1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký nhiều người

Chủ đề trong 'PTTH Nguyễn Thượng Hiền TpHCM' bởi ledminh, 09/04/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cucxanh

cucxanh Thành viên mới

Hôm nay tự nhiên thấy buồn quá, buồn mà chẳng hiểu vì sao lại buồn, ngộ thiệt. Ngồi nghe nhạc Trịnh mà cảm thấy trống vắng quá, "tôi là ai? tôi là ai? tôi là ai mà còn trần gian thế"...." em hồn nhiên rồi em sẽ bình yên"....Đôi khi cứ băn khoăn tự hỏi mà không sao trả lời được. Mà thôi không nghĩ nữa, chẳng phải mình đang muốn thực hiện ước mơ của mình ư? Chẳng phải ba mẹ, người thân, bạn bè và cả nhỏ bạn thân nhất của mình ...tất cả chẳng phải đang ở xung quanh mình ư, tại sao mình phải buồn chứ? Thật ngốc quá, buồn mà chẳng biết vì sao mình buồn, có ai như mình không dzậy trời. Tự nhiênmình thấy mắc cười mình quá!
  2. tin-tac

tin-tac Thành viên rất tích cực

buồn quá...hè gùi...mà hết xiền gùi..hic ihc..chat chit suot ngày...seo chẳng thấy chán nhỉ...chắc vì mỗi lần lên..đều gặp bà xã hè hè...

khi nhan gian da co them mot vi sao o tren troi cao
    khong ai nghe ai thay o trong long toi them ngoi sao bang lanh gia vi ai........
  3. tin-tac

buồn quá...hè gùi...mà hết xiền gùi..hic ihc..chat chit suot ngày...seo chẳng thấy chán nhỉ...chắc vì mỗi lần lên..đều gặp bà xã hè hè...

khong ai nghe ai thay o trong long toi them ngoi sao bang lanh gia vi ai........
  4. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

cúc xanh ui sao mà giống em-be wá vậy. Biết là để nỗi buồn gặm nhấm thì chỉ mất thời gian thôi nhưng sao vẫn ko thể nào thoát ra khỏi nó. Có lúc lại thấy chán nản đến tuyệt vọng mà ko hiểu tại sao. Ừ rồi cũng nghe nhạc Trịnh " Tôi ơi đừng tuyệt vọng đừng tuyệt vọng. Lá mùa thu rụng giữa mùa đông" HÌ hì có lúc cũng thấy mình thật lãng nhách vì mình đầy đủ wá rồi, được ba mẹ lo wá chu đáo. Chán wá leo lên online chat chơi thì 1 người bạn nói đây là triệu chứng muốn lấy chồng (ặc ặc sao đúng tim đen thế, hehe). HI` đùa chút, mà hình như mìnnh cũng đang cô đơn thì phải
    Life is a journey
  5. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

cúc xanh ui sao mà giống em-be wá vậy. Biết là để nỗi buồn gặm nhấm thì chỉ mất thời gian thôi nhưng sao vẫn ko thể nào thoát ra khỏi nó. Có lúc lại thấy chán nản đến tuyệt vọng mà ko hiểu tại sao. Ừ rồi cũng nghe nhạc Trịnh " Tôi ơi đừng tuyệt vọng đừng tuyệt vọng. Lá mùa thu rụng giữa mùa đông" HÌ hì có lúc cũng thấy mình thật lãng nhách vì mình đầy đủ wá rồi, được ba mẹ lo wá chu đáo. Chán wá leo lên online chat chơi thì 1 người bạn nói đây là triệu chứng muốn lấy chồng (ặc ặc sao đúng tim đen thế, hehe). HI` đùa chút, mà hình như mìnnh cũng đang cô đơn thì phải
    Life is a journey
  6. tin-tac

oi chòi bi giờ mà vẫn chưa có chồng a......
    bà xã đầu tiên của em là năm lớp 10..hehe

7. tin-tac

oi chòi bi giờ mà vẫn chưa có chồng a......
    bà xã đầu tiên của em là năm lớp 10..hehe

8. tin-tac

hôm nay làm sao thế nhỉ...thứ 7 bà..chẳng đi chơi. chẳng gặp ai, chán. chưa ăn gì..hic hic..đói...lang thang vào siêu thị vẫn chán...mua tạm vài xu chơi điện tử.hic hic...xem đi xem lại thì chẳng thấy có trò nào ra hồn...hic hic....chán...tại seo nhỉ..trong đầu lúc nào cũng luôn có 1 suy nghĩ...?..nhưng mình suy nghĩ chuyện gì đây...oi oi..nhức đầu quá rồi...hic hic..ngủ thôi...

9. tin-tac

hôm nay làm sao thế nhỉ...thứ 7 bà..chẳng đi chơi. chẳng gặp ai, chán. chưa ăn gì..hic hic..đói...lang thang vào siêu thị vẫn chán...mua tạm vài xu chơi điện tử.hic hic...xem đi xem lại thì chẳng thấy có trò nào ra hồn...hic hic....chán...tại seo nhỉ..trong đầu lúc nào cũng luôn có 1 suy nghĩ...?..nhưng mình suy nghĩ chuyện gì đây...oi oi..nhức đầu quá rồi...hic hic..ngủ thôi...

10. ledminh

ledminh Thành viên quen thuộc

Còn bà xã đầu tiên của anh là năm lớp . . . 3 he he he
    Có ngừi mún chồng è, còn mình bi giờ chưa mún dzợ, mún bồ thui he he he
    Ledminh