1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký ngày...../tháng...../năm.....

Chủ đề trong 'Tuyên Quang' bởi Sunflowerboy, 28/07/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ThuLam

ThuLam Thành viên mới

xyz
  2. ThuLam

ThuLam Thành viên mới

Ngày mùng 7 tháng 3 năm 2006
    Buổi sáng bước xuống xe là chạy thục mạng đến lớp vì quên mất là đã hẹn con khỉ rằng sẽ đến sớm, người ta chạy theo " đi từ từ thôi, mặc váy mà chạy nhanh thế à ???" Hì, em quên, váy liền màu cánh sen dài ngang đầu gối, tóc mình đã dài ngang vai vừa đẹp để mặc váy.... Phóng viên thể thao 24/7 mà không biết chạy thì được giải làm sao được, hì hì, lâu lắm mới có ngày vui như thế.... Buổi trưa " Anh ơi, đội 24/7 vừa được giải Kim cương vừa được giải khán giả bình chọn nhé, hì hì, phần thưởng là 3 cái vé xem phim nên em phải đi xem phim với Công và Yến đây"
    Buổi chiều bảo các em phòng cũ đến nhà để chị nấu cơm cho mà ăn, bọn nó mải bán hoa đứa nào đứa ấy phờ phạc cả người. Đang vui vẻ chuẩn bị bao nhiêu đồ ăn ngon, chỉ còn chờ một đứa nữa là ăn thế mà.... Anh KK anh ấy gọi điện hỏi xem mua cặp tóc cho bạn gái của anh ấy ở đâu, anh ta không phải mẫu người mà quan tâm đến những điều lặt vặt thế nên chắc chắn là anh ta biết mua cặp tóc ở đâu và mua như thế nào... thế mà anh ta lại còn làm phiền mình, trong một tinh thần vui vẻ và không chuẩn bị trước.... Mình tức giận không thể tả được khi nhắc đến mua bờm cho mình ngày xưa. Mình chỉ mong họ yêu nhau quách đi rồi biến khỏi tầm mắt của mình cho xong.
    Thôi, phải out rồi, mai kể tiếp vậy.
  3. blue_bell

blue_bell Thành viên mới

Sáng dậy sớm, và có rất nhiều việc phải làm. Hi vọng ngày hôm nay, mọi sự đều suôn sẻ. Đọc nhiều sách về AIDS quá, mụ mẫm cả đầu óc.
    Đi gội đầu đã...
  4. ThuLam

ThuLam Thành viên mới

Tiếp mùng 7 tháng 3....
    " Khỉ , họp nhóm sau 15 phút nữa, tao đang tức bốc khói đây" 2 giây, hà hà..... " Chuối họp nhóm, tao đang tức bốc khói đây " lại 2 giây " tao đang tức bốc khói đây...." ..... Không biết bao nhiêu đứa bị mình nháy máy để thông báo là mình đang tức, còn lại mấy đứa mình đã hết tức nhưng chẳng lẽ lại không thông báo cho chúng nó biết, thế là thông báo nốt
    Người cuối cùng thì lại tắt máy đi để gọi lại đâm ra mình không hét lên được, híc, lại phải bảo người ta gọi điện cho 2 đứa kia để giải thích là không họp hành gì cả, nếu rảnh thì đến chơi thôi, hì.
    người ta bảo em hâm hấp vừa thôi, cứ ôm rơm nặng bụng làm gì, anh ta gọi điện thế chẳng qua là muốn gặp em thôi, anh thừa biết là anh ta còn yêu em, nhưng đừng có vớ vẩn đấy nhé.... Ha ha ha, thật là người biết an ủi, nói đến đó xong mình thấy hả lòng hả dạ, lại vui tươi như cũ
  5. blue_bell

blue_bell Thành viên mới

Ngày...
    Đau đầu quá. Hết hôm nay nữa là xong.
    Chiều đi lấy áo, không biết cái áo mới này nhìn có ngon nghẻ không, mình mê cái màu của nó quá, "mặc vào trông như vua", he he... cái màu mà chẳng ai dám mua, tớ mà mặc lên, khối người chạy đi mua đấy! Thằng Long cong đuôi nó dám gào lên: Ôi giời ơi, bà mặc cái vải này để rồi ngủ một mình à? Hừ, chưa biết đứa nào một mình đâu, lấy vợ vào để rồi "thế là mợ nó đi tây", đáng đời mày.
  6. ThuLam

ThuLam Thành viên mới

chán chẳng buồn chết
  7. blue_bell

blue_bell Thành viên mới

?oCơn bão nghiêng đêm, cây gãy, cành bay lá
    Anh nắm tay em qua đường cho khỏi ngã
    Cơn bão tan rồi, hàng cây xanh thắm lại
    Nhưng anh cũng xa rồi, cơn bão lòng em thổi mãi?
    --------
    Lại đi copy.
    Thêm một đêm không muốn ngủ. Mưa vẫn thi thoảng nhả xuống hiên một hạt, đủ để làm bóng đêm đặc quánh tan ra một khoảnh. Những vòng tròn đồng tâm.
    Nó cảm thấy khó thở và bất lực. Hết.
  8. loveBlueSky

loveBlueSky Thành viên mới

Chán cơm hử?
    Thảo nào lại vừa nhắn tin: Em đi ăn phở rán với anh Dũng. Nhắn tin cứ như thể anh Dũng anh diếc là thân quen lắm
    Đi đi, tiện thể thì đi ăn luôn xôi rán, gà nướng.... để mặt mũi vừa nhẵn nhụi được ít lâu lại chồi lên mấy cái đèn pin cho bõ đời.
    Lại còn sang box TN xem " thầy" te he nhảy đồng nữa.
    Rảnh rỗi thì đi gội đầu mát xa mặt với em blue bell đây này .
  9. blue_bell

blue_bell Thành viên mới

Đừng có dại dột gửi gắm cho BB, còn nguy hiểm hơn đi với anh A anh B gì đó đấy.
    Ai mà lại biết hobby của mình thế này nhờ>? Hôm nào tớ với ấy đi mát xa chưn nhé?
  10. blue_bell

blue_bell Thành viên mới

Vết muỗi đốt hôm nay sao đỏ lựng nhỉ? Lại to nữa.
    Áo hè, cài cúc sau lưng bằng cúc hạt trai - đẹp và điệu, mỗi tội mặc lên trông như mang bầu, hic...
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa