1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhật ký! (Part 4) - Yêu cầu thành viên lên topic "trung tâm giải quyết kiện cáo.." trang 13 đọc thôn

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi witch141v, 17/04/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Venezuela

Venezuela Thành viên mới

.. Jờ mà vẫn chưa ngủ được!
    ...Ngày hôm nay kết thúc thật là buồn...
    Lúc 8rưỡi đang ngoài đường thì con bạn gọi điện báo tin: thằng bạn cùng lớp ĐH bị tai nạn gần Mỹ Đình, đang đưa vào cấp cứu... Vì nhà nó ở quê, nên nhờ mấy đứa ở HN vào xem júp tình hình ra sao... Thế là vội vàng, mình & anh fóng lên viện 19/8. Lên đến nơi thì người ta cho xe cấp cứu đi Việt Đức... Lại đi!
    Vào fòng cấp cứu thật đáng sợ... Bao nhiêu vụ tai nạn... Thằng bạn lúc đầu hỏi còn ko biết nó đang bị tai nạn, rồi lịm đi gọi ko được, chân tay ko nhấc được lên... Nó được đem đi chụp mấy nơi, bị chảy máu từ tai ra... Thật thương nó quá!!! Mọi người nghĩ có lẽ nghiêm trọng... Chờ đến lúc có kết quả thì may sao, nó chỉ bị rách da đầu bên ngoài fải khâu & chảy máu j j đó... ko ảnh hưởng bên trong! Nó sẽ được chuyển về BV Đức Giang, vì đông quá. Có lẽ cũng mất khá nhiều thời jan & ko biết có đủ sức khỏe cho đợt thực tập, rồi bảo vệ sắp tới ko... Chỉ còn fải học có hơn 1tháng nữa...
    ... Chúc nó sớm bình fục, khỏe mạnh như thường!
    ... Mọi người cùng chúc cho nó nhé!
    ... Ranh jới jữa sự sống & cái chết thật là ngắn ngủi! Nó làm mình thấy càng fải yêu quý cuộc sống & những người thân yêu của mình hơn...
  2. kawaii298

kawaii298 87-89 HN Moderator

nói đến Thắng Cố nhớ 1 lần đi Sapa nghe hị hướng dân viên kêu hó ăn lém , nên hem ăn
    năm ngóai vào Xì Gòng thấy đâu đến nỗi khó lém tiếc quá
    hum nay đc ngày ngủ nướng khét lèn lẹt , giờ hình như vẫn còn mùi khét thì phải
    tối đi uống trà đá với mọi người vui ghê
  3. tigerfire86

tigerfire86 Thành viên rất tích cực

Nk ah,tớ định đi cắt tóc đấy,nhưng nhiều người ngăn qá cơ.
    Tóc tớ dài phết rùi í,ngang lưng rùi í,trước tết định cắt nhưng lại thôi.
    Có nhiều người thix tớ để tóc dài mà
    Mà để cho nó lữ tính nhở
    Nhưng sắp hè rùi ,để tóc dài nóng lắm,lại phải buộc,mà tớ ko thix buộc buộc hỏng cả tóc.Định đi nhuộm lại nữa,mà nhuộm mầu j nhở,chả biết đc,ko thix mầu này mãi đâu,chán ùi.
    HUm nay tớ yêu nhà tớ lắm NK ah,nhất là ông bà í,iu lắm lắm lun í!
    Mai lại được nghỉ học nữa chứ,sẽ hoàn toàn thư jãn ở nhà,vui lắm í.
    Còn gần 4 tháng nữa là cái hẹn 13-8 rùi,eo ơi,8 đôi tất cả đấy! chết dở,chả hiểu lúc đó có đủ ko nữa!
  4. RachViec

RachViec Thành viên mới

Cũng khá muộn dồi thế mà mình chả thấy buồn ngủ jì cả . Buồn quá , nghĩ về em lại thấy buồn . Em sống mà chả biết tự chăm sóc bản thân jì cả . Hơi tí là em cãi , mà toàn cãi cố thôi . Em có biết những lần như thế anh cảm thấy khó chịu như nào ko ? Bao nhiêu lần em nói sẽ thay đổi , hết lần này đến lần khác khiến anh cảm thấy chán . Nhưng anh vẫn thương em lắm kưng ạ !
  5. bivabeo

bivabeo Thành viên mới Đang bị khóa

sao cái YM 9 này khó cài thía NK nhẩy
    Tớ cài mãi mà ko đc
    hơn 1 tiếng roài đấy.
    xuầy, ăn sẵn quen roài
    Giờ tự dow vìa mà ko dow đc là sao nhẩy??
    Buồn ngủ quá rồi
    Cố dow nốt roài còn đi ngẩu nữa chứ
    Mai tớ lại là công chức gương mẫu
    8h có mẹt ở cơ quan
    hé, ko hiểu là cuối tháng có đc tăng lương ko nhẩy???
  6. yeuanhdiep

yeuanhdiep Thành viên mới

23h17
    Quái, hôm nay ăn gì mà bụng cứ sôi lịch bịch thế nhỉ , khó chịu quá đi mất.
    May mà lúc đi với em không bị sôi, chứ chẳng may lúc em ngả đầu vào vai mình mà nghe bụng mình sôi thì ôi thôi...toay
    Bây giờ vẫn khó chịu đây này. Chiều nay mình đi cafe với hội bạn, chỉ mỗi 1cốc sữa chua đánh đá và sau đấy là 1cafe. Thôi xong rồi. Dạo này cứ cafe là bị sôi bụng, kiểu này phải chừa rồi, cơ mà k uống thì lại thèm, Thèm cái vị đắng đắng, thơm thơm bùi bùi của nó.
    Chẳng hiểu ra làm sao.
    hix, may mà cái WC ở cạnh phòng mình. Khó chịu thế,
  7. RachViec

