1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký! (Part 4) - Yêu cầu thành viên lên topic "trung tâm giải quyết kiện cáo.." trang 13 đọc thôn

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi witch141v, 17/04/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Capuccino

Capuccino Thành viên rất tích cực

Đang viết NK thì mấy thầy kéo đi họp vui đáo để, lại mấy chuyện hầm bà lằng đơi mà!
    còn nhiều chuyện tau đã kể mài nghe mấy ngày roài, hem bít ai lôi ai ờ chẹp chẹp.
    Đi họp với mấy thầy chút đơi, à mà sắp có sách có tên "ấy" roài đới sách chỉ chuyên cho ngành hàng hải thui mãi mới xong, chờ kiểm duyệt lại đã à, của "ấy" nhé ko phải của tau đâu, chữ tau đâu có nhìu đến xế chúc mừng ấy nhá! hum nào có sách là miềng có 1 buổi hoành tráng roài
    ôi buồn cười quá
  2. Hayiunhaude

Hayiunhaude Thành viên mới

vào tạm biệt mài cái nào NK oai! mài còn chờ vài ngày nữa mới có nhé! đành sang nhà teo đầu đất thoai
    NGhĩ lại thấy ghét quá, NK đáng iu xế nài tăng trang vùn vụt làm còn biết bao tâm sự đành kiềm nén vậy
    Đợi có mới xả tiếp =))
    Thui thế nhá! ai bảo mài hết giờ nài, chào tạm biệt cũng vội vàng thui
    [nick]
    Được hayiunhaude sửa chữa / chuyển vào 12:19 ngày 28/04/2008
  3. vutrinhhtc

vutrinhhtc Thành viên mới

Từ sáng đến giờ vẫn chưa có việc gì ra trò
    Sắp 30/04 rồi, sắp về với vợ con rồi
    Vẫn chưa biết quà cáp gì đây
    Cứ về đi rồi tính
    Nhớ vợ và con lắm rồi
  4. lysgarden

lysgarden Thành viên mới

Cái ảnh bím họa của Cún vui đáo để. Mình sắp phải quan tâm đến vinagia rồi, huhu. Buồn quá. Không còn bé nữa chán thật đấy, giá như mình quay trở lại tuổi 17...
    NK ơi, lúc chúng mình quen nhau là hồi tớ còn trẻ đấy, hì hì.
  5. cundc

cundc Thành viên mới

Chúng nó rủ nhau đi ăn hết rồi. Pực mình quá! Mình đã từ lâu ko được ăn trưa rồi. Kể từ khi đọc bài "đáy còn thấp hơn nữa", mình ăn mất cả ngon. Thực ra là ăn vẫn ngon miệng nhưng ko dám ăn, vì phải cắt giảm chi tiêu mà.
    Mèng ôi, đáy còn thấp nữa thì 300chai của em iu thành bao nhiêu rồi? Thế mà mình cứ mong đầu tháng 5 là có điều kì diệu xảy ra, là em iu thu về mấy tỵ hòng bánh bao các bạn tuần trăng mật bên Sing cùng. hệ hệ
    Đấy nói chuyện đi ngoài, đi nước ngoài ấy. Anh đến giờ còn chưa có bát-bo. Tợm nhề? Bây giờ làm bát-bo còn chạ cần sổ HK cơ mà anh vưỡn lười đi làm. Thôi để sponsor nào định quắp anh xuất ngoại thì lo luôn cho anh cả bát cả ví nuôn. Trước mắt thì vẫn cắt giảm chi tiêu, nhịn ăn trưa. Còn chuyện du hí abroad thì trong mơ chả cần bát-bo làm gì.
    Đáng lẽ hôm nay đi dự cái hội thảo du học, ngâm ngíu việc làm 1 suất quản trị nhà hàng ks bên Sing, các em iu ạ. Bank papa và bank grandma sẵn sàng cho vay tiền đi học, nhưng mình hơi bị lười. Hôm qua đứng vênh mặt coi tiệc các bác tây, nhật ăn nhậu ở quán, mình có mơ mộng chức giám đốc tiệc hoặc giám đốc nhà hàng của một ks 5 sao. Dưng cơ mà con đường này hơi bị gian nan. Mình lại chưn ngắn, chả bít có nên trò gì ko. Vừa máu, vừa ngại ngùng. Trong khi đó, các bác bên ngạch viết lại cứ câu kéo.
    Viết nà phải có cạm xúc, phải có hứng thú cụa nó. Đề nghị các em iu chăm chỉ tâm sự với anh, để anh có cạm xúc từ chiện của mấy em, đặng viết lách kiếm xiền.
    Thế thôi, anh NK cho quên cái bữa trưa này thôi. Anh dừng. Còn phại vật vã với coding cho cái web làm chơi ăn thật cái đã. Hẹn tẹo nữa vào truy nã xiem các em hôm nay ăn trưa món gì. Ôi mâm mia... trưa nay mà anh ở Hà Nội là anh chén bún chả gần nhà rồi đới.
  6. tigerfire86

tigerfire86 Thành viên rất tích cực

Sắp có nk mới rùi nhở.
    HUm qa ko ol mà hum nay nk đã lên 3 pages rùi,nhanh thế!
    Sáng nay đi thi,cả lũ nhìn bài nhau,ngượng qá.
    Cái phần này mìh cũng chép nhưng mà chép thiếu thế là thi được jở vở thì đúng phần m` ko chép!
    May mà làm đc chứ
    Hôm nay sáng tưởng jó mùa đông bắc,ai ngờ nóng thế,vừa vào cổng trường bị mấy đứa lớp m` nó lừa.
    Dở hơi,đùa cứ như thật.Bọn nó bảo mìn là thi xong ùi,đổi lịch thi từ 7h30 cơ.Dồi ôi,mặt còn mếu mếu.Nhìn đứa nào cũng mặt ko biến sắc.Đã thế cái Tr còn bảo thi xong rồi N đến làm j nữa,đề có 2 câu,1 lý thuyết 1bài tập.Choáng.Mãi sau bọn nó mới phá lên cuời.
    Ghét thế,sáng thì ra đã bị lừa,như điên í,cả tin thế..Lúc đấy mặt nhìn như con dở hơi í,chả biết đc,sợ bỏ xừ,cuống cuồng đến tr` lại còn bị lừa.Ghét ơi là ghét
    Sắp đc nghỉ 6 ngày đây,tính làm 1 vụ đú đởn,hát hò,chắc sẽ vui,lâu lắm ko có vụ j rùi.Lại làm kiểu rủ rê rồi làm ban tổ chức.KỆ,lại còn đau họng nữa chứ!.chả hiểu hát hò ntn?ko hát thì đọc vậy.Nhưng ko ở nhà đâu,ngày đấy ở nhà là điên đấy.Kệ!
  7. Hayhunnhaude

Hayhunnhaude Thành viên mới

Mình thích hun, mình hun, mình thấy có đứa thèm mà không dám nên mình cổ vũ hun đê, còn một số đứa thấy thế, được cổ vũ thế mà không dám thế nên lại ức chế, lại văng tục chửi bậy, cái miệng rõ xinh không biết dùng làm gì, lại dùng để sản xuất những từ xấu xa, bửn thỉu nhá, buồn thay
  8. ku_oi_33

ku_oi_33 Thành viên mới

Nào thì hun, hun quả xơ ri ở bên trên nhá
    Mình iu cái quả đấy nhắm, nhìn nó thích ghê cơ
    Thui, hun thế thôi.
    Tạm biệt thế đủ rồi.
    Mình đi ngủ, nhể NK nhể, kệ cái sự đời
  9. cundc

cundc Thành viên mới

Tình hình là anh đang cần cái đoạn code cho chữ rơi rơi như mưa. Mà anh quên mất tiêu. Giá mà các em iu đang ko bận ăn trưa, anh bắt các em iu search cho anh được thì thôi.
    Alô em iu witch đương cày cuốc trồng táo độc phương nào mà giờ này còn chưa thấy ho he gì? Anh nhớ ẻm quá! hị hị
    Anh đang nghe "Sorry, blame it on me" của Akon, sao tự nhiên xúc động quá. Saigon tự nhiên âm u, chắc lại sắp mưa oài. Anh đi blog.
    http://www.dailymotion.com/video/x2rp0r_akon-sorry-blame-it-on-me
  10. LEXUSGS460

LEXUSGS460 Thành viên mới

Hôm nay công ty mình mất điện, thế là mọi hoạt động bị ngưng trệ, công nhận bây giờ không thể thiếu điện được, phụ thuộc vào điện nhiều quá. Mất điện đúng lúc các sếp đang theo dõi chứng khoán, thế là các sếp chăm chăm nhẩy ôtô ra hàng net để tiếp tục theo dõi, công nhận chứng khoán có sức hút thật. Tưởng mất mỗi buổi sáng nhưng đến chiều vẫn mất tiếp thế là chiều được về sớm. Đến trưa lại bia bọt hôm nay mình uống được 2 cốc nhưng tỉnh lắm, vẫn đỏ mặt, ngồi đến 7h30 mình chuồn kệ các cụ ở lại buôn chuyện trên trời dưới biển. Không biết mai có mất điện nữa không? Mất điện thì nóng lắm lại không làm được gì cả.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa