2. ducamative28

ducamative28 Thành viên rất tích cực

mệt quá !!!!
  3. Nistelrooy82

Nistelrooy82 Thành viên mới

Bia rượu cho lắm vào
  4. ducamative28

ducamative28 Thành viên rất tích cực

Xõa một trận cho nó chừa mà chưa xõa được !!! LÀm cả tuần cố xõa mà vẫn sống..HIK !!!
  5. lanha82

lanha82 Thành viên mới

Thằng trọng tài khốn nạn đáng phải mang bắn bỏ . Phạt penalty là được rồi , nó còn rút thêm cái thẻ đỏ , làm mất suất đá chung kết của Fletcher , nếu gặp Chelsea chung kết mà ko có Fletcher thì lo quá .
    Khốn nạn , mất dạy ,
  6. Nickel

Nickel Thành viên quen thuộc

Nhờ các bác vào đây vote cho Darren Fletcher cái, khổ thân cu cậu quá trời. Cơ hội cả đời được tham dự cúp C1 bị thằng cha Rosetti đần độn cướp mất:
    http://www.petitiononline.com/qwerty09/petition.html
  7. cuongcalo

cuongcalo Thành viên rất tích cực

Mịa mấy chú Liv cay cú choảng nhau mới đau chứ, lại còn thằng HLV của Liv nữa, trông thế mà phát biểu như thằng trẻ con, ManU nhiều tiền nhưng mua đồ it hớ, còn lão Ben thì mua toàn hàng khủng
    http://dantri.com.vn/c26/s26-325723/benitez-toi-se-khong-chuc-mung-fergie.htm
    http://www.bongda.com.vn/Hau-truong-san-co/49002_Sao_Liverpool_doi_chien_nhau_tren_san.aspx
    Được cuongcalo sửa chữa / chuyển vào 10:51 ngày 18/05/2009
    Được cuongcalo sửa chữa / chuyển vào 10:54 ngày 18/05/2009
  8. singleboy115

singleboy115 Thành viên mới

Anh em hẳn còn nhớ cách đây vài năm, MU vô địch trước mấy vòng đấu. Trận MU - Chelsea thời điểm ấy chỉ còn ý nghĩa thủ tục. Mourinho nổi tiếng là kiêu ngạo và hiếu thắng. Nhưng khi bước vào trận đấu, cầu thủ của Chelsea xếp hàng hai bên vỗ tay chúc mừng các nhà vô địch khi các cầu thủ MU bước vào sân. Đó là một hành động rất đẹp, rất fair play. Cũng giống như mấy năm trước đó, các cầu thủ MU cũng chúc mừng Chelsea vô địch bằng cách như vậy. Gần đây hơn, khi kết thúc bán kết lượt về Chel - Barca, đội nhà bị loại đau đớn ở những giây cuối cùng và công tác trọng tài còn nhiều vướng mắc, nhưng Terry vẫn bước vào phòng thay quần áo của đội khách để chúc mừng, trong khi mắt vẫn còn đỏ vì khóc.
    Bây giờ hãy nhìn lại hành động của Benitez, có xứng đáng với vị trí người đứng đầu của một CLB (đã từng) giàu thành tích nhất nước Anh? Hay đây là một cách trốn tránh thất bại, không dám chấp nhận thực tế? Thực tế là dưới tay Benitez, Liv đã thụt lùi so với MU để trở thành CLB vĩ đại nhất, thành công nhất nước Anh?
    Các Fan của Liv, nếu có tự trọng, hẳn thấy xấu hổ và nhục nhã...
  9. latdatpt

latdatpt Thành viên quen thuộc

Anh quá tốt, trong khi em lại quá đa tình... Điều này làm e vật vã đau khổ, khi nghĩ đến anh, đến em, đến những người xung quanh em...
    Có khi nào em tự hỏi, em đã thực sự yêu anh chưa nhỉ?? Em cũng ko biết nữa... Chỉ biết anh đến vào lúc em đang thiếu thốn tình cảm trầm trọng, của gđình, của người yêu cũ... Anh đến lúc gđình em đang tan vỡ, lúc em vừa chia tay MTĐ đầy đau khổ... Em ko hiểu sao mình lại đến với a nhanh đến vậy??? Đồng cảm vì a cũng vừa chia tay người yêu cũ, hay chỉ để lấp chỗ trống???
    E ko dám suy nghĩ nữa anh ạh!! Em sợ... Chưa bao h lại sợ e như lúc này... Em phân vân, e lo lắng, e sợ hãi khi nghĩ rằng người e yêu lúc này chưa chắc đã là a, mặc dù có thể cũng chả là ai khác...
    Rất sợ anh buồn, e lại càng ko dám nói lên những gì em đang nghĩ....
    Giá mà... E biết làm gì bây h nhỉ???
  10. latdatpt

latdatpt Thành viên quen thuộc

Cắn chặt môi để ko bật thành tiếng khóc!!
    Em đang đúng hay đang sai? Em ko biết!!
    Em có yêu anh ko? E ko biết!!!
    Rồi sau này nếu ko có anh, e sẽ ra sao?? E cũng chẳng biết...
    Cảm giác của em bây h là gì? E cũng chẳng biết...
    E giận mình ghê gớm! Sao trc kia em ko một chút quyết đoán, để gần 2 năm yêu nhau của mình có thể dễ dàng trở thành KN?? Cái lí do e đưa ra lúc nào cũng là sợ anh buồn, sợ anh thế này thế nọ, mà chẳng hiểu rằng, ko có tình yêu của em, anh còn đau gấp vạn lần..
    Em luôn tự biện minh cho mình... E luôn nghĩ mình thật tốt, thật cao siêu, mà ko chịu hiểu rằng, chính những cao siêu ấy của em lại làm tổn thương anh thật nhiều...
    1 tháng để cả 2 nhìn nhận lại mình, thành thật mà nói, có lẽ e sẽ chẳng mảy may nghĩ ngợi mấy, trong khi có thể anh sẽ thấy rất vắng vẻ... Thiều những lời quan tâm ko hẳn đã xuất phát từ đáy lòng em, thiếu giọng nói, tiếng cười chua loét của em... Đúng là quá chua...
    E biết phải làm sao bây h???