RachViec Thành viên mới

Em vừa gọi điện . Hôm nay em bị Mẹ mắng , Em khóc . Thương em lắm nhưng chỉ có thể nói hãy xin lỗi Mẹ đi . Em lại khóc và nói Mẹ ko hiểu em , lúc nào cũng bắt Em phải thế này thế kia .
    Em ah ! Mẹ làm thế cũng chỉ vì muốn tốt cho em mà thôi . SAu này em có gia đình em mới có thể hiểu đc tình cảm sâu sắc của người Mẹ . Hãy làm tất cả nhưng jì có thể để ko hối hận , em nhé
  8. LEXUSGS460

LEXUSGS460 Thành viên mới

Ngày ấy,Tao ghét Mày cũng như mày ghét tao khi hai đứa ngồi cạnh nhau lần đầu...
    Ngày ấy,Tao với Mày cùng thích một cô bé...
    Ngày ấy,Tao với Mày nghịch nhất lớp với những lần chốn học đi bơi thuyền hồ tây,những lần tụ tập đánh tá lả. ..
    Ngày ấy ,Tao với Mày đã rất thân nhau khi cùng có những kỷ niệm ngô nghê của tuổi học trò,những lần đi học giữa trưa nắng mùa hè oi ả hay cả những cơn mưa phùn của mùa đồng rét mướt...
    Ngày ấy,Tao và Mày hay tổ chức các buổi liên hoan của lớp. Nhớ 2 đứa cùng thằng Khánh đi xe máy khắp thành phố để thuê xe cho lớp hôm sau đi Tam Đảo.Rùi hôm mùng 8-3 mấy đứa ngồi nát óc để nghĩ ra tặng quà gì mà vừa rẻ lại vừa cho con gái lớp mình cảm động< hehe cuối cùng thì cũng thành công đấy chứ hôm đấy con gái lớp mình ai cầm quà mà chẳng rưng rưng cảm động>.
    Ngày ấy ,Tao và Mày đều lạng mạn.2 đứa đều thích xem phim hàn quốc và lúc nào cũng mơ mộng có được một tình yêu như thế...

Bây giờ,Tao và Mày mỗi người có một công việc khác nhau với những bận rộn và lo toan hàng ngày...
    Bây giờ Tao đã tìm được một nủa của mình nhưng Mày thì chưa...
    Bây giờ,Tao và Mày không còn lãng mạn như trước mà thay vào đó là tính thực dụng đời thường ...
    NHƯNG
    Bây giờ, khi Mày chưa tìm được nửa kia của Mày thìTao và Mày vẫn đi chơi thoải mái và vui vẻ khi có thêm "nửa củaTao" đi cùng.Tao và Mày vẫn có những giây phút "hâm" khi cả tối lượn lờ ngoài đường chỉ để kể chuyện từng đứa bạn học ngày xưa như thế nào...
    Bây giờ, Tao và mày vẫn có lúc mặc kệ công việc đi hát karaôke hoặc ngồi ở một quán nước mà mày vừa biết mỗi khi Mày nổi hứng...
    Bây giờ,Tao và Mày vẫn có lúc bỏ hết mọi thứ ở nhà chỉ để 2 đứa đi ngắm biển vào mùa thu khi bãi biển vắng teo chỉ có Tao và Mày cùng tiếng sóng biển vỗ rì rào,để rùi có cảm giác thoải mái quên đi sự tù túng của thành phố< cũng chỉ có tao và mày dám đứng giữa biển giải quyết "nỗi buồn muôn thủa"-hêhê nghĩ lại thấy mình làm ô nhiễm môi trường rùi đấy mày ạ>...
    Bây giờ,Tao vẫn là Tao và Mày vẫn là Mày của ngày xưa và của cả bây giờ mày nhỉ? Tao thích thế và tao nghĩ có lẽ Mày cũng thích như vậy,đừng bao giờ thay đổi Mày nhé...
  9. GiotThuBuon

GiotThuBuon Thành viên mới

NK ạ!
    hôm nay tớ chả đi cắt tóc cũng chả mua đc j cạ tớ đang tự hẹn với bản thân mình đợi xây nhà xong đi rùi đàn đúm tẹt tự dưng bây giờ tớ thích lang thang & ít sợ bị mắng hơn roài!
    gặp cố nhân lòng tớ xuyến xao, bồi hồi nhưng đã ko thể thì ko nên cố Nk nhỉ
  10. hghontimbiec

hghontimbiec Thành viên mới

Nk ạ! về nhà thấy bàn tán đi chơi mà sốt hết cả ruột chán kin lên đc lần nào tau cũng phải hóng, lần nào cũng chờ đợi xem ảnh roài xèm
    Hum nai ko thấy anh rì cạ Nhớ! Anh bảo hôm nay anh bận lắm, tớ cũng biết chứ nhưng tớ nhớ
    nhắc anh cho anh nấc ầng ậc luôn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa